Anh em thích máy lạnh tiết kiệm, lọc bụi hay bảo hành lâu? Chọn và trúng 1 chiếc giải nóng nhé
Rất hay và hữu ích!/14 người
ndminhduc
15 ngày trướcBình luận: 866Lượt xem: 19.373
Mình quan tâm nhất có tính năng lọc bụi mịn PM2.5
Mình quan tâm nhất tiết kiệm điện bởi công nghệ Inverter cùng dàn lạnh làm bằng ống đồng nguyên chất
Mình quan tâm nhất trang bị bộ đôi bảo vệ S-PRO có khả năng Chống cháy – Chống ẩm – Chống ăn mòn
Mình quan tâm nhất tiết kiệm điện bởi công nghệ Inverter cùng dàn lạnh làm bằng ống đồng nguyên chất
làm lạnh nhanh và có inverter. Các tính năng hay ho kia chỉ sau 1 tháng bạn sẽ quên tuốt luốt! Cái duy nhất mọi người quan tâm là LẠNH và TIỀN ĐIỆN
@littlerain971 Đó là suy nghĩ của bác thôi, mình khi mua máy lạnh quan tâm nhất chính là tiếng ồn>Lọc bụi>tiết kiệm điện. Mỗi người mỗi khác mà bác, mình rất khó ngủ nên máy lạnh phải thật sự im lặng phát ra tiếng m ko ngủ được, và bản thân mình bị viêm mũi dị ứng, nên cần lọc bụi, m mua máy panasonic lúc chạy không nghe 1 tiếng động nào và 2 năm sử dụng mỗi khi nghe nó rè rè là m lại kêu người vệ sinh, chứ không phải 1 tháng là ko để ý đến những cái khác.
Công nghệ nverters và đồng nguyên chất đồng bộ là chuẩn nhất
có 1 máy mà phải tag facebook! lời quá xá!
Mình quan tâm nhất có tính năng lọc bụi PM2.5
Chỉ có inventer đã được kiểm nghiệm, còn các tính năng khác là do hãng tự đưa ra, hiệu quả chưa cao
Quan tâm nhất tiết kiệm điện bởi công nghệ inverter cùng dàn lạnh làm bằng ống đồng nguyên chất 👍
Tui quan tâm tất cả các mục trên mà ko có chổ chọn !😁
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019