Anh em hãy comment tên vài tựa game mobile anh em thích chơi nhất vào đây
Duy Luân
12 ngày trướcBình luận: 437Lượt xem: 14.553

Anh em hãy comment tên vài tựa game anh em thích nhất để mọi người dễ tham khảo nhé. Mình thì mới tập chơi PUBG Mobile, mong giao lưu với anh em.

437 Bình luận
Candy crush😆) mobile mình chỉ chơi vậy. Còn lap mới chơi nhiều hơn
@ephemeral55 lâu lâu gặp mấy vòng chả biết chơi thế nào bỏ liền mấy tháng tự dưng đi vài lần nó cho thắng, chắc fb nó sợ mình del
@nbqvdp Chuẩn 😆))))) mình chơi thua gần trăm mạng xong mua boost này nọ không thắng, bỏ gần tuần vào chơi lại thắng
@ephemeral55 fb nó sợ mình del nên nó cho thắng đó
@thanhphat95 Soda là candy khó và khắm lọ nhất cái làng candy. Bây giờ nó có thưởng còn qua dễ chứ ngày trc mình cày chay đến cả tuần mới qua 1 màn. ;(
Doki Doki Literature Club 😆
@P Quốc Toàn mobile nha chú 😁 đó là PC rồi, chú có tin mobile thì Corona trên đt đấy 😃)
@P Quốc Toàn Tự nhiên thấy mặn quá, tớ đi uống nước đây 😁
@P Quốc Toàn Bác rất thích Game này hả 😁
@MrMedic229 Game này người ta Port từ PC về Android rồi nha bạn, Game chạy file .XP3 (Dạng file Game ONS) nên Android chơi được nha bác
Chỉ thích mỗi GTA
@anhtuan1066 GTA Vice City, San Andreas là ok
Pubg,cf,gunny,đảo rồng,hàng rong,cướp đường phố,...
@Bông Hoa Sen Hồi đó cũng thích cf legends mà quay lại thì h toàn hack nên thôi dẹp 😆)))
@MrMedic229 Cfm ngon bao nhiêu thì thằng cfl dở bấy nhiêu
Pubg hồi đó có chơi mà giờ như càng ngày tay càng chậm linh hoạt đi nên bỏ rồi. Giờ chuyển sang LIÊN QUÂN MB giải trí thôi trong máy cỏ mõi một game đó là duy nhất 😆))
@Hoanhihi Bao căng xiaomi note 8 pro mình đang sự dụng cũng ngon phết
@linhsonnguyen Guirdu xài ngọc gì
@khoi087 Pháp sư đi rừng thì auto lên full giáp phép 88 là xong. Late game chưởng phát gần chết. 😆))
@khoi087 Gildur nhiều bác thích chơi full phép. Nhưng cách chơi hiệu quả nhất là lên ngọc full tank và lên đồ phép. Lên thêm 1 món phụ trợ ở đầu game. Rồi về sau lên phép hết. Vừa trâu vừa mạnh.
Gildur nhiều cách chơi, nhưng mà cách này em thấy cân team được, còn cách lên full phép thì hên xui. Cách lên full tank thì khá tù, ko có tí dame nào.
Lên ngọc tank + món phụ trợ + full phép là vừa trâu vừa khỏe.
Tận dụng tối đa nội tại và chiêu thức
Mình thích Asphalt 9, liên quân, Minecraft, PUBG MOBILE, Clash of clans.
Mún thì bác Luân add friend PUBG với mình, MrMedic229Pro nha !
@MrMedic229 Asphalt 8 hay hơn mà, Asphalt 9 mình cảm thấy không hay lắm
@Nguyễn Thắng 89 Asphalt 9 được cái đồ họa đẹp, còn Asphalt 8 vẫn hay hơn 😆
@Jetpack VN Asphalt 9 hình như cần kết nối mạng mới chơi được đúng ko, lúc xài lumia tình cờ đc share 1 tk full xe Asphalt 8 nhưng chơi chán lắm, xe chạy nhanh quá ko dk kịp, giờ chơi lại sao mua xe khó quá
Mk đag tập chơi Pubg đây này
Em thì cao thủ LQM 😁
Có điều cài giả lập chơi trên PC chứ ko chơi trên đt vì màn nhỏ
@linhsonnguyen Me tooo. Gameloop nhé!!!
@Jetpack VN Em thì LDPlayer, đang cài gameloop thử đây bác, xem có ngon hơn không 😁
@Jetpack VN em đang thử gameloop mà nút back với home ở đâu vậy bác, ko có sao dùng được @@
Minesweeper
@Queosz_145 Talking Tom 😃
mấy năm nay chơi mỗi angry birds 2
candy crush 😁
@Lexuancuong95 tới vòng mấy vậy?
@Lexuancuong95 Candy crush 4560
mình nhớ là chơi nát cái pin ipad mini 4 luôn mà chưa đến vòng cuối, nản quá tìm game khác
Rise Of Kingdoms, Archero
@dawngsang Mình cũng chơi Archero mà lên mức này chơi khó quá 😔
@hypous Archero cứ cầm gậy ma thuật là Auto lên vài chục Level =)) Cây đó mạnh thật, tự bám đuổi kẻ địch
Castle clash
Clash of clans, mới tập chơi thêm Liên Quân
Candy Crush Saga; brick breaker
@Lone hero Candy đang vòng mấy?
@nbqvdp Mình chơi không nhiều. Mới tới level 1509 thôi =))
Shadow fight 3
@trancongdai Có người cùng sở thích, lực chiến nhiu rồi bro?
@trancongdai e thích bản 2, chơi trên pc hơn
@ken2805 Mình chơi gà lắm, thi thoảng vào chặt chém tí thôi ;)
Chào đồng dzâm 😆
Black desert mobile 😁
@Đào Hoàng 1024 Uhm nhìn thèm, đồ hoạ đẹp vl mà k có ở VN mới đau
@hoanglogans Về Việt Nam! Thì VNG hay vtc rồi cũng dẫn nó thành nát thôi. Bao game hay n thu tiền xong đóng cửa. Chán
@Đào Hoàng 1024 Mấy NPH game VN chỉ muốn tiền thui. Lm gane k có tâm. Nghe game nào hay hay mà do VTC hay VNG thì dẹp luôn cho rùi
@hoanglogans Nph cũng 1 phần. Ý thức người chơi quá trẻ trâu. K nói toàn bộ. Hack cheat r chửi nhau các kiểu
Đang chơi Lineage II : Revolution mà gà quá, chủ yếu đồ hoạ đẹp ^^!
@phanlam30 Game smartphone hay gì? server VN hay Asia. Trước 2001 tới 2005 có chơi Lineage VN bị đồ sát rơi mất cuốn sách 4 tỷ adena(tiền ảo trong game) nghỉ chơi luôn.o_O
@bạn Nguyễn Hoàng Thanh Vân Game này cho mobile, đồ họa đẹp nhưng nặng và tốn pin cực kì, chưa kể nếu ít nạp thì phải bỏ công cày. Nói chung game giành cho ông nào có nhiều thời gian hoặc nhiều tiền
@cupeastupid Đang tải về mobile. Nhiều hay ít gì gì chứ đã đúng gu là chơi thôi. Trước thời còn học cấp 3 có rủ nhau Half-life, Age Of The Empire sau đi làm đi học nghỉ luôn chuyển qua giải trí = mobile.
Plants vs Zombie2
Chơi chung với con.
@thuanbbt haha đọc nãy giờ mới thấy đồng môn 😁
mình lên hàng 30 mà vẫn chơi cái này ,nhẹ nhàng giải trí
@thuanbbt Đợi bản 3 mãi k có
@kixx Cũng cuốn hút lắm bác ạ. Trước tập chơi để có cái nói chuyện với thằng con, sau thằng ku chỉ đánh màn Arena riết rồi 2 cha con thay nhau cày kiếm Plants xịn + up level
@thuanbbt cưng quá bác 😆)
Tft mobile
@Ioecmc sever nào chơi ok bạn ơi, mình chơi sv oce hàng chờ toàn mấy chục nghìn ko ah
@em đang làm gì vậy Chơi eu ấy. 10k người thôi
Ủa cho em hỏi có ra bản mobile rồi hả bác. Em tưởng mới cho đăng ký trước thôi chứ. Bác cho em xin link tải ạ.
@bboyjeans bạn lên google tìm youtube rồi sau đó tìm cách chơi tft ko cần beta test

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019