Ngày cuối: Anh em đạt 10.000 comment trong bài này, tặng thẻ Tiki 1 triệu VND và Ví Sen

Duy Luân
24/10/2020 14:28Phản hồi: 9.550
9.550 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Jackie Long
ĐẠI BÀNG
3 năm
Việc loại bỏ cục sạc để bảo vệ môi trường là cần thiết và hợp lý. Nhưng cắt giảm linh kiện cần đi đôi với giảm giá bán sản phẩm thì sẽ hợp lý và khuyến khích khách hàng ủng hộ xu hướng bảo vệ môi trường tốt hơn.
Muốn đủ 10k cm thì chỉ có kêu gọi thánh cm vào spam đến hết tháng là có ngay 😆
góp chút công sức với a e
mrhieu2903
ĐẠI BÀNG
3 năm
mình là mình thích nhất con 12mini, nhìn nhỏ mà còn vuông giống như iPhone 5 là mình thích rồi :>
dmaingoc2009
ĐẠI BÀNG
3 năm
Bạn nghĩ sao về việc Apple bỏ cục sạc để bảo vệ môi trường? - Chắc tạo trào lưu cho các hãng khác chứ có mình Apple làm thì chả dc bao nhiêu
Bạn thấy thiết kế iPhone 12 như thế nào? - Tạm đẹp nhưng k có gì đột phá
Nếu không mua iPhone 12, bạn sẽ mua điện thoại Android nào và vì sao? - Đương nhiên là SS Note
arsenaler
TÍCH CỰC
3 năm
thiết kế iPhone 12 quả là đỉnh cao
Còn thiếu 8169 comment nữa
góp 1 cm đây hehehe
bookmarks
ĐẠI BÀNG
3 năm
thiết kế nhàm chán
mới được 1933 cmt à, test nhiều vậy khó á, trên page tinhte.vn của Fb còn ko dc tới chừng đó cmt nữa
Ủng hộ Apple việc bỏ sạc bảo vệ môi trường
Cười vô mặt
rockycena
ĐẠI BÀNG
3 năm
Bạn nghĩ sao về việc Apple bỏ cục sạc để bảo vệ môi trường?

- bình thường, ở nhà dư qá trời sạc cáp, tai nghe cũng ko dùng 😁
anhnn1
ĐẠI BÀNG
3 năm
fan của Blackberry nên, IP 12 hay IP 20 cũng không quan tâm lắm
colo2xxx
ĐẠI BÀNG
3 năm
mình sẽ mua bất cứ điện thoại Android nào màn hình ~ 6inches, tầm giá ~10 triệu. Lý do, cảm thấy chỉ nên bỏ tầm đó tiền để phục vụ nhu cầu công việc. Điện thoại Android phục vụ tốt công việc của mình hơn là iphone.
Evan Phan
ĐẠI BÀNG
3 năm
Bạn nghĩ sao về việc Apple bỏ cục sạc để bảo vệ môi trường?: chẳng qua tối đa hóa lợi nhuận mà thôi, chả có tác dụng bảo vệ môi trường gì cả

Bạn thấy thiết kế iPhone 12 như thế nào? mình thích thiết kế của ip 4, 5 nên giờ thấy quay lại thiết kế cũ và thêm màn hình to nên mình thấy nó đẹp

Nếu không mua iPhone 12, bạn sẽ mua điện thoại Android nào và vì sao? mình sẽ mua samsung note 20 ultra vì thiết kế đẹp, nhiều công nghệ mới, màn hình amoled, và có nhiều chương trình km dành cho người dùng
Không mua vì chưa có nhu cầu, thích thì chờ, cần thì mua, có gì phải vội.
tindecken
ĐẠI BÀNG
3 năm
Nếu không mua iPhone 12, bạn sẽ mua điện thoại Android nào và vì sao?
Sẽ mua Pixel 5 XL, vì thích camera đỉnh của nó và Android gốc.
Èo tính ra thì ăn quà này của mod khó quá ta. Thôi Mod chịu khó tạo data giả để test đi
Tính luôn comment này là 1943. "Đường còn dài, và còn nhiều thêm chông gai,...." 😁
Thiết kế đáng mua nhất. cầm thấy ưng cái dại dày. nhưng mua lại hại thận
Cười vô mặt

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019