Anh em dùng dây hãng cho Apple Watch hay dây phụ kiện? tặng bộ đôi dây AW

cuhiep
14/11/2021 13:59Phản hồi: 336
Anh em dùng dây hãng cho Apple Watch hay dây phụ kiện? tặng bộ đôi dây AW
Từ lúc dùng Apple Watch đến giờ mình dùng qua 3 dây là Sport Band và Dây da SEN. Mời anh em chia sẻ dây Apple Watch mà anh em đang dùng, anh em nào may mắn sẽ trúng bộ đôi dây cho Apple Watch là Graphite Milanese Loop (size lớn) và Day da SEN.

Khi chia sẻ anh em nhớ nói sơ về dây anh em đeo. Anh em thích hay không thích nó chỗ nào nhé. Cám ơn anh em. Mình có cmt đầu để làm mẫu:

Cách chơi: Anh em cmt hình dây đồng hồ Apple Watch anh em đang đeo vào bài, có nhận xét về dây. Đến hết ngày 22 tháng 11 này thì Mod sẽ chọn cmt nào may mắn để trao hai sợi dây Apple Watch như hình dưới:

1 - Apple Graphite Milanese Loop 45mm:
Dây này có nam châm hít, rất đẹp. Mình mua chiếc Apple Watch Series 7 thép, nó có sẵn trong hộp nhưng mình không dùng nên tặng lại anh em. Mới nguyên hộp. Dùng được cho tất cả Apple Watch Size lớn.
Link tham khảo: https://www.apple.com/shop/product/ML743AM/A/41mm-graphite-milanese-loop

2 - Dây da SEN Apple Watch màu đen mới. Dây này cũng là size lớn tức là dùng được cho tất cả các Apple Watch Size lớn. Dây này là sản phẩm của Khacten.com.
Link tham khảo: https://khacten.com/san-pham/day-da-sen-apple-watch/

Kết quả Game
336 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Không đeo apple watch lên cho anh em nào đeo
@chim-hịp-01 Chắc tiếc đứt ( duột ) 🤣🤣🤣
@chim-hịp-01 sao lại anh sẹc xy 1981 à bạn? ko thủng 😃
Sontn.
ĐẠI BÀNG
2 năm
Vợ em vẫn đeo dây zin vì ko có tiền mua dây mới. Ưu điểm dây này là ko tốn tiền mua và đeo êm, ko sợ nước. Nhược điểm là dễ bẩn.
@Sontn. dây Theo máy mà màu sáng thì kinh lắm, dùng một thời gian bám bẩn không lau đc, chỉ màu đen là ổn
linhpham89
TÍCH CỰC
2 năm
Dùng dây Nike, rất thích vì cách cài thông minh nhất, lỗ thoáng mồ hôi, cực nhẹ, nhìn sporty
@linhpham89 mình cũng đang dùng dây Nike nhưng màu đen nên không lo bám bẩn như màu sáng bạn đang dùng
Dây apple làm ngon cực, chả thấy hôi, mang vừa khít.
Nhược điểm là chả có nhược điểm nào.
HungVu23
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Tam Nguyen Cao mấy dây vải dù vầy đeo lâu có bị hôi không bác?
gaming-amd
ĐẠI BÀNG
2 năm
@HungVu23 Tất nhiên là hôi mù,mồ hôi từ cổ tay nó chảy ra,bụi bẩn bám vào.
Mình dùng Apple Watch Ceramic nên thích nhất dây màu trắng đi theo. Đơn giản, nhẹ nhàng, trắng tinh khôi... nhưng đeo được chừng 6 tháng thì lớp phủ bên ngoài sẽ mòn và nó bắt đầu bám bẩn. Phải mua sợi khác. Nhưng sợi SportBand trắng mua ngoài nó không trắng giống sợi theo máy mới tức.
Tan.Nguyen
TÍCH CỰC
2 năm
@cuhiep Kaka xấu quá nha Cụ, tìm mua dây da của Khacten online dc ko nhỉ
@TanNguyen_MDRT có thể mau online đó anh hihihi
Tan.Nguyen
TÍCH CỰC
2 năm
@cuhiep Tks Cụ
Tan.Nguyen
TÍCH CỰC
2 năm
@cuhiep
Yêu quá
@cuhiep @cuhiep tặng e dây Khacten nào cụ Hiệp😆
Cười vô mặt
Từ Series 3 khi Apple không làm bản gốm nữa thì mình chuyển qua dùng thép và Khacten.com làm ra Dây da SEN cho AW nên mình chuyển qua dùng nó đến giờ luôn. Mình thích dây da vì đeo thoải mái, không bị bí. Cảm giác da chạm da cũng thích hơn.
@cuhiep Mình cũng mua và dùng da sen màu nâu sáp được 8 tháng,cảm nhận dây sen đeo vào đẹp và sang chắc chắn,êm tay
@cuhiep m thì chỉ original, đang xài AW3 Hermes, mất sợi da mà tìm mua hoài chẳng đc, nhìn mấy sợi da này nhớ sợi zin ghê 😔
dung.nq
ĐẠI BÀNG
2 năm
@cuhiep Mình đeo dây da sen được gần 1 năm thì lỗ xỏ khoá bị dãn nhưng vẫn thấy ổn. Từ lúc có bạn gái thì bạn gái hay phàn nàn dày và cứng nên lúc ôm bị cấn vào người khó chịu, đành phải đổi qua sportband 😞
@dung.nq đổi bạn gái đi bạn...
cần thì inbox mình giới thiệu nhé.
phoipha
TÍCH CỰC
2 năm
@cuhiep Khắc tên của @cuhiep mà. Có mất tiền đâu
mercury_beta
ĐẠI BÀNG
2 năm
Aw6 44 LTE bản nhôm vợ mới tặng hôm nay.
Chưa mua kịp dây nên hóng bài này, chứ đeo dây cao su này hơi ngứa với cả lúc yên tĩnh nó cọ dây vào nhau nghe hài chịu ko dc. Dây này đeo lâu còn bị ám bẩn rửa ko ra nữa cơ. Trc mình xài sợi vải xịn thích hơn nhiều.
@mercury_beta Minh lại thích đeo dây cao su, nhất là dây đục lỗ của dòng Nike, mình mua màu đen nên không bị bám bẩn, vợ mình mua màu trắng nên dùng một thời gian thành màu cháo lòng.
Mình dùng dây thép vì độ sang trọng của nó. Nó gần với đồng hồ cổ điển hơn 😋. Nhược điểm là nó hơi nặng, mang lâu mới quen được.
adaptor
ĐẠI BÀNG
2 năm
@đoàn bình nguyên Kaka ăn nhiều vào cho cổ tay mập chút đeo đẹp hơn nà
@adaptor Giờ hay mang con này, con kia pin chán quá vất xó luôn bạn
haituando
ĐẠI BÀNG
2 năm
@đoàn bình nguyên Quá to so với cổ tay của bác.
blablakaka
TÍCH CỰC
2 năm
@đoàn bình nguyên Tỉ lệ cổ tay vs đồng hồ chuẩn ghê hehehe
HoaTrungTin
ĐẠI BÀNG
2 năm
Mình đang dùng sợi này. Nói chung đơn giản, nhưng khó lựa để cho vừa size cổ tay quá.
không thấy vấn đề với dây cao su ngoại trừ hơi dơ vs bay màu. Hình ảnh minh họa nhưng em sẽ mua s7 nếu trúng cái dây của chủ tịch😆
blue_cat_28
ĐẠI BÀNG
2 năm
Mình dùng apple watch ceramic series 5 đi kèm dây trắng khá đẹp. Sau một thời gian dây bị bám bẩn. Còn vỏ đồng hồ mầu trắng thì vẫn đẹp hoàn hảo. Bản gốm trắng kết hợp dây da chắc chắn sẽ rất đẹp
em không xài đồng hồ gì nên ủng hộ các bạn xài. hii
Mình thích dùng dây da và vì thích SEN
Vilong82
ĐẠI BÀNG
2 năm
Mình thích dây dạng này! Hy vọng bác Cu Hiệp trao may mắn đến mình 😚
hieu106
ĐẠI BÀNG
2 năm
có hai dây Graphite Milanese Loop và sport nhưng thích sport đeo thoải mái hơn
tntruongauto
ĐẠI BÀNG
2 năm
Mãi mới trả góp được con aw se qua sử dụng, chỉ dám xài vài cọng dây dỏm mua với giá từ 99-100k. Thèm dây da Sen lắm nhưng chưa dám mua.
tpe1893
TÍCH CỰC
2 năm
@tntruongauto đeo dây fake loại này thà đeo dây theo máy còn hơn
huuqui142
ĐẠI BÀNG
2 năm
AW 6 44mm. Dây Sport zin theo máy. Ưu điểm: đeo khá thoải máy, trước mình có dùng qua Galaxy watch active dây sport đeo cảm giác cấn cấn, AW thì hoàn toàn thoải mái
Nhược điểm: lâu lâu thấy nó bị dơ, cũng muốn đổi lên dây da hay kim loại
Không có mà xài. Nhưng em thích dây da hơn kim loại.
Dây đểu mua shopee, ưu điểm là rẻ 😅

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019