Apple bán riêng case sạc không dây cho Airpods giá 79$

Knah
20/3/2019 13:6Phản hồi: 141
Apple bán riêng case sạc không dây cho Airpods giá 79$
Bên cạnh viêc ra mắt Airpods mới với chip H1 cùng tính năng "Hey Siri", Apple cũng không quên bán ra case sạc không dây để anh em dùng Airpods thế hệ cũ có thể mua riêng với giá 79$. Case sạc Airpods tương thích với chuẩn sạc không dây Qi và tất nhiên anh em vẫn có thể sạc thông qua cổng lighning. Anh em đang dùng Airpods thế hệ cũ hiện đã có thể đặt mua ngay từ hôm nay tại đây.

Xem thêm:
Airpods mới: Chip H1 mới, gọi Hey Siri bằng giọng nói, 199$ cho bản dùng case sạc không dây chuẩn Qi

Case sạc mới có một đèn Led để thông báo rằng Airpods của bạn đang được sạc. Case sạc này vẫn như thế hệ cũ giúp nâng tổng thời gian sử dụng của Airpods lên đến 24h đồng thời cung cấp khả năng sạc nhanh với 15 phút sạc cho 3h nghe nhạc và 2h đàm thoại.

Anh em có mua case sạc không dây cho chiếc Airpods của mình không

Nguồn: Apple
141 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bia kèm lạc
@songoku_1206 Bạn ý nói thế là đúng rồi đó. Nếu là tôi nói như bạn ý thì tôi sẽ nói. Gái kèm bán bao cao s u !
@songoku_1206 Ngta nói đúng còn gì, vào uống bia ai ép mua đậu phộng đâu. Quán có tâm thì nó tặng dĩa đậu phộng. Quán hút máu thì đậu phộng tính 10k. Vậy thôi.
Florentino
TÍCH CỰC
5 năm
@songoku_1206 Rõ ràng là bia kèm lạc mà còn cố bào chữa làm gì 😁. Tại sao ko tặng kèm luôn đi mà còn phải bán lẻ?
Mua case mới này ko biết có được chức năng kết nối nhanh ko. Chứ gen 1 thấy hơi bị chậm
tamuct
TÍCH CỰC
5 năm
79$ cho sạc không dây tai nghe. Chúc mừng đội App. Thơm quá =))
@Phan Ryan Kệ ai nói gì nói bạn, miễn sao mình xài thấy thích là đc, thấy mấy a ăn đờ roi nhảy qua topic ios nhờ tư vấn hay hỏi han hoài chứ gì, vì bên kia nó lạnh quá mà😆 ai xài rồi mới biết đồ xịn xò là ntn, thg e cty xài airpod mất dock sạc search cái ngta bán lẻ đầy nh đó thôi là đủ để mình thích rồi. Mình ko fan của ai mình là ng dùng thông thái thế thôi.haha
Thánh móc túi 😁, chắc là kém miếng với samsung buds nên mới cấp tốc nâng cấp rồi
kokuchi
TÍCH CỰC
5 năm
@thienvk Đã report
Florentino
TÍCH CỰC
5 năm
@kokuchi Lấy gì chứng minh là giàu hơn? Lấy trí tưởng tượng ra để chứng minh à 😁
Florentino
TÍCH CỰC
5 năm
@kokuchi Đưa địa chỉ, số điện thoại ra đây rồi anh đến 😃
Ngon
@Florentino "còn đám sheeple nghèo hèn thì luôn tự an ủi rằng mình giàu để dễ chém gió với thiên hạ. Ừ thì sheeple giàu lắm nên toàn dùng ip5 lock, ip6 lock để đi cào phím ko à"
Khổ thật :D
Florentino
TÍCH CỰC
5 năm
@Tino Pham Ko khổ bằng sheeple đâu :D
kokuchi
TÍCH CỰC
5 năm
@Florentino Hihihi
Florentino
TÍCH CỰC
5 năm
@kokuchi Ũa kêu tới nhà sao chờ mãi ko có cái địa chỉ nhỉ 😃
Cái sạc không dây này có sạc được bằng iPhone không ạ?
Fan cuồng: điều đó không quá quan trọng!
@trimsedinang cái cmt này có được tính tiền không ạ?
Fan cuồng: kệ mịa nó đi, nó khùng mà, ko quan trọng!
hoangphamvm
ĐẠI BÀNG
5 năm
hóng giá bản 1
đắt thế
choux
TÍCH CỰC
5 năm
Không mua :v giờ cái case nó luôn cắm vào ổ điện của mình rồi haha
Cook gay hút máu hơn cả diana
vc, thằng apple này vắc cho ra bã mới thôi 😁
djbuj
CAO CẤP
5 năm
Chưa thấy k nổi bật. Thêm qi ko quan trọng lắm.
Kusa123
TÍCH CỰC
5 năm
Ngon. Ifan lại có thêm đồ chơi rồi.... chúc mừng 😁
vuhungkt881
ĐẠI BÀNG
5 năm
con airpod của em hồi mới mua dùng còn đc lâu, giờ dùng cỡ 1 tiếng ở 70% âm lượng nó báo sắp hết pin. Em mới dùng đc hơn 6 tháng ạ. Mong thế hệ tiếp theo nó làm pin ổn hơn, nặng chút nữa cũng đc.
Thật chứ có ngu mới mua với mức giá đó 😃
@Hạnh Phúc Cuối ráng làm kiếm tiền đi em trai,đừng ngồi than
chắc chắn ko mua vì giá quá mắc
Vậy chắc sẽ bán riêng tai ver.2. Nhưng giá chắc sẽ đắt hơn so với tai mua cùng case.
@bud's Nghe bán riêng lại thấy máu bị hút 😔
Lại nhỏ giọt quả bia kèm lạc với đậu phộng 😆 em vẫn đang xài tốt dòng đầu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019