Anh em nhớ follow các tag và cộng đồng trên Tinh tế nhé

Duy Luân
16/8/2019 23:15Phản hồi: 96
96 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bilyntth
TÍCH CỰC
5 năm
Ghét nhất vụ cứ comt trong thớt cái là kiểu gì cũng nhận đc Mail, đúng rác . bực vãi .
@bilyntth Bạn ko biết đường vào phần Settings để bỏ dấu tích nhận thông báo qua mail à Gấu trúc (14).gif
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |

Screen Shot 2019-08-17 at 12.14.46.png
bilyntth
TÍCH CỰC
5 năm
@crazysexycool1981 Dạ biết thưa ngài

Nhưng thằng nào để mặc định kiểu đó chả khác gì nhà mạng tự kích hoạt dịch vụ cho thuê bao.
@bilyntth Mặc định tích thì vô đó bỏ là xong, chả bao giờ còn nhận thông báo qua mail Gấu trúc (2).gif
Mình fl mấy nhóm có thiết bị hay dùng thôi, như ios, macos, windows, android
Cho mình hỏi, mình cài app tinhte vào điện thoại tin nhắn cứ bắn tới tấp, có cách nào tắt đi khi nào rãnh thì xem không ạ.
@tranbinh198074 Vô phần danh sách app ở Setting, tìm ứng dụng Tinh Tế rồi bỏ chế độ thông báo là xong ALnewyear.gif
Like
app tinh tế chạy giật giật sao ấy, vuốt lên mà nó cứ muốn chạy xuống. Nản quá.
I'm Bad Boy
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nhiều mục quá
Từ lúc tinhte có tính năng Trang chủ thì các bài viết của tv ít được chú ý tới vì nằm tít trong các box hoặc thư mục con của diễn đàn, có chức năng My feed này thì cũng đỡ vì theo dõi được các chủ đề các tag nữa thì tiện quá còn gì, mong bqt triển khai toàn thành viên chứ đừng giới hạn khiểu phân biệt cao thấp nữa
QuanDzung
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nhất trí bác!
Có đc gì ko mod
tinhte hướng đến mạng xã hội. hóng rA tinhte chát
Có follow mỗi thằng smart watch thôi.
vvt03hp
CAO CẤP
5 năm
Sẽ follow
Phúc Srock
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nếu thêm feature ngược lại cũng là idea hay đó các bạn. Thay vì theo dõi thì là "Không quan tâm"

Do nhu cầu mình cái gì cũng CÓ THỂ QUAN TÂM cho cuộc sống, nhưng những cái mình KHÔNG QUAN TÂM thì đừng thấy 😃 VD cá nhân mình là: Máy ảnh, Xe nói chung

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019