Apple bắt đầu cung cấp iPhone XR cho khách hàng dưới dạng thiết bị cho mượn trong thời gian sửa chữa

CuBeCungan
2/11/2021 0:11Phản hồi: 51
Apple bắt đầu cung cấp iPhone XR cho khách hàng dưới dạng thiết bị cho mượn trong thời gian sửa chữa
Bắt đầu từ cuối tuần này, cụ thể là từ ngày 4 tháng 11 Apple Stores và các nhà cung cấp dịch vụ được Apple ủy quyền sẽ cung cấp cho khách hàng iPhone XR dưới dạng thiết bị cho mượn trong thời gian họ chờ đợi thiết bị của họ được sửa chữa.
Nếu Apple Store xác định rằng iPhone của khách hàng buộc phải được gửi qua đường bưu điện đến trung tâm sửa chữa của Apple để được bảo dưỡng trong một khoảng thời gian dài, khách hàng sẽ đủ điều kiện nhận iPhone XR miễn phí cho đến khi họ nhận lại được thiết bị của mình.

Lưu ý : Khách hàng phải trả lại iPhone cho mượn không quá 14 ngày kể từ ngày Apple thông báo rằng iPhone của họ đã sửa chữa xong và sẵn sàng để nhận.

Theo apple
51 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Xr giờ giá bán cũ có 7trđ quá là hời, so ra cùng tầm kiếm 1 con máy ổn định 4-5 năm
nữa, camera không phải lo nghĩ .
@zer0_7 Thiếu sáng mà trong vắt thì máy chụp hình còn chưa làm được. Cơ bản chụp đêm trên đt cho vui thôi
@Emranhieulam1990 11 ra sau Xr 5 năm hả b?
@zer0_7 Mình chỉ nghe gọi , nhắn tin , đã xoá fb , chỉ để messege liên lạc , ít chụp ảnh , có đọc báo qua safari , xem toutube , bộ nhớ còn trống hơn 30Gb , tóm lại có lẽ mình dùng nó đúng nghĩa cái đt , tin tức cập nhật qua tivi , sách, báo , mình ko có thói quen đọc tin trên fb
@Emranhieulam1990 6+ đã dừng cạp nhật nhé , từ 6s trở lên mới còn được nâng cấp , còn vấn đề mục đích của apple thì mình không quan tâm , cái mình cần là cái đt phục vụ đủ nhu cầu của mình - hết !
Trường hợp nếu khách hàng (ảo) không trả lại thì làm thế nào?
Huy.bn
TÍCH CỰC
2 năm
@Emranhieulam1990 Đánh giá con máy gửi sửa sẽ có giá trị hơn con xr cho mượn 😁
@Emranhieulam1990 Một là con máy gửi sửa giá trị cao hơn, hai là nó khoá từ xa. Kiểu nào cũng phải mò ra trả 😆
@Emranhieulam1990 Cướp thì cướp dc, nhưng dùng dc bao lâu mới là vấn đề.
Đợt bạo loạn mỹ năm ngoái ối đứa đập apple store cướp ip xong phải đi trả kìa, khoá dc từ xa.
@megatroll Mượn về mình thay đổi hết dữ liệu về như máy xuất xưởng là ko khoá đc bạn nhé
Con Macbook công ty cấp hư cáp màn hình mà bên Apple báo thay mất 14 ngày nên đó giờ cứ cắm vô Màn ngoài xài luôn T_T
rongict
CAO CẤP
2 năm
@hypous Ko thể nào có chuyện hư dc
@hypous
Cười ra nước mắt
lnmkhoa
TÍCH CỰC
2 năm
XR con hàng ngon
@lnmkhoa Quá ngon
XR ngon đấy, dịch vụ tốt
@Mr chanh 86 Đeo mẹ ,mua XR bây giờ thì cố phát nữa lên bố nó 11 cho lành và ngon hơn
@Mr chanh 86 Dùng tạm trong lúc máy sửa xong
latoan339
TÍCH CỰC
2 năm
@Emranhieulam1990 11 thì cố phát nữa lên 13 pro max cho ngon lành
vinhsgt
TÍCH CỰC
2 năm
@latoan339 chuẩn, đm nhiều thằng cứ nói cái kiểu cố tí nữa, tiền ngta nhiêu đó có khi đã là cố lắm rồi. 5-10% thì có thể, hơn 30-40% thì cố cl.
latoan339
TÍCH CỰC
2 năm
@vinhsgt Kêu người ta cố mà tiền đâu để cố thì không nói
Đang chờ sửa con iPhone 13 Pro Max màn nét căng, 120Hz mà phải dùng con iPhone XR rổ rá, viền dày cui 14 ngày thì rõ ràng là xúc phạm thị giác người dùng.
@Team B Mượn Sài đỡ đã. Có còn hơn không mà mình thấy DV vậy là quá tốt rồi
nhuduy2008
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Team B @Team B để khi cầm con 13 Pro Max về có cảm giác sướng trở lại chứ cầm con tương đương thì có khi sửa xong máy mình người dùng cũng không thèm lại lấy đó chứ
đuòheeru
ĐẠI BÀNG
2 năm
Mình sửa iphone 4 rồi nhận iphone xr và chôm luôn, bỏ iphone 4. Được không ta 😂😂😂
Carl
CAO CẤP
2 năm
@Thuongquang7588 thiết bị bị liệt vào hàng lỗi thời thì họ đâu có sửa đâu bạn.
@Thuongquang7588 Dc mà !
Cười ra nước mắt
Uầy sao k cho bán tiếp nhỉ, m thik dùng dòng này
@sonhin BB7310 Chiến lược của Apple
@PVTuat Kể cả bg bán m cũng mua, k thik bọn lắm mắt
@sonhin BB7310
Anh theo em
VNGx192
TÍCH CỰC
2 năm
đang sửa con SE thần thánh được 10 ngày rồi mà chưa biết bao giờ xong.
bảo hành apple ngon ghê
rnr
ĐẠI BÀNG
2 năm
Công nhận máy xấu😆
nhuduy2008
ĐẠI BÀNG
2 năm
VN mình toàn AASP chứ không phải Store, liệu có mượn đc máy vậy không ta?
Ở vn cho mượn Nokia nhé
Điểm trừ là màn hình và 1 cam, ngoài ra mình thấy nó vẫn tốt.
@jamescash89 Bởi vậy nó mới có giá rẻ hơn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019