Tinhte App

Tinhte App
Anh em tập thể dục thế nào?
Nam Air
5 tháng trướcBình luận: 71Lượt xem: 3.130
tui vừa mua 1 con của Elip đây, tên gì quên rồi mà 4 triệu mấy, thấy khá mượt còn về độ bền để thời gian đánh giá sau
Theo mình nên mua loại có tải trọng tầm 100kg, năm ngoái mình mua 2 xe bên elip cho vợ chồng mình 1 cái, cho bame chồng 1 cái sài đến năm nay vẫn chưa thấy có vấn đề gì
Mình chưa sử dụng sản phẩm của Elip nhưng thấy bạn bè sử dụng nói chất lượng cũng tốt nên định chọn mua của elip dùng thử.
Mình chưa sử dụng sản phẩm của Elip nhưng thấy bạn bè sử dụng nói chất lượng cũng tốt nên định chọn mua của elip dùng thử.
Theo mình nên mua loại có tải trọng tầm 100kg, năm ngoái mình mua 2 xe bên elip cho vợ chồng mình 1 cái, cho bame chồng 1 cái sài đến năm nay vẫn chưa thấy có vấn đề gì
tôi muốn nâng cao sức khỏe nhưng chưa đủ tài chính mua máy chạy bộ, thấy bên elip quảng cáo xe đạp tập được toàn thân. tôi đã mua và sử dụng thấy rất hài lòng, giá rẻ gấp đôi mà thích hợp cho cả nhà đặc biệt con tôi rất thích ngày nào cũng ra đạp. còn có chương trình thu cũ đổi mới nên lần sau tôi sẽ mua thêm máy chạy bộ
Mua của Elip cũng mới thôi, nhưng được cái thấy phần đạp nó được điều chỉnh mức độ nặng nhẹ nên thấy dễ sử dụng. Vì mới sử dụng nên chưa đánh giá được nhiều.
Chị hai đang sài 1 cái của Elip được 4 tháng chưa thấy hư, sự cố gì, cũng ổn mà cũng không lo do hết bảo hành còn bảo trì trọn đời mà.
Xe được bảo hành mà nên cũng ổn, với cả chạy bằng cơ chứ không phải điện nên chồng mình tự sửa được luôn mà không cần đến thợ
mình dùng xe của elip được hơn 2 năm và thấy xe hoạt động vẫn tốt , mặc dù hãng bảo hành 1 năm , nhưng mình vẫn yên tâm sử dụng vì chính sách của hãng bảo trì trọn đời , mình rất hài hòng khi sử dụng
Mua của Elip cũng mới thôi, nhưng được cái thấy phần đạp nó được điều chỉnh mức độ nặng nhẹ nên thấy dễ sử dụng. Vì mới sử dụng nên chưa đánh giá được nhiều.
mình dùng xe của elip được hơn 2 năm và thấy xe hoạt động vẫn tốt , mặc dù hãng bảo hành 1 năm , nhưng mình vẫn yên tâm sử dụng vì chính sách của hãng bảo trì trọn đời , mình rất hài hòng khi sử dụng
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
0 bài đăng
hemilo+ 146VIPhemilo
9.153 bài đăng
0 bài đăng
QuyetND_Jr+ 65ĐẠI BÀNGQuyetND_Jr
717 bài đăng
hoangsytai+ 64CAO CẤPhoangsytai
3.195 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156