Anh em làm IT đăng ký đấu Liên Minh Huyền Thoại lấy quà 150 triệu nhé!
Nam Air
2 thángBình luận: 29
Anh em làm IT đăng ký đấu Liên Minh Huyền Thoại lấy quà 150 triệu nhé!
Từ 21/09 đến 21/10, giải đấu ESport cộng đồng, Liên Minh Huyền Thoại - IT Championship sẽ diễn ra dành cho người chơi đang làm việc trong lĩnh vực Công nghệ Thông tin.

Đây là lần đầu tiên một giải thi đấu ESport Liên Minh Huyền Thoại do FPT SoftwareGarena tổ chức dành cho cộng đồng CNTT, nhằm cung cấp thêm một phương thức giải trí, thêm tương tác cho dân IT trong thời gian phải làm việc từ xa.

Giải đấu hướng đến những người đang làm việc trong lĩnh vực Công nghệ Thông tin có kinh nghiệm từ 01 năm trở lên, không phải là vận động viên chuyên nghiệp (đang thi đấu trong Series A của game Liên Minh Huyền Thoại).

IT Championship có tổng giải thưởng lên đến 150 triệu đồng, bao gồm hiện vật là hơn 60 bộ sản phẩm công nghệ và tiền thưởng. Giải đấu dự kiến thu hút 1.000 người đăng ký tham dự theo hình thức đội thi 5 người hoặc cá nhân trong thời gian từ 21/09/2021 - 06/10/2021.

Các đội chơi và người chơi thi đấu tranh giải theo phân hạng Nhất, Nhì, Ba, Khuyến Khích theo ba hình thức thi đấu chính thức là The Solo King, King of Aram, IT Championship All Stars và giải phụ Khoảnh khắc Highlight.

Giải thi đấu được cập nhật thông tin và phát trực tiếp các trận đấu chính thức trên nền tảng trang Facebook chính thức của FPT Software. Khán giả quan tâm có thể theo dõi thông tin và đăng ký tham dự tại địa chỉ website chính thức của giải đấu tại: https://lolesport.fpt-software.com/

Update link đăng ký cho anh em: http://bit.ly/ITchampionship_Register
Microsoft Forms
forms.office.com
29 bình luận
e đăng ký 1 chân đánh Thresh support nhoa :3
@sassyboy2412 E còn alista nà :3
@bk9sw Rủ team ban hết sp 😆
@sassyboy2412 rồi pick ys đi support
@darklight_vtp add nick đánh LMHT đi nào anh em
Kiếm tiền mùa dịch kìa anh em ơi 😁
@NghiepTranVINA A có chơi không
@Lee Chaj Lwon Anh không có làm IT em ơi 😁, anh không chơi game
hóng Mod Nam đăng ký 😁
riletan
TÍCH CỰC
2 tháng
Không có tốc chiến nhỉ? Em chỉ chơi được tốc chiến thui
codered
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Có tốc chiến thì chơi chứ ko có pc để chơi 😆))
o0Ljnk0o
ĐẠI BÀNG
2 tháng
ngon nhỉ
jamestran
ĐẠI BÀNG
2 tháng
IT lo trau dồi thêm kiến thức Bất động sản hay Chứng khoán mà kiếm thêm thu nhập, chơi ba cái đồ nhảm nhí vô bổ này làm gì?
@jamestran 2 cái bác nói cũng vô bổ đối với xã hội 😂
qwarl
TÍCH CỰC
2 tháng
@jamestran để kiếm thêm thu nhập kìa bác ơi😆
@jamestran Thì nó là giải trí, kết nối mọii người mà bác. Giống như văn nghệ thôi, chứ chả nhẽ tổ chức thi Đường lên đỉnh Bất động sản cho anh em IT. Còn cái này em thấy cũng có ích đấy chứ.
Ban tổ chức được dịp quảng bá, người chơi thì có chỗ giải trí, tăng thêm quan hệ với anh em đồng nghiệp.
ơ ngon thế nhờ , đăng kí cái nhẹ thôi
lahmpro
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Rồi ae tốc chiên sao không add giao lưu nhỉ , đang thèm có team để chiến lắm
A Nam cũng đăng kí 1 vị trí chứ hè ? 😀
NÀO CÓ GIẢI LIÊN MINH MOBILE THÌ THAM GIA!
Xin 1 chân ARAM đa di năng: tanker, ADC, Pháp sư, sát thủ... trừ SP buff thì không thích lắm
canon2004
ĐẠI BÀNG
2 tháng
hehe! besst aram day roi
MÌnh đăng ký 1 chân Rừng hoặc AD nha. Best ad carry đồng đoàn 4
@Giang Không Xấu Trai chơi ko bạn
@thint1995 Đang có URF nè. CHiều nay cho công ty test covid nên k chơi dc. Bạn add nick " vu ba chu " nha
@Giang Không Xấu Trai (ngày xưa đi học đh con gái bà chủ vú to nên đặt là vú bà chủ mà k có dấu
@Giang Không Xấu Trai kb rồi á ông.. kimochi ứ ừ ư

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019