Anh em dùng iPad/iPhone nhớ cập nhật ứng dụng YouTube v12.45 để sửa lỗi hao pin, nóng máy

ART+
27/11/2017 19:5Phản hồi: 82
Anh em dùng iPad/iPhone nhớ cập nhật ứng dụng YouTube v12.45 để sửa lỗi hao pin, nóng máy
Anh em nào đang dùng iPhone/iPad nhớ vào App Store -> Updates để cập nhật ứng dụng YouTube (nếu anh em có cài) lên phiên bản 12.45, mục đích chính là sửa lỗi gây hao pin và nóng máy. Nhóm phát triển app YouTube cũng đã thừa nhận phiên bản trước đây có tình trạng làm sụt pin nghiêm trọng với người dùng iPad/iPhone, có báo cáo cho thấy cứ xem video dài 15 phút sẽ tốn hơn 10% pin, ngay cả khi app chạy nền cũng gây hao pin và nóng máy nhiều.

Hiện tại thì app YouTube v12.45 cho iOS đã có, anh em nhớ kiểm tra cập nhật trong App Store.

Tải về ứng dụng YouTube miễn phí cho iOS
82 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vinhokss
TÍCH CỰC
6 năm
Qua mới lên 11 nên nó cập nhật rồi, nhưng trước dùng thấy không tốn pin lắm mà 😃
ivy205
ĐẠI BÀNG
6 năm
@vinhokss Cực tốn pin và nóng máy.trước cứ nghĩ do ios 11 nhưng về 10.3.3 cũng vậy nhé
@ivy205 ios 10 e thấy ko ngốn như 11 😔(
ivy205
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Cai Viet Hoang bản mới ko sao chứ bản cũ ios10 cũng cứ 1phút 1% pin,máy rất nóng
vinhokss
TÍCH CỰC
6 năm
@ivy205 bản 10.3.3 xem video cứ 1 tiếng hết 10% pin, lên 11 tụt nhanh vc, hi vọng mấy hôm nữa ổn định hơn
Ongnoi15
ĐẠI BÀNG
6 năm
iphone 7 plus nâng cấp lên ios 11.1.2 bị giật với lag quá trời lun, ức chế vãi đái thật, khuyên a e đừng lên ios 11.1.2 nhá, lên là đi mua máy mới đó. 😔
@Akay Nhím ở ios 10, con 7+ của t fai onscreen được ~ 7h , giờ 11.1.2 được 4h =.=
@Akay Nhím bác lên 11.2 beta 4 chưa ạ
Quân sơn
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Cai Viet Hoang Bác dùng 8+ để qua đêm pin có giảm bất thường k ạ
@Cai Viet Hoang Đang ở beta 2. Vô cập nhập chưa thấy báo nên beta4
Google chơi ác với các cháu quá
futurex125
TÍCH CỰC
6 năm
@vietanhnb1993 Công nhận, thằng táo đẻ các bản cập nhật liên tục thì khác nào chơi khó các app không phải của nhà nó.
Giờ fix đc ngon nhưng chưa biết mai táo nó up tiếp thì còn ngon ko, rõ khổ!
Longshy
TÍCH CỰC
6 năm
@futurex125 Up liên tục để sửa lổi , còn đở hơn có lổi mà ngồi ngóng úp kg có
k3aniem
TÍCH CỰC
6 năm
Chỉ bản gần nhất bị hay các bản cũ hơn cũng bị nhỉ
Đang dùng Youtube++ 😁
thanhdungvt
ĐẠI BÀNG
6 năm
Sửa những gì cần sửa =))
zutowa
TÍCH CỰC
6 năm
@thanhdungvt Nghe hài hài. Chả biết ngô nghê hay ngông nghênh nữa
@thanhdungvt Chắc Google Translate
futurex125
TÍCH CỰC
6 năm
@thanhdungvt chuẩn đó chứ!
Một số thằng thì cập nhật nhưng không sửa những gì cần sửa mà còn tòi thêm các lỗi khác kia kìa.
Câu nói này quá tinh tế!
Đã lên.
auto lên đối với app trên iOS, chỉ có riêng iOS là k lên =))
futurex125
TÍCH CỰC
6 năm
@vqt907 Bác phũ quá đấy, 500 nghìn kỹ sư apple ngày đêm nhịn ăn để cập nhật, học hỏi tinh túy cho người dùng mà bác có máy ngon (có thể chạy mượt như lời các ifan khác) lại không chịu lên 😆
@vqt907 Bản. Này lỗi gì vậy bác. Bản 10.2 của e thấy bt lắm
thanhbn172
ĐẠI BÀNG
6 năm
@vqt907 Cũng giống bác app thì auto còn ios thì hóng ip7 vẫn yên vị 10.3.3 hài lòng 😁:D:D
@nguyenkhanh6666 lỗi lặt vặt, con con nên mình k nhớ rõ
umumti
CAO CẤP
6 năm
Cứ nghe có cập nhật là em lên, ngoại trừ OS
destiny2912
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đã lên và vẫn thấy nóng máy. Bó tay với cái ông Google
@destiny2912 Mini4 os 11.1 Giảm nóng máy hẳn, bản trước bị ở khu vực phím home
@Uthuong050713 lại có vụ nóng phím home ư
@Cai Viet Hoang Thói quen gọi vậy đó Cái cạnh có phím home đó, khi coi xoay từa lưa nên ko bít gọi là j: trên dưới trái phải Khu vực phím home khác phím home
Cũng không chú ý việc này, nhưng thấy có update là lên thôi
te_te_tinhte
ĐẠI BÀNG
6 năm
Chơi tuốt không ngán thứ gì, có mới là lên.
Gg toàn chơi khăm apple vậy
không liên quan nhưng có pro nào biết phần mềm nào tự động bật tắt chế độ máy bay trên ios theo lịch hẹn không vậy
Lu345
ĐẠI BÀNG
6 năm
@khoảng cách 28-11 iOS có app WorkFlow có thể giúp tự động hoá nhiều tác vụ. Tuy nhiên, đáng buồn là các tác vụ tự động thay đổi cài đặt của máy lại bị Apple cấm thực hiện tự động, nên chỉ có cách bật tắt thủ công thôi, bác ạ.
nam_luna
TÍCH CỰC
6 năm
mình đung vẫn bình thường chỉ có thi thoảng vào CHplay down hơi chậm. thẻ nhớ hơi chập chờn, còn pin thì vẫn như cũ. 2 sim chạy ngon lành
Ghét nhất lỗi này luôn, không xài, không dùng chỉ để trong đa nhiệm cũng tụt pin.
iOS 10 cũng bị luôn
@@nh Phú Chuẩn @@ có đợt em còn gỡ luôn youtube
mrtran1201
ĐẠI BÀNG
6 năm
Em máy 6+ đợt này máy đơ lag hơn hẳn so với đợt trước. vừa update 1 đống app mới luôn xong.
chắc phải đợi bản cập nhật khác xem có khả quan hơn ko
ocaidet
ĐẠI BÀNG
6 năm
Game đó cần tốc độ mạng, mạng cùi ping cao thì lag chứ sao 😁
@ocaidet Ko phải đâu.mình dùng 4g bên korea mà.trước khi cập nhật 11.1.2 đâu có bị nóng máy với lag ntn
Mình ko dùng app Youtube

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019