App Youtube mới đã có cho iPhone và iPod Touch, mời tải về

cuhiep
11/9/2012 15:19Phản hồi: 149
App Youtube mới  đã có cho iPhone và iPod Touch, mời tải về

Google vừa tung ra ứng dụng Youtube mới cho các thiết bị iPhone và iPod Touch. Nhưng chúng ta đã biết thì trong iOS6 ứng dụng Youtube đã không còn là ứng dụng theo máy nữa. Đây là ứng dụng được rất nhiều người sử dụng. Apple đã từng bước loại bỏ các ứng dụng liên quan đến Google khỏi các ứng dụng mặc định của các máy iOS. Mình dùng thử App Youtube mới trên iPhone chạy iOS6 Beta thấy khả năng tải khá nhanh. Về giao diện thì gần tương tự như ứng dụng Youtube trên Android, chúng ta có thể trượt qua trượt lại để chuyển qua các phần nội dung khác nhau. So với ứng dụng Youtube cũ trên iOS thì ứng dụng mới mượt hơn và nhẹ hơn nhiều. Anh em có thể tải về từ App Store.
149 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tungk38h
ĐẠI BÀNG
12 năm
khác gì app mặc định không nhỉ?
nhoctm
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tungk38h khác 1 cái là IOS 6. Youtube sẽ không còn là app mặc định
[7ball]fide
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tungk38h khác là app nay chính tay gg viết đương nhiên ngon hơn hàm lởm của apple rùi
hieubf
TÍCH CỰC
12 năm
@tungk38h thấy bảo chạy được cả phụ đề, cái này pro này 😃
@tungk38h nghe nói cái này ó nhiêu quảng cáo hơn cái app mac định
hic, có mấy thắc mắc...
Do mình không có chạy trên iOs 6 nên không biết. Nhờ các bác giúp
thinkpark
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mới qua topic bên kia có người nói về YOutube mới trên iOS, qua trang chủ đã thấy có bác đăng.
tiger3b
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chưa có cho iPad ah...
anhnm
TÍCH CỰC
12 năm
@tiger3b Trên ipad mà đã JB thì dùng RetinaPad là full màn hình và đẹp long lanh luôn 😃 mình cũng đang dùng như vậy
xiaoman
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sao Apple không phát triển ứng dụng cho hệ điều hành khác nhỉ 😃
giống như Google làm với iOS :p
tgquan67
ĐẠI BÀNG
12 năm
@xiaoman Có chứ, iTunes for Windows đó bạn 😃
@xiaoman Nếu mà phát triển cho hãng khác thì khác nào apple giao trứng cho ác.vdu ios mà đưa cho các hãng sx thì có cạp đất mà ăn.vì thế nên ko thích sự khép kín độc quyền
open0
CAO CẤP
12 năm
@xiaoman Độc quyền!

Sent from my GT-N7000 using Tinhte.vn
@thieutientieu Thực ra Apple có cái quái gì đâu mà để phát triển cho hãng khác.Như gg còn có youtube hay gmap,gmail,vv phục vụ cho cộng đồng và có thể sử dụng cho tất cả các hệ điều hành.Apple có thì cũng chỉ mình nó xài,các hệ điều hành khác cứ nằm mơ đi mà cho xài ké
@xiaoman Để làm gì apple đâu có phải là công ty quảng cáo như gôogle đâu họ đưa ứng dụng lên hệ điều hành khác cho thừa nhân lực ah

Sent from my HTC Incredible S using Tinhte.vn
tiger3b
ĐẠI BÀNG
12 năm
Lượn lờ lên iTunes đã thấy rồi 😁

Requirements: Compatible with iPhone 3GS, iPhone 4, iPhone 4S, iPod touch (3rd generation), iPod touch (4th generation) and iPad. Requires iOS 4.3 or later.

Tha hồ mà khám phá ná...
Nhìn thấy cái hình này...
Nên em manh động chèn thêm clip Mở hộp Lumia 920 theo phong cách chưa từng thấy ạ =))
lên ios 6 cần em nó
nhìn bác HIỆP ngầu nhỉ....tốc độ load video khá nhanh...tuyệt.....😃
Oxi
CAO CẤP
12 năm
Sự kiện 12/9 sao im re vậy he!?
lancejade
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Oxi chắc sợ bùng nổ cuộc chiến giữa các fan
@Oxi 12/9 bên Mĩ thì phải đêm 12/9 bên mình mới có bác à , cứ đợi hết ngày mai bác nhé 😁
bun_lope
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Oxi giờ Mỹ nhé bác ;) ko fải 12.9 giờ VN đâu
@Oxi Đêm nay bác chuẩn bị tinh thần thức đêm đi nhé, giờ này bác TIM chắc con đang ngồi chỉnh slide giới thiệu, hehee
minhcuong
TÍCH CỰC
12 năm
search không thấy!
@minhcuong dùng tk mỹ mới thấy
hehe1110j
TÍCH CỰC
12 năm
@huydinhhd90 Mình cũng tk us mà k thấy??
bun_lope
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hehe1110j kéo xuống dưới một chút bạn nhé 😁
@hehe1110j khi search nó ra rất nhiều kq bạ. fai gạt qua tìm tiếp
sao chưa có cho ipad .. ???
hoá ra là bỏ cái cũ chậm đi thay bằng cái mới nhanh hơn 😁
Hjxx, mới có bản cho iphone/ipod touch thui hả? còn ipad thì sao? video chủ yếu xem trên ipad mà, iphone xem là mấy đâu 😔
viros
ĐẠI BÀNG
12 năm
Rò rỉ video giới thiệu iphone 5 nè anh em nếu đúng thật thì có unlock bằng vân tay mọi người ạ http://news.zing.vn/thiet-bi-so/ro-ri-doan-video-chinh-thuc-gioi-thieu-iphone-5/a272844.html#home_multimedia
@voldemot Giới thiệu chất ghê
open0
CAO CẤP
12 năm
@noruta Ý tưởng tới có thể sẽ kô bo tròn mà là chém cạnh 4 góc và đi đăng ký bản quyền, thế cũng là mới rồi!

Sent from my GT-N7000 using Tinhte.vn
@open0 Chém bốn cạnh là đụng với x7 or 710 của bác nokia rùi....
Sent from my
@viros Cài này hàng của CNET tổng hợp những tin đồn mà, mấy thằng báo chí tung tin vớ vỉn đấy.
thực sự app mới này tuyệt hơn rất nhiều so với mặc định. ở các bản os trước
có khi chẳng tiện hơn là mấy đâu. cũng ít xem video lắm nên ko để ý cái này 😁
giống cái mặc định chỉ thay đổi chút về hình thức thôi mà

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019