Anh em dùng trình mail nào trên điện thoại? Vì sao mình thích Outlook
Didu
2 tháng trướcBình luận: 279Lượt xem: 17.731
spark nhé! outlook hình như không hỗ trợ Mail Exchange version cũ! cài đặt Exchange mãi không được
MÌnh thích nhất là Thunderbird, có tính năng comfirm đã nhận mail
Chỉ duy nhất free mail: Gmail
Mail của ios
Gmail m dùng là chut yếu. Ngoài ra còn có spark, và edison mail, proton mail.
Cứ mặc định mà dùng, tính năng cơ bản đầy đủ rồi. Ông nào bên sale thì đòi hỏi cao, dùng app có phí.
Outlock khi mail đến các sub-folder sẽ không hiện thông báo, cái lỗi lớn nhất
Mình thì Gmail lâu nay rồi
Outlook ngon
IOS dùng outlook
Android dùng outlook hoặc inbox của blackberry
Gmail thôi
Spark trên android.
Perfect!
Mình dùng Mail.com
Nếu là Mail công ty có tên miền xx@company.com thì chả cần gì phải lọc. Dùng Gmail nó mới lắm rác chứ Mail công ty thì dùng app nào cũng ngon hết.
Hiện tại mình vẫn đang dùng Gmail trên smartphone
Outlook Ios đợt tháng trước lỗi tùm lum, thư đang viết thì nó tự sập xong vô Draft, mình cố viết tiếp thì phải đến 10 cái draft. Sau đó thì gửi xong nó nằm im trong hộp outbox, hoặc gửi rồi mà lại vẫn có ở draft, nói chung là điên cả đầu, không biết mình có gửi chưa hay thế nào. Nói chung không phải là hoàn toàn lỗi của Mic vì dùng cái app Mail trên window 10 cũng dính. Mình đã xem và thấy mấy diễn đàn của Mic lẫn Google mọi người phàn nàn rất nhiều mà không có trả lời chính thức. Chán quá phải dùng gmail, nhưng mình không khoái thiết kế Gmail tý nào, trên Ios có Spark cũng khá tốt, dùng thay thế liền mà không bị các lỗi trên. Mình cạch Outlook luôn, có lẽ chờ thêm 2,3 tháng nữa cho nó ổn lại, làm việc với khách mà email ngớ ngẩn vậy rất dở.
Mình thì chỉ dùng gmail
Dùng outlook setting sao chứ thấy trên điện thoại và outlook trên máy tính không sync với nhau. Ai giúp mình với.
Outlook ngon nhất rồi
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
hemilo+ 167VIPhemilo
9.277 bài đăng
0 bài đăng
QuyetND_Jr+ 104TÍCH CỰCQuyetND_Jr
777 bài đăng
quangthegtvtk49+ 80CAO CẤPquangthegtvtk49
4.801 bài đăng
Siêu nhân gầy+ 79CAO CẤPSiêu nhân gầy
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM