Anh em đặt Galaxy S21 Series đã nhận được hàng chưa?

Lê Huyền Vân
24/1/2021 10:55Phản hồi: 138
138 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vanminh191
TÍCH CỰC
3 năm
ngồi hóng các nhóm s21 trên fb có a nào bán lại ko cho rẻ.
Mình đặt rồi nhưng đang đặt iphone 5s
tuannd30
TÍCH CỰC
3 năm
Chưa đặt nữa Mod ơi
Sam đưa cho mod 1 con để làm quảng cáo trước khi bán à?
zaitritv
ĐẠI BÀNG
3 năm
Đã đặt, màu tím hí hí, nhưng hơi bất ngờ là chỉ có 128GB, trong khi con Note8+ đang sử dụng 64 + 128 mà cảm thấy chưa đủ.
Raziel
CAO CẤP
3 năm
Đang dùng
Máy ngon quá nhĩ
hôm kia được gọi đi lấy máy sớm, mình nói thôi ngủ sướng ở nhà ra xếp hàng chi, giảm có 200K, sáng nhân viên lại gọi ra cửa hàng, mình ra cellphones định lấy máy nhưng bực mình cái vụ tính giá tiền khác với lúc mình cọc ban đầu không lấy nữa. Đang ko biết lấy S21+ hay S21 thường thôi, thứ 6 này TGDD có bản thường, 17.5tr cũng quá ổn rồi.
britgaga
TÍCH CỰC
3 năm
@tin_truc22 Tính tiền khác là sao bạn Mình đặt S21+ cellphones nhưng hủy hoàn cọc rồi. Nọ trừ trước 2 triệu, 1 triệu trừ sau. Nhân viên bảo nếu thu cũ đổi mới trừ thêm 3 triệu nữa.
@britgaga mình đặt cọc từ lúc máy mới mới mở đặt chưa có máy, chương trình trừ 2 triệu gì đó, sau đó thì chương trình giảm còn trừ 1 triệu thôi. Thường các chương trình sẽ là đặt càng sớm ưu đãi càng nhiều, trước giờ vẫn vậy (hồi mình mua S10 bên đó cũng thế). Mình có gọi điện thoại với nhân viên thu âm lại xác nhận giá máy luôn mà. Sau lúc tính tiền nhân viên vẫn báo 23 tr., mình tức quá nói sao cọc báo 1 đằng bán giá 1 nẻo, cho dù chương trình đổi nhưng phải áp dụng giá ban đầu với khách thì người ta mới cọc sớm chứ. Thế là nhân viên ngồi hí hoáy tính gọi đt rồi cũng chấp nhận giá 22tr giảm thêm smember của mình 300K nữa. Nhưng tự nhiên mất mood nói thôi không thích mua nữa, để tới đúng ngày nhận máy coi còn thích mua hay không. Thật ra có sớm mình cũng thích nhưng tự dưng làm mất mood chả muốn mua nữa.
britgaga
TÍCH CỰC
3 năm
S21+ 26, lúc đặt thì bill ghi 24. Chắc nhân viên bị nhầm đấy, đợt đầu trừ 2, đợt sau trừ 1, web ghi rõ ràng mà. Mình cũng thắc mắc sao không trừ 1tr luôn, nhân viên bảo trừ sau. Với cả mình đang dùng máy hiện tại đi thu cũ đổi mới, trợ giá 3tr nữa max trừ thêm 4tr. Tính ra còn 19tr mà bay mất cái điện thoại. Xong mình quyết định hủy. Đợi một thời gian nữa. Như bạn xài S10 vẫn ngon lành mà, nhưng lên S21 khác biệt lớn đấy, nhưng cứ thong thả thôi, càng đợi càng giảm giá. 😆
vinhthuyluu
ĐẠI BÀNG
3 năm
Feb 23 mới có 😆)
Bên mình đặt 29 mới tới.CÒn ultra màu dac biệt thì từ 3-4 tuần.
Mua rồi chúng bạn lại bảo sao ko mua ip. Chúng nó toàn 12 pm
ntanhvn01
ĐẠI BÀNG
3 năm
Đã nhận 1 cặp ultra 😁
Đợi giảm giá, mà mình cũng đang dùng s20 cũng không thấy khác biệt lớn lắm
Nhìn thoáng avaz của mod Vân lại nhầm Minh Phương của NhaF 😁
halami1912
ĐẠI BÀNG
3 năm
Vuốt cái thấy chủ tịch.tự nhiên mất hứng.out app luôn. =))))
Ngắm ké thôi
mrcake
ĐẠI BÀNG
3 năm
Rồi nha 😃
Harry V10
TÍCH CỰC
3 năm
Đợi ra S22 thoiii, năm nay khủng hoảng túi tiền quá
Ngầu đấy
Wankary
ĐẠI BÀNG