Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Anh em nhớ follow các tag và cộng đồng trên Tinh tế nhé

Duy Luân
16/8/2019 23:15Phản hồi: 96
Anh em nhớ follow các tag và cộng đồng trên Tinh tế nhé
Các Cộng đồng của Tinh tế có tính năng cho phép bạn follow những bài mới, bạn cũng có thể chọn nhận thông báo hoặc không nhận notification khi có bài mới. Khi bạn follow các cộng đồng, engine gợi ý bài viết sẽ tự tổng hợp những thông tin này và đẩy những thứ bạn quan tâm lên trước cho bạn xem, áp dụng cho tính năng My Feed mới (hiện đang beta trên app và web). Anh em follow càng nhiều thì anh em sẽ thấy nội dung càng liên quan với mình.

Ngoài follow các cộng đồng, anh em còn có thể follow các tag nữa. Trong các bài viết đôi khi anh em sẽ thấy tag được chèn vào, bấm vô sẽ thấy nút Theo dõi màu cam. Nhấn vào đó là xong. Trên app thì có hẳn mục tag riêng dưới mỗi bài viết, anh em cũng có thể Theo dõi từ app.

Chúc anh em vui vẻ. Dự kiến tính năng My Feed sẽ mở ra cho tất cả mọi người sử dụng trong 1-2 tuần nữa.

Danh sách Cộng đồng đang có trên Tinh tế có thể xem tại https://tinhte.vn/following-community/.

Ngoài ra còn có trang https://tinhte.vn/following-tag/ để xem các tag mà anh em đang follow và quản lý chúng.
96 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Từ đợt có vụ Feed, mình đã follow tổng cộng 7 box Mặt vàng (19).gif
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |

Screen Shot 2019-08-17 at 08.23.16.png
Hai Hoagng
TÍCH CỰC
5 năm
@crazysexycool1981 Em ko có Feed buồn nhưng cũng fl ít hơn bác xíu
@Hai Hoagng Mình ko thấy hứng thú lắm với Feed, thi thoảng mới vô thôi chứ ko thường xuyên, ko có gì thật sự đặc sắc đến mức thu hút Cua (1).gif
Hai Hoagng
TÍCH CỰC
5 năm
@crazysexycool1981 Nghe có vẻ buồn nhỉ anh
@Hai Hoagng Nhưng chắc 1 số AE có thể hứng thú, tùy cảm nhận mỗi người Gấu trúc (27).gif
Sắp có mạng xã hội tinhte 😁
@vn_ninja Có gì hót không bác,đừng nói giống facebook nhé.
@vn_ninja Đây là mạng xh tinh tế còn gì nữa...bro lướt web xem cuối..tên là cty cổ phần mạng xã hội (MXH) Tinh tế thêy...do administrator @cuhiep là chủ xị...a quên là chủ tịch...ích ịch ịch
tuluan
TÍCH CỰC
5 năm
@kawakami Thì đây là mạng XH mà. Ko thấy chúng ta đang comment, like và share bài viết hay sao. 😃
djbuj
CAO CẤP
5 năm
@vn_ninja Thế thì sẽ có rất lắm bài spam vớ vẩn kiếm điểm 😆)
hovaqu
TÍCH CỰC
5 năm
Nhiều mục quá loạn lên cả bác ơi.
@hovaqu Bỏ bớt các mục tag đi, chỉ theo dõi những thứ cần thiết thôi Đầu tròn (7).gif
Nếu có box gái xinh, clip hot thì mình se follow
@cutruong789 @cuhiep giờ có tuỗi roài nên bị xg 5 giờ chiều thui...ngày xưa trẻ xung sức còn 12 giờ đc....ược ược...
@anhlucky2 Chuẩn luôn pro ơi 😁
@anhlucky2 😁
Nên sáp nhập voz vào thành voztinh.vn
Mà em đang thắc mắc vụ cách sắp xếp tự động của các tag tinhte ntn thôi
tung2810
TÍCH CỰC
5 năm
@cutruong789 Đúng rồi. Nó k thấy cái nào hay vào để lên đầu nhỉ
Mod trừ box blackberry ra à? Mà ko thấy box vin sờ mát nhỉ 😁
@caocaolatre199x Chắc mod ko khoái Audio, Camera và BB, trước cũng thấy từng trải nghiệm BB gì đó, K2 hay Passport nhưng chắc chỉ để trải nghiệm chứ ko phải xài lâu dài làm máy chính nên chắc hắn chả bận tâm Khỉ (26).gif

Screen Shot 2019-08-17 at 09.40.47 copy.jpg
Bữa nay rảnh, nghiên cứu cách gỡ tất cả các thông tin mà mình đã úp lên trên Facebook, Zalo mà vả mồ hôi hột, giờ chả dám làm gì dại dột nữa rồi, tất cả thông tin cá nhân giờ thành thông tin công cộng hết. Đúng là mạng xã hội quá nguy hiểm.
@songthuong09 A chưa thử bao giờ nhưng cũng ko muốn thử vì hầu hết các thông tin cuộc sống hàng ngày đều xem qua FB, hơn nữa bạn bè, người thân xài FB rất nhiều! A mà ko xài thường xuyên thì sẽ ko nắm bắt được các thông tin, tự dưng thấy hụt hẫng, tối cổ lắm Khỉ (8).gif
@tichchu2203 Bản chất nó là vậy mà. Cái gì không muốn người khác biết thì tốt nhất đừng đưa lên.
Mình follow rất nhiều cộng đồng và tags, hợp lý 😁
@anhtuanhl87 feed có gì vui không bạn.
Follow ,tag là gì thế nhỉ ?
talkmeyougay
ĐẠI BÀNG
5 năm
@anhmutcobedi1990 Google.com search
https://goo.gl/search/Follow+là+gì
Follow là gì? Khái niệm Follow Là Gì? - VietAds Follow là theo dõi thành viên trên mạng xã hội khi bạn click vào chức năng follow để cập nhật thông tin của người mà bạn đang theo dõi. Follow là chức năng vô cùng quan trọng đối với một mạng xã hội vì tính hữu ích của nó đem lại cho người dùng.
https://goo.gl/search/Tag
Tag,
@talkmeyougay Vậy là mình bị theo dõi rồi. Thôi chạ chơi đâu.
Hay quá nhỉ vào follow thôi
@Osmopure follow rồi tin nhắn bắn tới tấp cho xem.
@tranbinh198074 Kệ đỡ sót tin mới chưa đọc cụ ah
Folow chém gió. Được cái là theo dõi dc hết các chủ đề yêu thích
Nhưng nhiều cái lâu lắm rồi mod ko gộp vào
hay đấy thớt
Chờ
Nhớ follows
agneskrivers
ĐẠI BÀNG
5 năm
Không nhớ là đã follow bao nhiêu box rồi
@agneskrivers Nhấn vô Feed rồi để ý chỗ khoanh đỏ ở mép bên phải hiển thị rõ con số theo dõi đấy thây Cua (1).gif

Screen Shot 2019-08-17 at 12.10.24.png
Ben bán cá
ĐẠI BÀNG
5 năm
Sai lầm của mình là follow cái tag. Noti nhảy mỗi lần vào là cả trăm. Méo có tác dụng j hết
fako*
TÍCH CỰC
5 năm
@Ben bán cá Đồng ý với bạn
@Ben bán cá Bỏ tag thôi, đơn giản mà Đầu tròn (3).gif
Ben bán cá
ĐẠI BÀNG
5 năm
@crazysexycool1981 Bỏ rồi. Bạn ơi.
@Ben bán cá Vậy cho nhẹ người, mình cũng chỉ follow 1 số tag nhất định chứ ko phải tất cả, đang tính bỏ hết luôn vì ko mấy hứng thú với cái này Gấu trúc (18).gif
fako*
TÍCH CỰC
5 năm
Mình ko thích theo dõi 1 cộng đồng nào cả, nhưng có cách nào sắp xếp lại mấu cái cộng động hiển thị mặc định này ko thím Luân
Mình hay vào cộng đồng ios, macos hay mi thôi
Ngọc Khuê
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nhưng nó có rối như fb ko ta?
@Ngọc Khuê Hiện tại thấy cũng na ná nhưng chưa đến mức phức tạp như FB Cua (7).gif

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019