Apple chính thức bán ra iPad Mini Retina, giá khởi điểm 399$

Blaze1st
12/11/2013 8:10Phản hồi: 281
Apple chính thức bán ra iPad Mini Retina, giá khởi điểm 399$

Apple ngay trong chiều nay đã bắt đầu chính thức bán ra iPad Mini Retina trên cửa hàng trực tuyến Apple Store với các mức giá khác nhau tương đương với nhiều phiên bản. Theo đó, bản dung lượng 16/32/64/128GB sẽ có 4 mức giá là 399$/499$/599$ và 699$. Trong khi đó, iPad Mini Retina phiên bản được tích hợp mạng di động LTE sẽ có giá bán cao hơn, lần lượt là 529$/629$/729$ và 829$ cho bốn bản dung lượng bộ nhớ trong tương ứng. iPad Mini Retina có hai màu là xám không gian và bạc trắng.

iPad Mini với màn hình Retina là bản nâng cấp của iPad Mini hiện tại. Mặc dù có thiết kế không thay đổi so với thế hệ trước nhưng iPad Mini Retina được trang bị màn hình Retina độ phân giải cao (2048 x 1536), nó cũng sở hữu bộ vi xử lý mạnh mẽ Apple A7, camera 5MP, chạy iOS 7 mới nhất.

Đọc thêm: Apple ra mắt iPad Mini Retina

Screen Shot 2013-11-12 at 3.25.21 PM.png
281 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Một cái giá không có gì phải bàn cãi. Gom lúa thôi....
phuongdss
ĐẠI BÀNG
10 năm
Gom tiền đổi cái ipad mini 1 lấy cái ipad mini 2 thui, ghiền quá, Giá cũng cao nhỉ !!!​
Air giá đẹp vậy chắc mini giá cũng sẽ đẹp thôi :v tầm 9tr quất thì đẹp :3
@blueseaN9 giá 10tr nhưng bạn có mua không, giống ipad 2 new giá apple bạn có mua không, hàng mới chưa về thì họ vẫn niêm yết vậy thôi, vẫn có gà vào mua mà 😃
@blueseaN9 nó chưa giảm giá đó bạn mà cái bản kia là bản có 3g wifi còn có gần 7tr à với lại bác cứ coi ipad air 16gb wifi đấy lúc đầu bán hình như lá 13tr2 hay sao sau 11 ngày đã giảm gần 2tr còn có 11tr 3 thôi đấy
@blueseaN9 16gb có 4g đắt hơn bản wifi 129$ ~ 2tr7. bản wifi 16gb mini 1 chỉ có giá tầm 7tr2 thôi. Đây là giá khi chưa có hàng mini 1 2013 về. Giá mini 1 do apple niêm yết hiện giờ chỉ là 300$ thấp hơn giá cũ mấy chục $ đó. 1 thời gian nữa mini 1 chỉ tầm hơn 6tr thôi. mini retina là 400$ đến khi giá cả ngon nghẻ tầm 9tr-9tr5 là hoàn toàn có thể :|
@kisigaia2610 đúng như bác nói mini 1 một thời gian nữa sẽ giảm còn hơn 6tr 1 tí t thôi còn mini 2 khi ổn giá sẽ có giá tầm 9tr đến 9tr 5
oh, cuối cùng thì cũng xuất hiện!
LYSM
TÍCH CỰC
10 năm
Mình lại vừa mua cái ipad mini hôm qua mới nhọ
@yushikara Từ mini 1 lên 2 mà bảo xíu ah?
Hudson
TÍCH CỰC
10 năm
@LYSM Bác chưa nghe câu: "đợi chờ là hạnh phúc à" ?? 😁
bugatti39
ĐẠI BÀNG
10 năm
@LYSM 1 câu nói qen thuộc but xạo l
@LYSM chia "vui" cùng bạn hihihi.
Cái giá cao quá, nhưng được cái chất lượng con này hơn hẳn đời đầu
Giá chat như quả đất
Bác thương gia nào xách tay iPad mini về tiện tay xách luôn cho con Kindle Fire cái nhỉ. Không hot như ipad cho nên chả mấy ai hứng thú xách về dù đã ra đc 1 thời gian.
@bud's Chưa có rom cook thì xacha về làm gì hả bác @@
@bud's tự mua cũng đc mà bác
Kindle Fire HDX 7", HDX Display, Wi-Fi, 16 GB

Khoản 6tr về đến nhà ấy ^^
Cái tên nói lên tất cả. Kết màu bạc trắng.
Mình đoán là ipad mini retina này sẽ bán dc nhiều hơn ipad air.
@iNhoc chưa chắc; mini cầm tiện nhưng gõ văn bản thua, vì màn to gõ được 10 ngón
thucanh
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cứ Air mà quất!
@thucanh Quất air roài , k chờ e này vì màn bé chứ bt ko có air thì cũng ráng chờ em này .
quanghafire
ĐẠI BÀNG
10 năm
chờ mãi, khi nào sg mua dc nhỉ, bao giờ ở Sài gòn có để mua dc nhỉ? Bên vinhphatmobile nhập bán ko?
Giá quá chát, nhưng quả thật là đáng đồng tiền bát gạo.
@Black Mamba 399$ mà chát j bạn, bằng cái 4s cũ ở vn chứ mấy
anhtin10
ĐẠI BÀNG
10 năm
@gautrang14 vấn đề là giá gốc nó như thế.sau đó thuế và đem về việt nam thì giá thế nào bạn biết rồi chứ :3
@anhtin10 thì cũng lắm bằng giá cái 4s mới ở việt nam chứ mấy 😁
iPad Min 16GB Wifi đời đầu giờ bán ra được bao nhiêu mấy bạn hiền ? 6 tr ra được hông mấy bạn hiền ?
@ndhoang_angimex có thể có giá đó có điều phải đợi thôi
@viethieu Ng ta nói thế để dìm hàng thôi,chứ đồ apple mới mua mấy tháng lỗ 1 tr là dc rồi
@chavalier Mua mấy tháng lỗ 1 tr với lại trong thời điểm mini2 sắp bán thì giá đó quá tốt rồi
@ndhoang_angimex Hehe, bác mong mini2 giá rẻ mà muốn đẩy mini giá cao. kaka.
thích mấy con mini, vừa tay vừa "túi" 😁
mới lên ipad 4 4G ! có vẻ như em này tiện cho mình hơn 1 tay ấy 1 tay cầm thì được
@trinhvandat Mình thích cách nghĩ của bạn. Kaka...

Sent from my GT-P3110 using Tinhte.vn mobile app
nhuhan3008
ĐẠI BÀNG
10 năm
cái gì cũng tuyệt nhưng với mình cần ở em nó wifi AC , ngu nhất ở điểm này :mad:
ruaja92
TÍCH CỰC
10 năm
@nhuhan3008 nó có mimo rồi...cũng nhanh hơn bình thường rồi mà bác...
@nhuhan3008
AC mới ra chưa hoàn thiện lắm, tốc độ thực tế ko cao hơn quá nhiều so với Wifi n đâu mà ^^
Với lại AC độ phủ sóng ko đc ổn định lắm, tức ra để xa một chút là tốc độ chậm thảm hại ^^
vphlong
ĐẠI BÀNG
10 năm
Có retina luôn rùi kìa 😃
gom lúa , phải có bằng được em này , vật quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119