Anh em thích sử dụng kính/gương chiếu hậu zin hay kính/gương "độ"?

Enzo Le
6/7/2020 5:2Phản hồi: 316
316 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chắc đa phần anh em bỏ gương, còn tui có gì dùng nấy
gianghppro98
ĐẠI BÀNG
4 năm
Là một người lúc nào cũng đủ gương hậu 2 bên đã phải từ bỏ khi 1 tháng hỏng 3 cái gương khi đỗ xe trong bãi và quyết định lắp gương chế
Thích kính zin . quang sát phía sau dc rỏ ràng . độ thì phải hàng chính hãng, hàng fake nhìn gớm thí m. Mà hàng chính hãng thì 30s mất xác. Nên cứ zin
Mình cứ đồ zin mà sài. Rẻ bền cũng đẹp.
Mình thì xài kính zin, dễ quan sát.
Mình không gắn kính nhé, quan trọng là cách chạy xe có trẻ trâu hay không thôi....có mấy cô mấy chú full cả 2 kính nhưng chạy xe con mắt để dưới mông........thì cũng chịu thua luôn, chạy xe thì từ từ chú ý quan sát kỹ trước khi chuyển hướng là được.
w810i
CAO CẤP
4 năm
@Tuấn04011995 Miễn bàn, chắc bạn có cả mắt trước và sau để ngoái đầu nhìn lại vẫn ko mất tập trung phía trước 😁
@w810i Chạy từ từ thôi bạn...cắm đầu chạy thì 8 cái gương chiếu hậu cũng vậy ah....bởi mới nói quan trọng cách chạy của mỗi người làm sao để không ảnh hưởng đến người xung quanh là được mà
w810i
CAO CẤP
4 năm
@Tuấn04011995 Chạy nhanh chạy chậm ko liên quan đến có gương hay ko. Mình cũng ko muốn thay đổi quan điểm của bạn, ngạc nhiên thôi 😁
@Tuấn04011995 Ra đường xe không mang kính vốn đã là hành động trẻ trâu rồi, không cần xét đến hành động sau khi nổ máy làm gì nữa 😁
@Tuấn04011995 Mình cũng giống bạn, cơ mà ko tháo kính nhưng đi ngược chiều trên cao tốc, mà mình đi rất chậm. Không hề trẻ trâu, đã thế còn bật đèn cảnh báo nguy hiểm. Chạy xe cứ từ từ vậy chắc sẽ ko có tai nạn đâu.
Kính zin là dùng ngon rồi.
Nên xài kính zin của hãng. Nếu kính zin xấu quá thì có thể xài kính của hãng khác nhưng phải là kính xịn đừng mua ba cái kính lề đường. Bản thân mình dùng qua 2 kính zin và kính độ thấy:
- kính zin chắc , kính trong ko bị ố dần theo tg nếu có bẩn chỉ cần lau sơ rửa nước là nó trong lại. Phần xoay cũng vừa phải, ko quá lỏng hay quá cứng gây khó chỉnh. Giá tầm 100k/cặp đổ lại (kính ex mua trong hãng)
- độ lề đường thì ngược lại mấy cái trên giá có thể rẻ hơn, cực dể bể
Rnee
ĐẠI BÀNG
4 năm
Cái kính trên winner đó giá nhiêu chủ thớt?
@Rnee Cái ảnh này là của mình. Kính đó là kính PCX zin. 1 cặp 180k mua tại HEAD.
Thích kính độ loại tốt
mình thì đi kính zin quen rồi. ko có kính đi cứ thấy tù túng.
oxechip
TÍCH CỰC
4 năm
thường xuyên sử dụng kính, nên vote kính zin, mặc dù nó xấu, với lại móc đồ được, quạn trọng là có góc nhìn ổn
uyvuhuy
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình sử dụng kính zin của xe luôn. Nhìn hợp lý mà.
Kính Zin nhé, mình đi NVX, kính zin đẹp, mình để cả 2 chạy nhìn được đằng sau, yên tâm lái 😁
miseryme
TÍCH CỰC
4 năm
Đang chạy SH 2020 và vẫn xài đủ cặp gương zin theo xe. Cá nhân mình thấy gương zin theo xe là vừa đẹp, chắc chắn, trước có xài gương kiểu nhưng mà một thời gian cứ long xòng xọc.
Ninja Lead thì có gương với đèn xi nhan như không. Lái ô tô sợ mấy bà này vđ luôn.
.:Ruby:.
ĐẠI BÀNG
4 năm
có gì xài đó thôi hihi
Đã không nhìn kính thì gương zin hay độ người ta cũng không nhìn đâu.
Thấy anh xe máy bật passing cho chị Lead thấy, hài hước vãi =))
Mình vẫn sử dụng kính zin theo xe, nhìn rất rõ, cảm thấy hài lòng nên ko có thay hàng khác và mình thích gắn cả 2 kính để dể quan sát.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019