Anh em thích gì ở sự kiện Apple tối qua??
Lê Huyền Vân
12 ngàyBình luận: 197
Anh em thích gì ở sự kiện Apple tối qua??
Mình thấy không ấn tượng lắm, không có gì đó quá nổi bật và bất ngờ 🙃
197 bình luận
Mình thấy khá là chán 😁 Còn cái mình thích nhất là màu xanh của iPhone 13 Pro Max mới, và khả năng lấy nét rất nhanh khi quay video của iPhone 13. Mình hay quay phim này kia nên thích vụ đó. Năm nay không có ý định mua iPhone
@Duy Luân Mình cũng vậy. K nhớ lần cuối cùng Tim Cook nói one more thing là khi nào nữa.
TMart
ĐẠI BÀNG
11 ngày
@Duy Luân Công nhận thiết kế nhàm chán, không đáng để nâng cấp
xelocko
ĐẠI BÀNG
11 ngày
@user1612690273639 Ko nên nhé, màn quá bé, ko nhìn đc presentation của các cô đâu
Hạ Dân
ĐẠI BÀNG
11 ngày
@Duy Luân Ưu điểm cái chán là mình k đổi nên tiết kiệm kha khá nhất là đại ky chi tiêu lớn trong lúc dịch này!
Chỉ cần "thiết kế không đổi" thì tuột canxi....chẳng có gì hứng thú
@Pegasus Mậu Uhm. Nghĩ nó chán bạn à
@TT411 Dân mình giàu mà 😆)
DKez
TÍCH CỰC
11 ngày
@Vuducanh0909 Mình biết có nơi sếp dùng con X mấy năm, còn nhân viên thì đổi max hàng năm. Đúng là hơn nhau ở tư duy.
Hạ Dân
ĐẠI BÀNG
11 ngày
@DKez Sếp lo đổi cho bồ nhí & trả lương nv thì còn đâu để đổi cho mình. Level cao hơn tư duy lại chỉ hứng đổi xe, nhà hay chân dài.
🙃🙂🙃 chỉ thấy thích iPad mini mới thôi!
@МАИ-TT✅ công nhận cái ipad mini mới trông hấp dẫn. mình đang dùng ipad thường 7 8 gì đó đủ nhu cầu nhưng cũng thấy có chiếc ipad mini sẽ gọn hơn nhiều
@9500-ht Tôi 11pm hiện còn 92%. Cày game ít lắm. Mỗi ngày ngoài công việc thì xem tiktok và chơi vài trận liên quân ah. K có vừa cắm sạc vừa chơi
@Leubaovitien Mình mua xem phim đọc truyện và chơi game ấy bạn. Bạn thấy vậy chứ màn kéo theo chiều xéo từ 6,5ich lên 8,3inch nó to hơn nhìu lắm
@slakill Rất gọn nha. Đem đi cafe chiến game là bảo đảm max phê
Mình chỉ thấy thích Vân thôi
Azumy
ĐẠI BÀNG
12 ngày
@duaxiem sai chủ đề rồi cha ơi.
@Azumy Vẫn nằm trong khuôn khổ sự kiện tối qua thôi
@SamsungGalaxy Dè de ^°^
Thú thiệt, A chả thích cái gì cả, toàn mấy thứ A quan tâm thì ko xuất hiện, điển hình là Macbook Pro. Ngoài ra mong muốn bỏ Notch, thay đổi lại thiết kế cụm cam 3 lỗ mà ko thành hiện thực trong mùa thu 5 nay, thôi thì đợi tiếp đến năm 2023 coi sao 😁
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena 
@crazysexycool1981 Thì thế nên tui mới nói là đợi apple trang bị cho ip khả năng sạc công suất cao cho theo kịp thời đại chứ.
@leo.cuong E rằng điều này ko sớm thành hiện thực trong vài 5 tới mô 😁
@crazysexycool1981 Thế thì qua dịch lại lóc cóc ra tiệm thay pin mới cho con X và xài tiếp vài năm nữa. 🙃🙃
@leo.cuong Nếu máy vẫn xài ngon & chỉ bị chai pin thì thay pin thôi, hơm cần thiết phải lên đời nếu ko thực sự cần thiết 👍
Thích Vân
vinhpapa
ĐẠI BÀNG
12 ngày
@Cháu Cu Hiệp Ông này là ông nào? Cháu Cu Hiệp tuổi gì mà thích Vân? Haha
Sâu Jun
ĐẠI BÀNG
11 ngày
@vinhpapa Lại cháu cu Hiệp luôn mới chất 😆)
SangLeEmo
ĐẠI BÀNG
12 ngày
Sự kiện năm nay làm gấp gáp quá, cái cần thì nói ngắn, cái ít cần biết hơn thì làm dài lê thê :v
IPad Mini quá đẹp luôn sài cổng Type C nữa chứ !
AĐÙMEN
TÍCH CỰC
12 ngày
@PVTuat Xịn xin luôn ^^
Ipad mini là hấp dẫn nhất 😆
@NghiepTranVINA Đẹp a hen
@PVTuat Y chang ipad air nhỏ. Chip A15 luôn. Giá mềm hơn. Anh thích con này rồi đó em 😁
@NghiepTranVINA Quất a ơi
@PVTuat Đợi hàng về chắc làm em này quá 😁
Apple0508
ĐẠI BÀNG
12 ngày
Chán ông Huy. Nhạt nhẽo
namftu1114
ĐẠI BÀNG
12 ngày
Chỉ có ipad mini là đáng quan tâm. Còn lại nhạt như nước ốc.
Phần cứng cũng có mới, nhưng cũ vẫn đáp ứng tốt. Hóng phần mềm thôi. Chưa có chính thức nhỉ :v
huumen
ĐẠI BÀNG
12 ngày
Nổi bật nhất là Wan-Bissaka nhận thẻ đỏ và MU thua ngược 1-2
pphuctv
TÍCH CỰC
12 ngày
Thích mỗi iPad mini và sẽ chuyển từ iPad 2017 sang mini này. Chứ 9.7 mới chuối quá.
Apple làm gì cũng thích. 😆
Đêm qua ae coi táo thì mình cắm đầu vào MU, thua 1-2 chán thiệt.
@fifty Haha tôi cũng vậy đt thì mở táo, lap thì cắm MU táo rụng bể mu 😆 gặp đội yếu mất người mà đá như rứa thì năm nay xác định dập MU rồi 😔(
Ipad mini là điểm sáng, nhưng nếu có mua j từ sự kiện hôm qua thì chắc là không. Thấy các nâng cấp lần này không đáng giá để mình đổi những thứ đang dùng.
Điểm nhấn là đội ngũ thiết kế iphone, việc nhẹ lương cao, quan hệ rộng
Cười ra nước mắt
Không có gì tôi muốn nâng cấp cả 😁 Hóng Airpod mới mà k thấy gì, AW chắc là cái "hứng thú" nhất nhưng thay đổi vẫn k đủ kích thích để upgrade

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019