Anh em nào đã bóc tem iPhone chính hãng rồi, vô đây khoe nào

longbc
27/11/2020 11:56Phản hồi: 411
Anh em nào đã bóc tem iPhone chính hãng rồi, vô đây khoe nào
Sáng sớm hôm nay 3g30 phút ngày 27/11 bóc tem ip12 pro, bản vna của viettel, sau giảm giá còn 27.990k. Chấp nhận được, cảm thấy hứng thú với hàng chính hãng, cảm nhận dòng ip12 tuyệt vời.
411 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chúc mừng bác, em cũng mới bóc hồi trưa bên TGDĐ 😁
@Vỹ Spirit Có ai mua trên lazada ngày 11/11 k ạ . E mua 0h:30 11/11 trên lazada mà đến sang tháng 1/2021 mới dc nhận máy 😔(
@Vỹ Spirit Bạn thanh toán vnpay lúc đặt luôn hay là nhận máy mới thanh toán vậy?
Máy mình đặt ngày đầu 14.10 nhưng hqua ko đc hưởng thanh toán vnpay vì họ nói phải tt luôn lúc oder. Nhưng lúc oder ko có vnpay.
@barrettroyal Mình thanh toán luôn lúc order á bạn, hôm 22/10 nó vừa mở cổng thanh toán VNPay lúc 8h sáng là mình order luôn rồi. Do bạn không để ý phải thanh toán lúc họ mở cổng VNPay á.
@Vỹ Spirit Giá thế nào bro ơi
miumiu1989
ĐẠI BÀNG
3 năm
Ở ngoài màu xanh có nam tính k bác ? E tính lấy mafu vàng mà chờ lâu quá, có khi quất luôn xanh
@dh764119 Màu gold tuy sang nhưng hợp với nữ quý phái hơn. Nam quý phái thì cứ màu đen mà tán
@miumiu1989 Màu xanh ở ngoài nhìn nhanh chán lắm, mới nhìn đẹp nhìn thêm một hồi thấy xấu. Tui mua cả 2 màu Pacific Blue và Gold
doquynh tay
ĐẠI BÀNG
3 năm
@miumiu1989 màu nho nhé
Kém trí
ĐẠI BÀNG
3 năm
@doquynh tay Màu “nho” thì khối người thích bác ơi
Mày vui tính vãi
lethang090
ĐẠI BÀNG
3 năm
Cũng mới nhận con 12 prm gold 256 từ store. Chưa thèm bóc, ra cửa đã có chú trả vênh 1tr :d
@lethang090 Vô mánh
@lethang090 Quất luôn chờ gì nữa
@lethang090 ngon, quất luôn chứ sao 😃
Kaka Butima
ĐẠI BÀNG
3 năm
Có Spen ko bác kk.
@Kaka Butima Để xài thôi bạn quý mến
@longbc Giờ thấy hơi nhỏ, bạn cần thì mình cho đi
xuất sắc
see022
CAO CẤP
3 năm
@calvin0101 Đã thật mình bóc tem cả tháng rồi. Gặp ngay con LL/A có ăn ten phụ nữa he he
@see022 Quá sướng rồi bác ơi
bác mua nhận khuyến mại thế nào mà có giá tốt thế ạ
@buihai83
Không có đi học nên cộng trừ hơi tệ nhưng biết đếm tiền và tiền mua iphone thì vô tư. Kệ, mời bạn hiền giao lưu iphone cafe chơi. Kkk
iphone thì có cái gì ghê mà phải giao lưu =)) nhảm quá ...
@buihai83 @buihai83
Vậy hiểu thanh niên nhãm cỡ nào rồi
=)) em bị làm sao thế ? Anh bảo em trừ sai, em lại bảo đi giao lưu iphone cafe =)) không biết đọc à ?

À nếu muốn đi cafe giao lưu thì giao lưu con iphone nào để anh mang theo =)))))
Tem iphone cũ dc hem
@Ngothien123 Iphone xsmax màu đen, 256GB, PHỤ KIỆN CÒN NGUYÊN TRONG HỘP từ lúc mua, nếu cần có thể zalo 0703336879
tuannd30
TÍCH CỰC
3 năm
Chưa 1 lần bóc
From Mai Nguyên With lốp
@barrettroyal mình dùng quen dòng + của apple thôi nên chắc ngắm em 12 thay thế em 8+ vậy
@Louis Trương 769 12 là ok rồi đó bạn. Còn 12PM nên cầm thử trước khi qđ mua vì ko phải ai cũng chịu đc cái máy to quá như 12PM
dra.long10
TÍCH CỰC
3 năm
@Louis Trương 769 Khuyên bạn đừng nên lên 12, ráng tí lên 12 pro đi, cầm con 12 vài bữa tróc sơn thêm nữa là mặt lưng kính của nó ko phải kính nhám nên dễ bám mồ hôi tay khó chịu lắm
@dra.long10 cảm ơn bác tư vấn cân nhắc thêm tí nữa mua 12 pro 😁
Bóc con pro max giùm người quen vì họ nhờ mua trên tiki nên phải check kỹ. Giảm 2 triệu và trả góp 12 tháng mỗi tháng 2.666K. Cũng thơm.
@Jamesbond Ủa làm sao chọn được trả góp mà app mã được?
luker
TÍCH CỰC
3 năm
Tiki trả góp làm sao áp mã dc???
@luker Chương trình giảm giá 2 triệu của thẻ tín dụng VIB tự động cho chọn trả góp bác nhé. Có 300 suất thôi.
ducdl2
TÍCH CỰC
3 năm
Có gì mà khoe nhỉ.Chỉ cũng là cái điện thoại mà thôi 😃
vuanuihbi
ĐẠI BÀNG
3 năm
@ducdl2 Nói chung họ có cái điện thoại mới cũng khoe thì cuộc sống họ cũng ít có cái để thể hiện lắm. Để họ sướng tí đi.
x.dung
TÍCH CỰC
3 năm
@vuanuihbi Chuẩn này
nublast
TÍCH CỰC
3 năm
@ducdl2 Khoe là khoe việc mua iPhone chính hãng thôi
Than Dam
TÍCH CỰC
3 năm
@ducdl2 được vui !
12pro và promax. 11promax. Haiz hại thận quá
dra.long10
TÍCH CỰC
3 năm
@LuckyVic Các bác giàu quá, e sinh viên chỉ có con Xs max là tài sản đáng giá nhất 😆
alphi
TÍCH CỰC
3 năm
@LuckyVic Con 12 pro và 11 pro max có ngang ngữa nhau ko bác. Đang ngắm 12pro và pro max
duyvua
TÍCH CỰC
3 năm
@dra.long10 Sinh viên vậy là giàu rồi, ngày xưa mình thời sinh viên mua con điện thoại Nokia có mấy trăm ngàn thôi này.
dra.long10
TÍCH CỰC
3 năm
@duyvua Xưa khác giờ khác chứ bác, đời sống giờ nó cao rùi, ngày xưa mà có cái đt nokia nắp trượt xài là giàu lắm luôn ấy, hồi đó e còn để tiền ăn sáng để mua cái 1280 mà 😁
Mình thấy mua 12 Pro phí tiền .. pin kém hơn mà camera cũng bị cắt giảm so với dòng Pro Max.. trong khi bộ lòng y xì iPhone 12 khác mỗi cái vỏ và 1 cam ít dùng. Pin giống, chip giống, màn cũng same same

À còn mình thì đã mua 12 Pro max rồi nhé =)) Nên bạn nào định cạp mình thì cất răng đi nhé =))
@luker Nếu đang dùng 11 Pro max Xs Max thì cũng same same, đều to cả rồi ... còn nếu đang dùng máy nhỏ thì hên xui 😁
taurus2011
ĐẠI BÀNG
3 năm
@buihai83 Haha chúc mừng bác có pro max
Tùng0807
ĐẠI BÀNG
3 năm
@buihai83 mới xem bên vật vờ bảo con này là con không đáng mua nhất. mua 12 hoặc lên hẳn pro max. mà em con 11 còn chưa biết mặt ngang mũi dọc như nào thì kệ 12 thôi
duyvua
TÍCH CỰC
3 năm
@buihai83 Chuẩn đó bác, mình cũng thế, mua điện thoại hãng nào là mua option cao nhất. Không đủ tiền thì thà không lên đời, để khi nào có thì lên, chứ không mua mấy con thấp hơn. Mà giờ mình thấy Android hay iOS, cứ 2 năm hãy lên nó đáng hơn, giờ nó không có nhiều đột phá như xưa nữa :v
Mới lấy hôm qua...
PTNChocolate
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Thiện Dubai ngon
taurus2011
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Thiện Dubai 1 cặp luôn ah bác. Ngon thế 😎
@PTNChocolate Dạ...Em mới lấy hôm qua
@taurus2011 Đúng rồi ạ
taurus2011
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Thiện Dubai Đẹp trai nhất là bác rồi 🤣😂
Thời buổi này nam tính không ngon bằng linh hoạt đâu - có nhiều sự lựa chọn hơn Lol
Bóc vài con 😁
@quystoc saigon Cho khách 😂

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019