Anh em thích máy lạnh tiết kiệm, lọc bụi hay bảo hành lâu? Chọn và trúng 1 chiếc giải nóng nhé

ND Minh Đức
21/5/2020 4:7Phản hồi: 834
Anh em thích máy lạnh tiết kiệm, lọc bụi hay bảo hành lâu? Chọn và trúng 1 chiếc giải nóng nhé
Hôm trước bạn @Lê Huyền Vân trên tay chiếc máy lạnh Sunhouse SHR-AW09IC610 và liệt kê ra những điểm đáng chú ý về chiếc máy này như khả năng lọc bụi mịn, các hoàn thiện an toàn chống ẩm, cháy hay ăn mòn, công nghệ inverter tiết kiệm điện, cảm biến tự điều chỉnh nhiệt độ thông minh và cả chế độ bảo hành bảo trì miễn phí.

Đây có thể nói là những điểm điển hình ở các khía cạnh tiết kiệm điện - bảo vệ sức khỏe - tăng độ bền và bảo hành, vốn là những điểm mà người ta thường hay quan tâm nhất khi cân nhắc trước khi sắm một chiếc điều hòa nhiệt độ.

Lướt comment thì mình thấy có khá nhiều ý kiến thú vị, mỗi người sẽ quan tâm tới một điểm riêng trong quá trình chọn mua điều hòa. Nay xin được hỏi Tinh tế là anh em quan tâm cái nào nhất về 5 điểm này, sẵn lấy chiếc máy Sunhouse SHR-AW09IC610 làm thí dụ luôn. Bên dưới là 5 điểm, anh em chọn nhé.

• Mỗi click chọn của anh em sẽ được tạo một bình luận tương ứng bên dưới, bọn mình sẽ bốc thăm ngẫu nhiên để tặng anh em hẳn một cái máy lạnh C610 như bạn Vân đã trên tay luôn.
  • Anh em nhớ click chọn tính năng mà anh em yêu thích nhất, đồng thời share bài viết này lên Facebook của anh em ở chế độ công khai kèm theo hashtag #tinhte#Sunhouse.
  • Sau 3 ngày bọn mình sẽ chốt sổ và bốc thăm nhé.
Chúc anh em may mắn và qua đó, chúng ta cũng sẽ hiểu hơn mối quan tâm của đại đa số anh em xoay quanh một chiếc máy lạnh là gì.

Thêm một số hình ảnh của chiếc máy lạnh

Kết qủa game :
834 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vandung1604
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình quan tâm nhất sử dụng Gas R32 chất lượng
@Pentanol ban đêm thui. chứ ban ngày vèo vèo. giờ inverter hãng nào cũng như nhau mức tiết kiệm điện. nhưng dàn nóng làm tốt máy nén đỡ quạt quay nhiều. nên ko nhất thiết mua daikib để bị chém.
@doremun96 Dòng máy inverter khi ráp ,thì bạn nên yêu cầu hút chân không cho kỉ,nếu ko nó rung và ồn do ống còn không khí. Cứ ráp đi bạn? Nếu họ ko đêm theo máy hút thì bạn nói họ đêm máy lạnh về nhai luôn đi
Ng.ductai90
ĐẠI BÀNG
4 năm
@ragefighter Mình chưa chọn đc loại
@Ng.ductai90 chứ you đang chọn loại nào? tui thì thích rẻ đáp ứng tiêu chí thì mua thui. tui có con cũ inverter 5 năm rùi, bán rẻ cho bạn tui xài. mua cái mới xài 7.9tr 1200btu.
l0ngku
TÍCH CỰC
4 năm
Mình quan tâm nhất miễn phí 1 đổi 1 và bảo dưỡng trong 2 năm
linkking
TÍCH CỰC
4 năm
@hackieuhay V~ máy lạnh dùng 10 năm chắc 1 tháng chục triệu tiền điện quá :v
@linkking Đúng rồi còn gì, máy lạnh gần 20 niên nhiều con vẫn chạy tốt nhé
ht12
ĐẠI BÀNG
4 năm
@linkking Nhà mình đang xài 4 máy daikin cũ hàng nội địa Nhật, mỗi tối mở 4 máy khi đi ngủ, ko biết trước khi tới nhà mình nó đã hoạt động bao lâu rồi nhưng mỗi tháng nhà mình đóng 2tr tiền điện, ngoài ra còn xài bếp điện, máy rửa chén, tủ lạnh, máy giặt, máy sấy (những cái này thì mua mới chính hãng)
sutimcon91
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình quan tâm nhất có tính năng lọc bụi mịn PM2.5
virus912
TÍCH CỰC
4 năm
@DatNguyen2696 Mình quan tâm nhất có tính năng lọc bụi mịn PM2.5
egoz
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình quan tâm nhất tiết kiệm điện bởi công nghệ Inverter cùng dàn lạnh làm bằng ống đồng nguyên chất
@egoz Giờ có hẵng nào là ống ồng nguyên chất ko bác nhỉ
PhuongCrab
TÍCH CỰC
4 năm
@trieuniemvui Sai nha, theo t đc biết các hãng LG SS là hợp kim, họ phủ 1 lớp sơn lên, chứ ko còn là đồng nguyên chất.
vaysao
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình quan tâm nhất tiết kiệm điện bởi công nghệ Inverter cùng dàn lạnh làm bằng ống đồng nguyên chất
vaysao
ĐẠI BÀNG
4 năm
ko có nhu cầu ngồi quá lạnh nên ko cần công suất lớn, nhưng muốn mở suốt vì thế tiết kiệm điện tốt là rất tuyệt
nkh984
TÍCH CỰC
4 năm
xxAngelxx
ĐẠI BÀNG
4 năm
forevermtm
ĐẠI BÀNG
4 năm
sushior
ĐẠI BÀNG
4 năm
litle_snake
ĐẠI BÀNG
4 năm
quan tâm vè tính năng tiết liệm điện thôi
@crazysexycool1981 Máy nào có nhỉ
PhuongCrab
TÍCH CỰC
4 năm
@chickeyone Bọn Aqua chắc chắn có cái này. Không biết bên Daikin Pana còn giữ không.
huydtr
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình quan tâm nhất miễn phí 1 đổi 1 và bảo dưỡng trong 2 năm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019