App tạo nhạc chuông Ringtone Maker đã có bản chính thức cho Win 10 Mobile, mời tải về

Duy Luân
15/5/2016 23:3Phản hồi: 164
App tạo nhạc chuông Ringtone Maker đã có bản chính thức cho Win 10 Mobile, mời tải về
Ứng dụng Ringtone Maker cho Windows 10 Mobile hôm nay đã có bản chính thức. App này sẽ cho phép anh em chọn bất kì bài nhạc nào trong máy và trích một đoạn 40 giây ra để làm nhạc chuông. Ringtone Maker có cách sử dụng cực kì đơn giản: chọn nhạc, chọn thời gian, nhấn lưu và cài nhạc chuông, xong! App được thiết kế theo phong cách giao diện universal mới nên trông hiện đại và đẹp mắt. Mời anh em download về nghịch nhé.

Lưu ý là chỉ có những bài nhạc nào không có bảo vệ DRM thì Ringtone Maker mới có thể xử lý được (hầu hết nhạc download trên mạng về, kể cả nhạc mua của iTunes đều không có DRM nên anh em có thể xài thoải mái).

164 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình đã chia tay Win...
Mình đã được giải thoát...
Mua 1020 hơn chục triệu mà ôm hận
giờ xài S6 thấy hạnh phúc với Android!
dangkhoa9x
ĐẠI BÀNG
8 năm
@J_Tuan Thế tôi hỏi ông nếu dùng chán thế sao kô bỏ mịa ngay khi dùng vài tháng đi ? Đợi đến bây h rồi chê bai làm éo gì ??? Sao phải chịu đựng ngần ấy thời gian làm gì cho nó khổ ra . . .
@trucemnguyen 1020 có cái hay của nó chứ bạn. Mình có trong tay gần 100 con máy đủ loại nhưng 1020 là con máy mượt mà, tiện lợi mà mình thích. Đầu tiên là chụp hình, thứ 2 là pin của nó cũng ổn, thứ 3 là những app cần thiết đều có chứ chẳng thiếu cái gì. Ngoài ra giao diện nhìn nó cũng "người nhớn" hơn hẳn android. Window phone cũng mượt mà vag ổn định nữa.
Ongnoi15
ĐẠI BÀNG
8 năm
@trucemnguyen trc khi bn mua 1020 chắc bn cug bit la winphone là hdh thiếu ứng dụng và các chức năng khác rồi mà, bn nên nhớ những người đang xài lumia thì đều có một cái máy khác dùng hdh ios hay android hết nhá, chứ mà dùng chỉ một máy lumia thì dùng ko dk dau, chag qua mua lumia la nguoi ta mua thuong hieu nokia voi camera đỉnh cua no thoi.
hettiensai
TÍCH CỰC
8 năm
@trucemnguyen chúc mừng b, m cũng đang muốn chia tay wdp nhưng chưa biết S6 sử dụng có bị nóng và pin trâu không b ./
ngotatthanh
ĐẠI BÀNG
8 năm
đang dùng lâu rồi mà. Mà bác biết cách project screen ra máy tính ko?
Chưa có tiền nên cố cầm cự với 1520, có là phang S7 liền.
fhgg2009
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Duy_P900 mình đang cầm cự với em 730, cũng đang nhắm đến s7
@Duy_P900 Bao giờ bán alo nhé. 0914296907 zalo viber Hải Phòng city
giangdh_56
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Duy_P900 Bác bán e cái 1520 đi rồi xúc s7.😁. Hoặc xúc S7 xong bán e cái 1520.:D
@giangdh_56 Được bao tiền đâu bạn, mình để dành làm kỷ niệm vì có chữ Nokia.
lom-com
TÍCH CỰC
8 năm
ad cầm đt gì đẹp zậy:rolleyes:
Chinh phụ
ĐẠI BÀNG
8 năm
@lom-com Anh ấy đang cầm cái điện thoại là mà ai cũng chê xấu á
Lumia 950XL
@lom-com 950xl 😁
hình như nó bị gỡ xuống hoặc không có bên VN
odixe8x
ĐẠI BÀNG
8 năm
Giờ đây, trải nghiệm trên điện thoại ko còn tù túng như trc nữa.
-Một người vừa dời bỏ WP qua một OS khác chia sẻ.
anhhoang02
TÍCH CỰC
8 năm
Nokia quá cố đã có từ lâu rồi.
link bị dư chữ rồi mod ơi, https://www.microsoft.com/en-us/store/apps/app/9wzdncrfhvdm mới đúng
J_Tuan
CAO CẤP
8 năm
Thích quá, có hẳn app cắt nhạc chuông chính chủ Microsoft luôn 😆.
ngudungsua
TÍCH CỰC
8 năm
@J_Tuan có từ thời nokia 😃)
Cuộc chửi rủa và dè bỉu win10mobile sắp bắt đầu :oops:
@MysticForce Bắt đầu nãy giở rùi.
Công ty em bắt mặc đồng phục đi làm nên em bắt nhân viên dùng chuông mặc định của iPhone (ios9) làm chuông điện thoại ở công ty.
khoa_007
ĐẠI BÀNG
8 năm
Không tìm được app trên Store @Duy Luân ới!
klq cho em hỏi Android xài phần mềm nào free mà không quảng cáo hỉ? 😁
Chờ 950 giảm tiếp làm 1 em sơ cua 😆
thachbac85
ĐẠI BÀNG
8 năm
hờn vl mấy thím như kiểu "cuồng kì thị WP". MS nó bảo ko tiếp tục dự án WP nữa thì cho là nó như kiểu đéo được cho ăn trong 1 ngày nên sẽ chết ngay ấy !
cái tầm mà ko thích thú game quá thì dùng WP vẫn quá tuyệt cmn vời ! chê được cái lol cái outlook của nó ấy, app thì quảng cáo nhiều là bay ngay ! hay như kể cmn lên game Xbox đi ! chê được con ặc, bảo mật thì bảo hack đi ! xem được ko. Ram 512 nó vẫn lướt web mượt ầm ầm ! đơn giản, dễ dùng với cả người già !

ở đấy mà phỉ nhỏ như mấy thằng thời thượng, cái lol gì mà "ôm hận" THỐI !
KHTN Nobita
ĐẠI BÀNG
8 năm
@[HD]YêU cÔnG NgHệ Khó hiểu tại sao ko dùng ie, me mà 2cais củ chuối kia. Chẳng khác nào bảo iOs đi cài chrome đọ với android
301
ĐẠI BÀNG
8 năm
@KHTN Nobita Người ta không hiểu wp nên cứ nghĩ hai cái đó tốt như trên android
@KHTN Nobita IE thì cũng hơn dc xíu. nhiều lúc đang đọc trang báo nó cũng out ra ngoài. rồi thì đơ đơ!
KHTN Nobita
ĐẠI BÀNG
8 năm
@[HD]YêU cÔnG NgHệ Chứ xài cái gì được. Được mỗi cái đó có vẻ tốt thôi, có ai viết app đâu mà. Lên 10 có me ngon nhưng thế éo không có forward, trên máy tính không có fullsrceen.
Bue bye wp
umumti
CAO CẤP
8 năm
Mình dùng WP thì ức chế thật, nhưng vì cái máy Lumia 830 có kiểu dáng quá đẹp nên tiếp tục dùng, chờ em nó hư thì sẽ dịch chuyển sang hệ điều hành khác thôi. Tóm lại, không phải vì thích hệ điều hành mà là thích cái máy.
Nhiều bạn kì thị wp (w10m) thế không biết. Ko sài quen thì thôi đừng chê, mới sài 3 bữa 21 ngày thấy không quen là bán rồi nói này nói nọ, có người sài từ thời wp7 rồi không sài nữa và phán w10m cùi bắp. Mình từ wp7 đến w10m đây này. Còn bác nào hỏi mình sài iOS, android chưa mà tôn xùng wp (w10m) quá thì mình xin thưa là mình dùng iPad Air 2 và Moto X gen 2 nhưng phải nói mình yêu lumia 930 hơn tất cả.
Các Bác cứ đi hết đi... em ở lại tử thủ cùng Windows mobile và Universal apps...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019