[Ảnh] So sánh ảnh chụp bằng Galaxy Note 10 Lite và Nokia 7.2
vitaminSea
10 thángBình luận: 132
Note 10 Lite tươi hơn
Chắc dìm hàng đội SS hay sao so sánh khập khiễng quá
HgTrung
ĐẠI BÀNG
10 tháng
@vitaminSea mình biết là không liên quan nhưng muốn hỏi bạn chủ post là cái tô đồ ăn trong hình là món gì và bán ở đâu vậy bạn? Toàn món mình thích: đậu hủ chiên, cà rục, thịt bò, chả cây :v
@HgTrung Bún riêu đó bạn, ở quán Béo ơi! hẻm 15 Nguyễn Thị Minh Khai, Q.1.
@HgTrung haha, Bún riêu cua gọi thêm bò, đặc sản ở quán Béo Ơi, mình ăn ở đây từ lúc mới mở quán, vẫn luôn thích chỗ này 😁
HgTrung
ĐẠI BÀNG
10 tháng
@HgTrung Cám ơn 2 bạn nhiều 😁
So sánh kiểu mèo đấu với cọp vậy trời
Nokia chan qua, làm dt cho vui thhôi nhìn thấy gớm
2 cái giá khập khiễng nên chất lượng ảnh củng khập khểnh😃
so sánh hơi khập khiểng rồi , nhưng con 7.2 chụp quá ngon so với mức giá rồi.
Giá gấp đôi nên so sánh không công bằng
So sáng khập khiễng
Nokia có thấu kính zeiss chụp độ chi tiết vẫn sướng hơn - màu giống kiểu divid nên tươi sáng hơn
cả 2 chụp xấu như nhau
7.2 ám xanh, Note 10 lite ám vàng. Tốt nhất không mua cả 2 em này.
Nokia giờ chỉ còn lại cái tên. Con nokia 8.1 lúc trước dùng còn thua hình chụp từ IP6s plus. Chất ảnh nhiều khi ám vàng ám xanh không hiểu nổi.
fly07
TÍCH CỰC
10 tháng
@Mr.Chuong Người chụp ngu đổ thừa tại máy. Đem 8plus ra con 8.1 chả vả vỡ mồm về chụp hình.
@fly07 Xem chất ảnh là biết. Ngu hay không không đến lượt mày phán. Lên diễn đàn nokia xem nó nói chất ảnh nokia thế nào. Chụp ra màu xanh lè xanh lét... Khi mà thằng bá dơ nói thợ chụp hình về không biết cách chụp. Nếu nó chụp đẹp thì trên diễn đàn sẽ tăng bốc nó lên tận mây xanh vì vừa rẻ mà có đầy đủ những yếu tố chụp đẹp, màn đẹp, thiết kế cứng cáp... Ráng giành tiền đổi nhiều máy để trải nghiệm sự đời. Khi con ếch nó tưởng tiếng kêu nó vang khắp bầu trời nhưng nó lầm tiếng nó như tiếng xì hơi trong giếng.
hehepro
TÍCH CỰC
10 tháng
lâu rồi ko thấy ảnh Hải Ô, nay để tóc nhìn lạ lạ 😁
@hehepro em dùng Instagram để post ảnh nhiều hơn :D. chuẩn bị buộc được tóc rồi anh 😆)
thôi bỏ qa đê, so sánh làm giề . . . :p :p
đẹp quá , gái đẹp
baotk95
ĐẠI BÀNG
10 tháng
bát bún ngon quá
bao nhiêu năm rồi vẫn thấy cái thiết kế của Lumia đẹp vcl =)) có cái con 7.2 này pin hẻo quá nên đành chia tay em vậy 😔
NamAnn
TÍCH CỰC
10 tháng
@Thien Nam 2016 Review nước ngoài toàn khen con này thời lượng xài pin tương đối tốt. 3500 mAh là được rồi, làm gì hẻo quá.
Thiệt chứ giờ nhìn máy nào chụp cũng như nhau hết, làm sao mà phân biệt được nếu ko có nghề bây 😁
2 con này sao đem ra so sánh được với nhau nhỉ
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019