Anh em muốn gọi xe hơi công nghệ từ sân bay TSN phải lên tầng 3, 4, 5 của bãi đậu xe
Trung Dt
một nămBình luận: 260
Rối quá
Làm chưa khoa học
Tư duy kém
Có lợi ích nhóm hay sao đó
Thua Nội Bài xa lắc
Đúng là sân bay dỏm
Ko bằng thủ đô gì hết
valve
ĐẠI BÀNG
một năm
@vphuc1610 Thủ đô thì thủ d** thôi
@valve Thủ đô sân bay đẹp gấp 2 lần TSN
Ông mod này viết bài chả có tâm gì cả, lấy cái hình mờ mịt nhìn đéo thấy chử, còn đi bê nguyên hướng dẫn của Grab vào mà giải thích. Sân bay quốc nội có ccc tầng nào đâu mà ghi tâng 3,4,5?. Vẽ cái bản đồ khi khu này khu kia cho người ta dễ hình dung. Tầng tầng ccc
@thitluoccaphaomamtom Tầng 3, 4, 5 bãi đậu xe. Lại cắt chữ của tôi rồi.
@thitluoccaphaomamtom Có đọc kỹ không mà phán như đúng rùi...giỏi thì viết hẳn 1 bài đi,còn không im mẹ mày đi,hạn chó tối ngày đi la liếm
Thu tiền một vé hơn 200 300k tiền dịch vụ thì vui lòng xây thêm lift, belt và đường bộ hành dùm.
Mình đi sân bay địa phương, thấy nó chả khác gì TSN cả, TSN chắc được mỗi cái bự
Chuồng heo Tân Sơn Nhất xin kính chào quý khách. Xin quý khách vui lòng tự xử lý và mò đường. Xin cảm ơn!
Khôn như mày :D
Một câu đơn giản thôi: mất dạy ! Nhà ga là của công cộng vẫn bị tìm cách để chèn ép khách, độc quyền kinh doanh.
em đi công tác toàn vứt xe hơi trên bãi có khi 10 ngày, vậy cho tiện, taxi grab toàn xe cũ, hôi , thuóc lá, ko chịu đc
TiaMe
TÍCH CỰC
một năm
;)) mỗi lần ra đón ng thân,dân vn toàn đi xe máy nhưng chẳng có 1 cái chỗ đậu ra hồn ra vía cho dân,muốn ko bị đuổi thì phải chạy lanh quanh như con vịt,có thằng đứng chờ bị đủi chạy chậm hơn thế là khóa bánh thị uy r mấy thằng áo xanh nhào vô đập ngta.Ôi thiên đường
@TiaMe Đi xe máy phải vào nhà xe gửi chứ chạy chậm kiểu gì bạn
Độc quyền + bày trò bắt chẹt những đối tượng ko liên kết
Hôm trước xuống SB TSN kéo hành lý ra đón taxi truyền thống, bảo cho về Q11 éo thằng tài nào chịu đi, cuối cùng phải gọi Grab. Tức điên...
Có cái vụ phân luồng cũng tè le. Thì xây cái LT cũng vậy thôi
Nghe hơi nhọc
Khổ rồi.
mr.kulok
ĐẠI BÀNG
một năm
cuối tuần này em bay ra HN từ SG, vậy bây giờ khi về thì em đón xe ở đâu, anh em chỉ cụ thr giúp em với, chứ em đọc hoài ko hiểu nổi ??
Đúng là cái Bến Xe TSN

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019