Anonymous phát triển hệ điều hành riêng cho máy tính

babybungbu
14/3/2012 20:5Phản hồi: 232
232 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

geniusbmt
TÍCH CỰC
12 năm
Thôi rồi, đang ngồi gõ gõ ở đâu BOM nó bay tới có mà toi:timebomb:
Xấu hay không do kẻ thắng quyết định như wikileak có gọi là xấu hay ko khi công bố quá nhì tin giật gân rồi bị ghép cái tội nghe rất vớ vẩn
Hjxxx, những người dùng cái này, chắc ở đẳng cấp khác so với người dùng bth hay IT lơ tơ mơ như mềnh roài 😃.. a/e nào ở tinhte mà cài cái này vọc chơi thì cho e coi thử với..
sunrose2510
ĐẠI BÀNG
12 năm
I love Anonymous hay lắm các anh em 1 bước tiến vượt bật Cho Security và Hacking ....!
Đây không thể được gọi là hệ điều hành do Anonymous tự phát triển. Chỉ tính riêng việc xây dựng trên nền tảng Ubuntu là đã không thể gọi là tự phát triển, gọi nó là bản Modify thì đúng hơn. Hệ điều hành này có họ với BackTrack, đều là các bản distribute được gán mặc định các công cụ hỗ trợ cho các hacker. P/s: BackTrack và Ubuntu có chung Kernel.
chuẩn ko cần chỉnh 😁
linux thì có nhìu phiên bản, bản dùng để hackwifi(backtrack), làm firewall(ipcop, smoothwall),... giờ có thêm bản này nữa :D
mà bạn cài thử chưa, sao ko cho mình đăng ký password root giống như cài ubuntu bình thường nhỉ 😔
Đang định test thử mà thấy đánh mác "fake" nên thôi không chơi nữa bạn à ^^!.
hehe ở vn mình bác nào mà sài cái này xiu xẻo mĩ phang cho 1 quả tên lửa thì xong cả xóm :timebomb:. hồi trước em có nghe cái chính sách của mĩ sài tên lửa chống tin tặc á

---------- Post added at 07:20 PM ---------- Previous post was at 07:12 PM ----------

hỏi ngoài lề xíu , bác cài dc mac osx cho con Dell Inspiron 14R N4010 Core i3 390M 2.67Ghz, DDR3 4GB, HDD 640GB hả, có thể chỉ giáo em dc ko, em cũng dang sài em này
LiemHTIT
ĐẠI BÀNG
12 năm
con này k nhận VGA nên giật giật.sài bị chán. nếu bác có nhã hứng thì qua đây xem nhé http://www.tinhte.vn/threads/1025893/
Có khi nào cài xong CIA lại nhà mời đi uống cafe không nhỉ 😁
Doanh nghiệp hay cá nhân chắc hổng ai dám sử dụng HĐH này vì độ an toàn rất không đảm bảo:happy:

---------- Post added at 07:26 PM ---------- Previous post was at 07:24 PM ----------

Hacker thì ai mà hổng giỏi, chỉ có điều tài năng của họ lại dùng sai mục đích:furious:

---------- Post added at 07:28 PM ---------- Previous post was at 07:26 PM ----------

Hacker thì ai mà hổng giỏi, chỉ có điều tài năng của họ lại dùng sai mục đích:furious:
lehuucuong
ĐẠI BÀNG
12 năm
đã đc anonymous phủ nhận rồi mà
Cái này gọi là khi những thiên tài sa ngã thành ác quỷ, Anonymous không phải ác quỷ nhưng mà những hành động của họ Như kiểu những nhà bác hoc thiên tài nhưng hơi có chút điên khùng vậy;)
DDoS
TÍCH CỰC
12 năm
Ava là người tớ yêu đây! 👼

---------- Post added at 07:59 PM ---------- Previous post was at 07:55 PM ----------

Nhóm này làm cho làm cho nghề bảo mật cần phải bảo mật hơn nữa.....Với cả bao nhiêu cái đầu trong giới bảo mật đang tìm cách phòng chống phương pháp tấn công phổ biến của nhóm này DdoS để các trang web bảo mật hơn....thế lầ có lợi cho xã hội rồi.....Nhưng tiếc là loại tấn công này ra đời từ năm 1999 đầu năm 2000 thì phải (nếu mình nhớ không nhầm) nhưng hơn 10 năm nay chưa có cách phòng chống loại tấn công này....
maxlink
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vào trang chính thấy mọi người và ngay trên twitter của các thành viên thông báo đây --> Xem chi tiết
sắm riêng 1 cái lap mà cài 😁 ................
thieuha01
TÍCH CỰC
12 năm
Chắc là mấy anh đới thành 1 chính phủ thì mới dám xài
Xài bgio mấy anh công an đến gõ cửa thì phiền :giggle:
nhóm hack này vừa tan ra ma .co thủ lỉnh phản bội ,thấy trên dân tri viết thê
hoàn thành thì bao nhiêu người dám xài nhỉ
HeroDevil
ĐẠI BÀNG
12 năm
ước gì mình có thể tham gia Anonymous :p
mà cái này hay tý downl về test thử 😃
thích thì cứ dùng thôi.máy tính của tôi và của bạn cũng chẳng ai rãnh đi hack vì chả có thông tin gì người ta cần hết.sợ gì nữa không biết.haizz

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019