APP nghe nhạc YOUTUBE không quảng cáo, tắt màn hình khi nghe nhạc cài đặt trong 3 giây

Buds
22/1/2021 15:25Phản hồi: 45
APP nghe nhạc YOUTUBE không quảng cáo, tắt màn hình khi nghe nhạc cài đặt trong 3 giây
Drumtify là ứng dụng tuyệt vời để bạn nghe nhạc Youtube khi khóa màn hình, với giao diện đơn giản, gọn gàng, dễ sử dụng, bạn có thể tìm kiếm những bài nhạc yêu thích, tạo playlist theo gu của mình, vừa xem phim vừa chat v.v… cùng nhiều chức năng như trong video mình giới thiệu dưới đây. Cùng khám phá và ủng hộ kênh của mình nhé :p
45 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Dùng free thì cái giá mình phải trả là gì nhỉ
@Thiên Nguyễn 2021 Giờ ai jb nữa đâu b
@TyTysalon Chỉ có chúa mới bt 😆)
@dinhdung87 Tôi thấy nó có vấn đề rồi này, dùng app này free thì lúc cài app sẽ mất 18MB dung lượng ổ cứng của điện thoại. sao mất ít vậy trời, phải mất nhiều hơn chứ, mất ít dung lượng thế này mất công cài app.
Cảm thấy tổn thương
@dinhdung87 Cái giá phải trả là gì do bạn quyết định thôi, mỗi ứng dụng khi muốn truy cập bất kỳ 1 quyền gì đều có thông báo và bạn có đồng ý nó hay không.. hãy là 1 người dùng thông minh
Ồ app hay đấy! Thks
Buds
TÍCH CỰC
3 năm
@sandy15 dạ em cám ơn anh
App ngon quá, cài và dùng luôn 😃
nz4976
ĐẠI BÀNG
3 năm
Hay nhưng không chỉnh được độ phân giải xem mờ quá
Loppro_106
ĐẠI BÀNG
3 năm
App này có hỗ trợ trên Android ko a
abcd_2202
ĐẠI BÀNG
3 năm
Ngon quá
lam4d98
ĐẠI BÀNG
3 năm
sao không thấy trên android vậy bạn ơi
App ngon, cám ơn đã chia sẻ
Đang dùm youtube vanced trên android. Chứ cái này có hỗ trợ android đâu mà video giật title.
@duynet12 Bác này kỳ quá, người ta đăng bài trong group ios, bác dùng android vào đây kêu chi? 😆)
Buds
TÍCH CỰC
3 năm
@duynet12 dạ theo tìm hiểu thì app vi phạm chính sách của google nên bị xoá khỏi store nếu cần down thì anh tải file apk về cài đặt anh nhé
http://andriodapk.com/androidapp/1530173879/drumtify
DrTMA92
TÍCH CỰC
3 năm
Youtube Vanced để lz hả???
@DrTMA92 Youtube Vanced cũng hay, nhưng để cài được nó lằng nhằng nhiều bước mới cài dc nó và nó hay lỗi lắm bác. Mới dùng Drumtify thấy ổn lắm bác
thanhchem
ĐẠI BÀNG
3 năm
Hình như bấm tắt màn hình nó tắt nhạc luôn
@thanhchem E vẫn đang tắt màn hình và nghe bình thường này. Bác check lại mạng xem, tắt màn hình đúng lúc mất mạng thì không nghe dc đâu.
Thích hợp lúc đi ngủ , không như youtube phải bật màn hình liên tục, đặc biệt không có nhà tôi 3 đời 😁
Ứng dụng tuyệt vời,
Rất tốt nếu quả thực free mà ko dính quảng cáo, trước nay trên Android vẫn hay xài Vanced Manager còn trên iOS thì JB & cài tweak chặn, để xài thử Drumtify coi sao nhưng thích vụ tắt màn hình vẫn nghe được nhạc như bá tánh vẫn mong muốn bấy lâu nay 😎
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
Khá là ngon, trải nghiệm mấy hôm rồi mới vào comment cho thớt. Thanks.
tbkunboy
ĐẠI BÀNG
3 năm
cho em xin api get trending đc ko bác 😁, tks
@tbkunboy hehe
@xappvietnam idol, cho mình xem với
@Huyentran2008 Có vụ này nữa ah ?
@Thiên Nguyễn 2021 Bình thường mà bạn
App hay
Truongi89
ĐẠI BÀNG
3 năm
Ứng dụng hay. Có cả PiP
Yêu quá
Like mạnh cho chia sẻ quá hữu ích của bác! Em thích xem gặp nhau cuối tuần không quảng cáo 🤘
@smoke_and_chill Bác có link táo quân 2021 chưa ?
@Thiên Nguyễn 2021 Đợi đến tết đi 😆
@Hanhan20211 okie, 2 hôm nữa là xem dc rồi
App drumtify đã hỗ trợ nghe offline rồi anh em nhé, đỡ tốn tiền 4G https://apps.apple.com/vn/app/drumtify-music-for-life/id1530173879?l=vi
Yêu quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019