Anh em nào xai HTC Ozone vo đây thảo luận nha

hungdung739
23/4/2012 9:32Phản hồi: 215
215 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mua ở TN là mua ở ChungBB ak bác? Pin dùng đc lâu ko bác?
ledinhbac
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kh0kch0_ngu0idi uh, m mua ở đó. Pin cũng tạm được đấy. nghe gọi nt, nghe nhạc cũng đến được ngày thứ 3
longhp00369
ĐẠI BÀNG
11 năm
có ai biết cách cài mobilepocket reader cho htc ozone ko???? giúp mình với....
co bac nao biet cach lam cho htc ket noi usb toi pc dc k vay chj toi voi
co ai biet cach de ozone ket noi usb voi pc k chj giup voi
@vinhquan9x bạn vào setings -> 7->1->7->4 bỏ dấu tích ở ô enable faster... là bạn có thể kế nối trực tiếp với PC không cần PM
@donhutrieu Bác xem lại chứ e làm theo mà có thấy như bác hướng dẫn đâu, hjc.
@kh0kch0_ngu0idi em làm cũng ko đc.mà bác cho em hỏi là sao mình biết máy mình đang là rom nào?
Các bác hướng dẫn em cách test máy chjếc ozone này với. Khi mua cần chú ý test kỹ những yếu tố nào ạ? Em cảm ơn các bác trc ạ!
máy em lúc sạc thấy hơi nóng nóng ở chỗ cắm sạc. khi dùng wifi lâu cũng ấm ấm. vừa sạc vừa wifi thì nóng bỏng tay. các bác xem máy em có bị sao ko ạ
Không ai chịu hướng dẫn em cách test máy sao?
Bankaizer ơi bạn mua máy ở đâu vậy? Bạn mua lâu chưa?
Có bác nào cài được từ điển cho máy ko hướng dẫn cho e biết với
@kh0kch0_ngu0idi bạn cài từ điển java đi
anh em nao` co' phan mem gia lap de choi dc nhung gane tren dien tu bang ngay xua khong cho minh xin voi'. thank nhjeu
@duongchithanh701 Nếu ý của bạn là choi cac game java thi ban tải cái Esmertec tại day:http://www.tinhte.vn/threads/46709/page-2 .sau khi tải về ban chep vao the nho và cài vào máy. cai xong thi ban có thể tải các game có duoi .jad, jar cai vao may va cho vo tư. Khi cài game xong thi cac game nó sẽ nằm trong thư mục Java.
Cảm ơn bác nhiều ạ! 😁. Nếu bác có thêm cái giả lập PS1 nữa thì cũng cho em xjn nốt nhé.
zZKjlluaZz
ĐẠI BÀNG
11 năm
mấy bro chi mình cách chép ảnh từ thẻ nhớ vào máy or xem dc ảnh trong thẻ trực tiếp từ photo luôn vs thank mấy bro
1 vấn dề nữa ! máy mình loa có vấn đề ! chuôn vẫn nghe nhưng nghe nhạc no êm ru à ! cài rom lại vẫn ko dc ! mình ở hcm
sao em chạy mà máy báo là ko nhận đc điện thoại vậy anh!jo phải làm sao anh chỉ em với.em muốn up len rom 6,5 ấy
sao em up lên rom 6.5 ko đc vậy mấy anh!máy tính em báo là ko nhận đc đt của em,jo em phải làm sao mấy anh chỉ em với!thanks mấy anh nhìu!
@timkiemphanmem bạn phải tải phan mềm activesync 4.5 nếu máy tính bạn chạy win XP. còn nếu win 7 thì sử dụng phần mềm này
Windows Mobile Device Center 6.1
vietanhdinh
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình đang dùng 1 chiếc snap telus, khi vào communication manager để enable data thì k enable được.

Có bạn nào biết cách khắc phục không

Cám ơn mọi ng nhé

Sent from my Kindle Fire using Tapatalk 2
vietanhdinh
ĐẠI BÀNG
11 năm
Topic này giờ vắng vẻ đìu hiu thế

Giờ k ai hoài cổ dùng winmo nữa à

Sent from my Kindle Fire using Tapatalk 2
nhà mình còn ai dùng con này k nhỉ...n chạy ngon chát ola với game avata k nhỉ....
vẫn đang dùng.game vs ứng dụng dùng của bb 7320 nên rất nhiều.mỗi tội ko có 3G 😔
Bạn Zoker102 có cài được Mobireader ko??
@poseidon2190 máy có Adobe Reader LE rồi nên ko cài Mobireader 😃
con bac nao dung e nay khong day

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019