Ảnh: “Tận hưởng không khí Đà Lạt trong 2 ngày”

cono`scenze
8/12/2020 11:40Phản hồi: 75
75 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Su Guang
ĐẠI BÀNG
3 năm
Đà Lạt giờ ai rủ đi cùng thì đi, chứ đi một mình miễn. Bon chen chộn rộn như cái SG thu nhỏ, đường thì ổ voi ổ gà, kẹt xe tắc đường thấy mệt mỏi và... hết lạnh.
Mắc ói quá
cũng mới đi Đà Lạt với người yêu về, về đc mấy hôm thì chia tay
Buồn ghê...
@zeranto_s2e.td Hic... Chân thành cảm thông với bác... Mong bác sớm tìm lại được niềm vui và an nhiên ạ...

Thực ra thì em đi có một mình à... Nhiều khi có cô đơn đôi chút nhưng cũng thú vị ạ...
sonle194
ĐẠI BÀNG
3 năm
ngồi đúng quán bánh tráng mình ăn, vẫn nhớ cái bà đó
@sonle194 haha... nếu vậy chắc em phải thường xuyên lên đó ăn thêm...
kub4undre
TÍCH CỰC
3 năm
Bạn chụp máy gì đẹp thế
@kub4undre Sony với lens sigma ạ
Decent Tran
ĐẠI BÀNG
3 năm
Mình sắp đi Đà Lạt. Ảnh chụp đẹp thật đấy bạn.
@Decent Tran Dạ em cảm ơn ạ... Mong bác tiếp tục ủng hộ em ạ
Khoái cái không khí của Đà Lạt, bầu trời lúc nào cũng trong vắt.
Không biết có thống kê nào nói về tuổi thọ của dân ở từng tỉnh không ta? Mình nghĩ dân đà lạt chắc sống thọ lắm
iKaris
CAO CẤP
3 năm
Mình thích đi những chuyến khám phá, tận hưởng ntn. Bạn bè ở quê vs đại học mình toàn mấy em girl xinh nên hay đi chụp choẹt, selfie vs tới những nơi nổi tiếng đông người, mất đi cảm xúc của một Đà Lạt yên bình mà mình muốn tận hưởng.
@HuynhDacY Oh yeah... Cơ mà người ta có ny để đi... Em xui không có nên mới đi tận hưởng một mình đấy ạ
Neiht94
ĐẠI BÀNG
3 năm
Không khí yên bình
@Neiht94 đi ngày mà không có khách du lịch, ngày thường xin nghỉ làm đi là quá okie luôn
lukyluke
TÍCH CỰC
3 năm
Hình chụp đẹp quá
@lukyluke dạ em cảm ơn ạ... hy vọng bác tiếp tục ủng hộ em trong những lần chia sẻ ảnh kế tiếp...
dhkha94
ĐẠI BÀNG
3 năm
@cono`scenze Nhìn cảnh Đà Lạt thích ghê. Cái hoa này em nhìn thấy giống 1 loại mẫu đơn quá, không biết phải không nữa. :p
@dhkha94 Bữa có bác có để nguyên bài tên khoa học dưới bình luận... Còn tên gì em hổng có biết luôn...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019