Mình đặt iPhone trên Tiki trả trước mà ông giao hàng đến đưa chả biết mình là ai chả chụp ảnh cũng chả gọi điện, thôi kệ, đưa đúng người rồi 😆
0
173
Có lần mua xs max lazada trả sau, nhân viên giao hàng thu có 33 nghìn, thiếu hẳn 32 triệu 967 nghìn. Liều thật. Mình còn Ko biết là cái gì mở ra hoá ra điện thoại, lại phải gọi cho tổng đài kêu ông giao hàng quay lại
2
Thai_Vision
ĐẠI BÀNG
Đường đi thì không xa xôi cách trở. Không phải ở khác tỉnh chỉ trong tp hcm mà như thế thì pó tay.
1
Mình đặt iPhone trên Tiki trả trước mà ông giao hàng đến đưa chả biết mình là ai chả chụp ảnh cũng chả gọi điện, thôi kệ, đưa đúng người rồi 😆
0
Rainwalker
CAO CẤP
Dịch vụ chuyển phát nhanh vẫn chủ yếu là con người, mà người thì không biết được. Thế nên bạn nên kiếm dịch vụ có điều khoản bồi thường rõ ràng.
Cá nhân mình thì mình chỉ tin vào NASCO là hãng lớn, phí có đắt thật nhưng quan trọng là uy tín và thương hiệu của họ 😃 có khi phí chuyển 24h đắt hơn 10 lần so với hãng khác. nhưng những món hàng có giá trị thì ko có đáng.
0
Grap ok
0
Em thì thấy chẳng tin ma nào được, cái nào cũng dính phốt
0
chanvan1611
TÍCH CỰC
trị giá món hàng khoảng 20 triệu giao cho grab ship được ko các bạn? : )
0
Ship liền mà có thu COD giá trị cao thì AhaMove ổn nhất đó bác.
0
adsene
TÍCH CỰC
Bác chuyển phát nhanh cho khai giá đi. Chứ giao hàng chị mình tin họ thôi , tốt nhất k nói giá mặt hàng cần giao . Sợ như bác gặp nhau vui vậy cùng tp mà 😃
0
khuonguyen
TÍCH CỰC
TRong SG mình toàn liều mạng gởi grab..😆
0
lv.thuy
ĐẠI BÀNG
Mình toàn ship qua AHA. Đồ gí trị dưới 10 triệu thấy ok, giao hàng trách nhiệm khá tốt
0
convoi9999
TÍCH CỰC
Tự mình đi ship, thời buổi bây giờ ko tin ai
0
Mình chọn grab 😀
0
PhanDat123BL
TÍCH CỰC
book grab nó chở mình đi rồi book chở về, nếu bận quá ko có tg thì đợi khi nào rảnh, chứ hy sinh giao hàng cho mấy bạn shipper thì đến lúc có chiện thì tg giải quyết còn lớn hơn nhìu cái tg mình bỏ ra đi tự mang đi giao.
0
Đồ có giá trị thì nên gửi bảo đảm nhé, hàng dễ vỡ, hư hại thì phải đóng thùng gỗ, xốp xiếc đầy đủ xong gửi bảo đảm qua EMS Bưu điện hoặc DHL chứ hám rẻ mang qua mấy bên giao COD phổ thông thì đến lúc toang thì có ngày ôm hận. Đến lúc đó bắt đền đc cũng phiền phức lắm.
0
Phu Alia
ĐẠI BÀNG
Mình ship đồ qua viettel post cũng thấy ok
0
Bảo bạn, lúc nào mày tiện qua mà lấy, nếu sống cùng thành phố. Ngoài tp thì ship bưu điện có đảm bảo.
0
hanvt67
ĐẠI BÀNG
Yourself Express tốt nhất ak bạn :v nói chứ mình gửi bên viettel post nó có cái vụ bảo hiểm giá trị hàng, bác kê giá trị vô nó sẽ thu phí theo % giá trị, nếu mất nó sẽ hoàn đúng giá trị mà bác kê.
0
Big Chicken
TÍCH CỰC
Bác thử Ahamove coi. E thường xuyên ship qua Ahamove cả đơn hàng quan trọng chưa bao giờ gặp vấn đề gì. Nhược điểm là thấy tài xế không nhiều như Grab nên book lâu hơn, ra ngoại ô là book khó hẳn. Thi thoảng nhận hàng thì mấy bạn tài xế yêu cầu chụp ảnh cùng đơn hàng
0
đang tải ...
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019