Anh em Windows Phone còn từ đây tới cuối năm để đổi sang điện thoại Android, iOS
Duy Luân
2 nămBình luận: 234
TD Sbs
ĐẠI BÀNG
2 năm
Em còn 1 em 640XL vỡ bố cường lực bác nào biết ở HN chỗ nào thay thì rep cmt em với.tks !
minhpkttk
TÍCH CỰC
2 năm
Đã chuyển đc hiwn 1 năm
Anh em có màn zin con 1520 để lại tui. Kết con 1520 mà đứa cháu lại làm bể màn. Dù khi xài vẫn còn khá nhiều ức chế nhưng công nhận nó mượt, camera nhanh.
@Hoàng Đức Dũng Mình cung vậy, bể màn r
Tiếc cho WP quá, trước từng dùng qua Lumia 525 với 640 thấy rất tốt, chỉ tiếc ít app quá
Dùng windows phone từ năm 2014, mua lumia 925 đỉnh cao thời bấy giờ, và dùng nó đến hơn 4 năm, mới mua Note8 để thay thế. Thực sự nó là con máy quá bền, mình k hề ân hận khi mua và dùng windows phone vì nó đã là sở thích của mình, ko đụng hàng, ko a dua theo đám đông, và giờ dùng Note 8 cũng vì lý do tương tự.
vanbacnt
ĐẠI BÀNG
2 năm
Mình mới chuyển qua androi được 1 tháng. Kiểu như đang đi xe đạp bây giờ chuyển qua oto vậy. Ứng dụng nào cũng có thật đã. wdp đến cái ứng dụng face cũng không ra cái thể thống gì.
sắp thành đồ cổ rồi
tandat84
ĐẠI BÀNG
2 năm
Minh vẫn còn giữ 1 con 730 va 950 làm kĩ niêm, đi đâu xa là đem 950 theo chup.có thể nhiêu nguoi chê winphone. Nhug minh vẫn thích cam trên win. Nó cho nước ảnh thực, dê chỉnh sữa. Mấy cái nokia chay android thấy chup xấu quá
Talawhat
TÍCH CỰC
2 năm
Xưa, nhìn cái phone có hdh của win là thích.
Khi mình biết đến sờ mát phôn thì lại chọn ăn roi. Keke
khang20
TÍCH CỰC
2 năm
Cái hđh ngu này.
uhm từ 8 lên 8.1 mà 3 bản update lớn. Lớn thiệt.

android 3 năm chuyện thường em, s7 được 3 đời đó android 6,7,8.
Hay như s8, từ 7,8,9.

Trong khi máy wp thì hên xui, thậm chí máy chỉ mới 1 năm ra còn bỏ rơi nói chi xa xội em? Android update càng nhanh còn wp càng update càng lỗi đến nổi phai ngưng update.
@ragefighter Nói là biết chỉ nghe hơi nồi chõ rồi,ai bảo lumia 525 chỉ lên 8.1 , nó chỉ stop ở redstone 2 thôi.
@duonghungmanh89 Thôi đừng lấy mấy bản nhỏ nhỏ ra làm gì, vì sự khác biệt cùng phiên bản của wp rất ít thay đổi. Và đặc biệt wp càng lên cao lỗi càng đầy. Vào các diễn đàn wp xem báo bug cả nùi, cả nùi.
@ragefighter Ahihi,bản nhỏ haha. 😁
MS nói thì nói vậy chứ Win 10 mobile hay windows phone nói chung thì từ 2018 rồi nó còn dùng đc cái quần què gì đâu. nó chả khác gì 1 cái feature phone có màn hình cảm ứng cả.
Art VU
TÍCH CỰC
2 năm
Không cập nhật không có nghĩa là người ta sẽ không dùng nữa, các tính năng vẫn chạy tốt họ vẫn dùng.
Có con 1020 vừa xó tủ nửa năm chưa thèm sạc.
hettiensai
TÍCH CỰC
2 năm
Chia tay windowphone vậy, ôi 730 yêu dấu. /
Hđh di độnh như shit
Sao MS nó vẫn sống khỏe nhỉ ?
annhatrang
ĐẠI BÀNG
2 năm
@duclinh79. nó có nhiều mảng mà bạn. mảng windown phone đâu là nghĩa địa gì với nó đâu.
lovesocnho
TÍCH CỰC
2 năm
Chuyển từ đời nào rồi. Đéo quan tâm nữa. Chết nhanh đi má ơi.
HTC 8x nghe nhạc phê cực anh em ạ. Tiếc là pin kém. Chỉ để cho tiệc sáng đến tối hết pin. Để sáng chế độ máy bay thì dùng thoải mái nên làm máy phụ chuyện nghe nhạc.
Vẫn còn giũ 1 em làm kỉ niệm, lâu lâu lấy ra chụp choẹt vài tấm
teoteo_tt
TÍCH CỰC
2 năm
Hình như cài được Android trên 1 số máy đấy, mà giờ muốn mua 1 em Lumia về dùng mà chả biết mua ở đâu 😔
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019