Apple bán dây đeo Pride 2021 Edition cho Apple Watch tuyệt đẹp

Mikeknowsme
17/5/2021 13:42Phản hồi: 99
Apple bán dây đeo Pride 2021 Edition cho Apple Watch tuyệt đẹp
Apple mới ra mắt phiên bản dây Pride Edition nhiều màu sắc dành cho cộng đồng LGBTQ+ cùng với cập nhật mặt đồng hồ mới để đeo đi kèm với dây đeo.

Dây đeo bao gồm Braided Solo LoopNike Sport Loop mới, dây Solo Loop thì tất nhiên người mua vẫn sẽ đo kích thước cổ tay như trước đây.

Giá của dây Braided Solo Loop “Pride Edition” là 99 USD - không mắc hơn phiên bản thường nhưng chỉ bán tại Apple Store, còn dây Nike Sport Band là 49 USD.

Mặt đồng hồ Pride Edition mới sẽ được cập nhật ở phiên bản watchOS sắp tới, có thể là watchOS 7.5 chính thức.

Khi mua dây đeo Pride Edition mới về, Apple cũng tích hợp sẵn một đoạn quét mã App Clip, giúp người dùng truy cập nhanh mặt đồng hồ Apple Watch Pride Edition để tương ứng với dây đeo mới này. Và App Clip yêu cầu iPhone có iOS 14.3 trở lên và watchOS 7.5 chính thức (sắp được cập nhật).

Website: Apple
99 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đẹp xuất sắc luôn
Đẹp mà😃
Dây đẹp thiệt!
Gay thích điều này :p
@khoays vãi cả jobs còn sống mà apple ko phát triển dc, đọc hồi ký của ổng chưa? éo có ổng ko bik iphone,ipad,ipod có xuất hiện cho thằng cook nó hưởng ko nữa. Thằng cook lên xong là ipad éo còn hot nữa, iphone thì như cái mớ thập cẩm khi đẻ ra Xs,Xs Max, Pro max, SE,5C. h thì sao? SE tạch, dòng C toang, ipad éo còn hot như cái thời trước vì éo có công nghệ mẹ j, Ipod thì byebye mẹ lun oy.
hans.lychee
ĐẠI BÀNG
3 năm
@khanhdepdzai1706 iPad không còn hot thật à bác? Riêng vụ iPad dùng M1 là ai cũng bàn rồi, iPod như cái iphone thu nhỏ không gắn được sim pin thì hẻo. Có thể thời Tim Cook sản phẩm không còn quá mới như Steve Jobs, nhưng đấy là do hai thời khác nhau, cạnh tranh công nghệ khác nhau. Tim Cook kế thừa sản phẩm từ thời Jobs, nhưng kinh doanh thì quá đỉnh. Làm được như người ta đi rồi hẵng nói thế nha, cheer 🤷🏻‍♂️
ark_ff9
CAO CẤP
3 năm
@-U-N-I-T-E-D- Jobs cũng rất ủng hộ cộng đồng LGBT nhé.
@editzrapper cưng gay k kkk
vn_soft
CAO CẤP
3 năm
Để chúng ta dễ dàng phần biệt giữa b óng kín và b óng lộ ha ha
baden009
TÍCH CỰC
3 năm
@vn_soft dây Pride thì bóng lồ lộ ra luôn rồi
Cười vô mặt
@baden009
Cười vô mặt
Re0
CAO CẤP
3 năm
kể cả mình là trai thẳng nhìn còn thấy đẹp , quá ok , mà giá chắc là ... ~ 2 tẹo
inviet
TÍCH CỰC
3 năm
@B L A Z E Đúng zồi kaka
inviet
TÍCH CỰC
3 năm
@John Chris Nó đó Bạn haha, đùa thôi chứ bạn kia đừng tổn thương nhe, mình cứ nhận lo gì thiên hạ
Re0
CAO CẤP
3 năm
@B L A Z E Là cong veo nhế hihi
Re0
CAO CẤP
3 năm
@John Chris Say ai nói mk say nhề 😆
Nhìn cọng dây mê thiệt
Cho cũng ko xài, nom chuối cả buồng 😂
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
@crazysexycool1981 Em thấy loại dây này hợp với anh mà. Anh xem lại cái bàn phím với màn hình thiết bị của anh xem có khác gì cọng dây này đâu. Anh đừng dối lòng mình như vậy chứ? 🤣
ring
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Sr_9x má =))))))))))))))))))))))))))) cười 7 ngày 7 đêm với comment của bác =))))))))))))))))
@Tim Apple A bảo ở trên òi, cho cũng ko xài nhé 😁
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
aladin.huy
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Sr_9x Cí thuốc chống nhục rồi bác ko chơi nổi đâu
Cười vô mặt
Đẹp
Đeo dây này đi tập GYM hết bài luôn 😋
iKaris
CAO CẤP
3 năm
@Nicotine Caffeine Thu hút bơi đơi đó bác kk.
@Nicotine Caffeine giúp đồng môn nhận dạng ra nhau dễ dàng hả bác 😁
@Nicotine Caffeine Đá mắt cái zô phòng sauna haha
@quocvu089 ahahaa
Yêu quá
prochang3
ĐẠI BÀNG
3 năm
Hem bóng, ghét bede gay lọ nhưng lại thích dây này các thím ạ. Ahihi. Dây braided đẹp thật sự.
Kahng Shift
ĐẠI BÀNG
3 năm
thật sự là quá đẹp, mình có dk cũng lụm cái.
minhtoyou
TÍCH CỰC
3 năm
Dây đeo Price 2021 edition thì đúng hơn
Cười vô mặt
Nhìn đẹp mà. Có gì đâu mà gay với bê đê... mình sống thẳng là đc
@ticktack Nhiều người trên tinh tế kiểu "trai thẳng thượng đẳng" và họ sợ mấy sợi dây màu sắc này làm cho họ "bớt thẳng" lại hay sao ấy =))))
@ticktack dây này biết phối đồ nhìn cá tính vãi luôn. mà ko hiểu sao trên tinhte này nhiều bác vẫn kì thị LGBT thế nhở
@Vỹ Spirit Có 1 đống tiền trong túi auto men khỏi nhìn bề ngoài 😁
iKaris
CAO CẤP
3 năm
Nhìn bơi đơi quá kkk, cứ dây cao su đen là đẹp nhất vs mình.
hipppo
CAO CẤP
3 năm
Chắc là dành cho dân LGBT. Pride nghĩa là kiêu hãnh.
Job đi theo những cái đơn giản nhất. Còn Tim thì mình k nói các bạn cũng hiểu nhờ
@Hoàng KhangTHK Thì ổng là vậy mà
Im lặng đi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019