TIKI Freeship June

Anh em đi BMW chú ý nhé
1 thángBình luận: 18
Anh em đi BMW chú ý nhé
Anh em đi BMW chú ý nhé
chứ mấy thằng trẩu tre nẹt pô xe máy thì sao?? chắc tại thấy người ta đi BMW ghanh ghét nên sinh sự
Sáng giờ thấy lần thứ 5 òi!!! Trend hot hôm nay chăng!!!!
@hemilo Bữa trước bị chém là trên fb có đăng trong hội nhóm ô tô rồi. Ngay trong đêm đó luôn 😁
@trangvekien Trên fb mấy hội nhóm ô tô đăng trong đêm luôn đó bác
@NghiepTranVINA À tại mình đâu có ô tô nên đâu biết
Khôn như mày :D
@trangvekien Như mấy anh em lái xe taxi, xe tải vận chuyển hàng, xe khách như mình cũng trong hội nhóm xem thông tin thôi bác ơi 😁
aiglove
TÍCH CỰC
1 tháng
nói chung ra ngoai` nên ý thức va` chú ý xung quanh @@!
abc_8989
TÍCH CỰC
1 tháng
xui gặp phải chí phèo thôi, cũng là bài học cho thành phần nẹt bô bớt láo nháo...
JcNguyen
TÍCH CỰC
1 tháng
Mấy thằng đi PKL và xe độ pô mà chạy nẹt ầm ĩ trên đường thường ý thức tụi nó thua cả cái đit. Ko ai cấm chạy cả chỉ là chạy có ý thức, đã ko có ý thức thì nhiều khi đừng trách người khác thay trời hành đạo ...
@JcNguyen Nhưng thôi bở phần thay trời hành đạo đi
Khôn như mày :D
Thật ra nhiều khi thấy xe hơi bô nổ rất đã không đáng ghét như hai bánh, mà tới giờ cũng ít gặp nên không biết chiếc này bô khủng bố tinh thần cỡ nào
HMG2020
TÍCH CỰC
1 tháng
XH giờ lắm loại vô công rồi nghề, ăn bám gia đình và XH, nhưng thích quậy phá thể hiện cái tôi ngu dốt. Loại này tiêm thuốc hết cho XH bình an.
bọn này bỏ tù phí cơm, ăn nhậu xong gây sự. Tiếng pô xe làm tụi nó khó chịu, chứ tiếng tụi nó hát loa kéo chắc dễ chịu.
Xạo lol bị đánh chết cũng chả oan!

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019