Apple bắt đầu bán iPad Pro phiên bản 2018 refurbished, giá thấp hơn cỡ 15%

P.W
9/9/2019 16:0Phản hồi: 147
Apple bắt đầu bán iPad Pro phiên bản 2018 refurbished, giá thấp hơn cỡ 15%
Hiện tại, Apple đã chính thức bán iPad Pro refurbished (phiên bản 2018) tại một số quốc gia châu Âu: Anh, Ireland, Pháp, Đức, Ý, Tây Ban Nha, Ba Lan, Áo, Hà Lan, Bỉ, Thụy Sỹ. Trước đó ở một số thị trường châu Á và châu Đại Dương, anh em đã có thể mua iPad Pro 2018 phiên bản “tân trang lại” ở Úc, New Zealand, Singapore, Trung Quốc, Nhật và Hong Kong. Ở hầu hết các nước, chỉ có phiên bản 11 inch refurbished được bán ra, còn nếu chịu khó chạy sang Singapore và Hong Kong, anh em sẽ mua được iPad Pro 2018 12,9 inch refurbished.

Tính trung bình, phiên bản tân trang của chiếc máy tính bảng này có giá thấp hơn hàng mới toanh khoảng 15%, và Apple, như mọi lần, khẳng định rằng họ kiểm tra, thử nghiệm, làm sạch và đóng gói iPad rất cẩn thận, thay cả pin mới và vỏ mới, gần như không khác biệt so với một chiếc iPad mới toanh đập hộp. Mỗi chiếc iPad Pro 2018 refurbished được bảo hành 1 năm kể từ ngày anh em nhận máy, và có thể bỏ thêm 129 USD để mua gói AppleCare+ để được bảo hành 2 năm.

Theo MacRumors
147 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chỉ mong Apple Store về VN mà có vẻ hơi khó 😔
@Lexuancuong95 các bác toàn mua xách tay làm cho apple tưởng bên singapore bán chạy nên nó mở cả cái store thứ 2 bên đó 😆 trong khi việt nam mua chính hãng thì lèo tèo thì còn mướt nó mới mở store bên mình
@Pisces.Mist Apple thừa sức thống kê có bao nhiêu người xài iphone ở việt nam. Chỉ cần dùng địa chỉ ip là biết rồi nên cách giải thích của bạn mình nghĩ không chính xác. Có chăng rào cản của các ông lớn và vấn đề bảo hành, đổi trả.
mystogann0
TÍCH CỰC
5 năm
@ngoinhala Hẳn là vào chỉ " chiêm ngưỡng".
Soiithan
ĐẠI BÀNG
5 năm
mk ra store mua là đc ak
truonghuydn
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mua refurbisbed ở Apple Store thì luôn an toàn và sạch sẽ, lựa chọn tốt cho sự tiết kiệm. Thanks bác
truonghuydn
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Kid_Alone Tuỳ mỗi người có cách chọn khác nhau, theo mình là vậy.
@toivaem986 check bảo hành biết được máy đổi trả thôi, máy trưng bày nó bật 24/24 thì ko check được mà dùng chả mấy bị già màn. Chưa kể 1 cái máy dù có là sửa ở hãng đi chăng nữa thì cũng ko thể nguyên bản 100% như máy mới được. Đồ điện tử thì khá là hên xui, nhưng thường thì có tỉ lễ lỗi nhất định thôi, và thường thì máy nào đã dùng được vài tháng mà ko lỗi lầm thì nó sẽ mãi như vậy ko bị lỗi vặt gì hết, còn máy nào đã lỗi rồi thì tốt nhất né. Ai mà biết nó sửa hay nó thay mới linh kiện. con số 15% với mình là chả đáng để mạo hiểm.
Duchai Vu
ĐẠI BÀNG
5 năm
@AZwarrior Chuẩn
@AZwarrior Ah là m đang so lướt. Còn như bài thì m cũng ko chơi. Mua lướt rẻ hơn 30 40 % thì ms chơi
cũng ngon đó, rẻ hơn được 15%
niknAmu
TÍCH CỰC
5 năm
@thangloi Sửa được lỗi đã phát sinh thôi, chứ dùng thiết bị điện tử đố ai bảo hàng ref k có hư hỏng do nhà sx nữa nhé.
HamDzui
CAO CẤP
5 năm
@darkangel89 Mình cũng bị hư loa, tự nhiên bị Deactive
Mr Seen
CAO CẤP
5 năm
@lastcode dòng yoga là liệt hàng loạt luôn thớt ơi cty mình ai mà gập ra gập vô nhiều là đảm bảo bảo hành mệt xĩu luôn ý
TUẤN.N.Đ
ĐẠI BÀNG
5 năm
@garung2018 Samsung mà cũng bán hàng như vậy là hiệp nó lại vào cắn ngay,
DeronNgoc09
ĐẠI BÀNG
5 năm
ngon qa. dag ở Úc lun, để mua thử
Giá ngon
ASin1268
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đang tìm e 12’9 đây có ae nào để lại giá hữu nghị không
Thơm rồi còn gì
Có anh em nào xài đời 2018 mà bị dạ sáng lớp phản quang như đời 2015, 2017 chưa? Lỗi này kinh điển của dòng pro 2 thế hệ đầu.
alohakool
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Rich Leon Lớp phản quang ở chỗ nào thế bác?
@alohakool Tự dưng có 1 quầng sáng hơn những chổ còn lại, gọi là hư phản quang bác à. Nhỏ cỡ chân nhang, to thì bự như trái chanh =]]
alohakool
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Rich Leon Ở trên màn hình à bác?
@Rich Leon Cóa phải mấy con Macbook air cũng hay bị nhựa này không nhỉ, giữa màn hinh có cái vòng sáng bằng quả cam
Hấp dẫn quá, đang tính mua xài, có phần mềm 3d độc quyền trên ipad pro phê thật
@zz jj zz jj Phần mềm 3d là phần mềm gì vậy
@trangvekien Shapr3d
@trangvekien Youtube có clips á bạn, nhìn phê lắm.
@zz jj zz jj thank
Hàng này ngon đấy, phải chi có store ở Việt Nam! Mình
Các bác thương nhân kéo về nào
zycuong
ĐẠI BÀNG
5 năm
@phucprolangtu Kéo về bán giá máy mới
Ngon cho ai thích mua hàng chính hãng và được bh chính hãng. cơ mà Ipad pro 2018 xài phải nói là sung sướng, kết dàn loa của e nó 😁
alohakool
ĐẠI BÀNG
5 năm
@nguyen phi dat Nên đầu tư bác ạ. Nếu công việc của bác không cần đến máy móc xử lý những tác vụ quá nặng và đặc biệt thì ipad là lựa chọn rất ok đấy.
Kid_Alone
TÍCH CỰC
5 năm
@nguyen phi dat 625$ cả thuế sale bản pro 11ing 256 gh cách đây vài tuần. Ko biết thương gia VN hối đc chưa. Mua đi bác. iPhone thì hối chứ iPad ko hối đâu.
Pin gấp 5 lần con surface 4..
@alohakool Mình làm bên thiết kế thi công nội thất bác ạ. Thường dùng lap để làm file exel báo giá thôi. Chắc chuyển qua thử. Kkk
@Kid_Alone Vâng bác ạ. Trước cũng có nhập vè bán. Xài qua thử thì rất ưng. Giờ lại thòm thèm
Ngon quá. Khi nào việt nam mới có apple store đây.
Cơ mà cướp ở Việt Nam như cơm bữa vậy ai dám mở 😔
tpv1988
TÍCH CỰC
5 năm
@hongphuc1992 Cướp Việt Nam ko có tuổi với bọn Mẽo nhé bạn 😁
[Zeus]
CAO CẤP
5 năm
@hongphuc1992 Cướp thì không lo, lo ở “khách tham quan” sáng dắt con thả đó vào chơi chiều đón về, cơm nước cấp đủ luôn, khách cần tham khảo thật sự thì không có máy để sờ, đi lòng vòng mấy hệ thống tgdd, fpt shop gặp hoài. 😁
xversion1
TÍCH CỰC
5 năm
Gỡ gạc ghê
zackichun
TÍCH CỰC
5 năm
quất lun
Nhìn hấp dẫn quá !
sakuni
ĐẠI BÀNG
5 năm
Có thương nhân nào kéo về Vn ko nhỉ , ngon quá.
@sakuni Kiểu gì chả có cu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019