Apple giảm giá 10$ tai nghe EarPods Lingning và củ sạc trên Apple Store

Knah
15/10/2020 2:6Phản hồi: 287
287 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

emhungken
ĐẠI BÀNG
4 năm
Cái bài này vả vào mõm mấy đứa nói Apple bỏ sạc vì bảo vệ môi trường =))
finely
TÍCH CỰC
4 năm
@emhungken Bài này phải vả vào mõm mấy đứa nói Apple bỏ củ sạc nhưng ko giảm giá phone chứ.
ko cần thiết lắm vì toàn xài 3rd ngon lành hơn
tungjty
TÍCH CỰC
4 năm
Chó cứ sủa nhưng đoàn người vẫn đi.
tungjty
TÍCH CỰC
4 năm
Mấy ông chửi là bảo đảm chả xài iphonne.
Vì như mình mua íp12 mới sẽ chẳng quan tâm đến cục sạc tai nghe vì ở nhà có đầy sạc từ thời mua Xsmax và Promax
Tai nghe thì nhà đã có đầy hoặc Airpods rồi nên quan tâm làm gì.
Đúng không mấy ông chỉ xài Samsung, Huawei, Xiaomi, Oppo :d
@tungjty sau này apple chỉ nên bán mỗi cái đt thôi vì khách hàng có đầy hộp ở nhà rồi
finely
TÍCH CỰC
4 năm
@lekhanhtrung123 Bạn ko dùng iPhone và cũng chả cần phải dùng. Nên suy ra bạn cũng ko nên cà khịa làm gì. Người ta định mua iPhone 12 mà người ta còn ko quan tâm thì một đứa ko mua ko dùng như bạn quan tâm làm cái gì? Có thấy mình dở hơi ko?
@finely tôi cà khịa vì tôi thích? Bạn là gì mà cấm cản? Có thấy mình dở hơi k?
finely
TÍCH CỰC
4 năm
@lekhanhtrung123 Sở thích này có lẽ khó mà tiến bộ được. Đừng quote lại nữa nhé, tui thấy tởm bà lắm bà tám =)). Nhớ nhé, đừng trả lời nha . =))
củ sạc giảm thì ngon rồi,tai nghe ko quan tâm lắm,củ 20w ko biết nhanh hơn 18w nhiều ko
nếu đã muốn bảo vệ môi trường tại sao lại phải giảm giá phụ kiện để kích cầu khách hàng?? Vậy có thật sự là để bảo vệ môi trường k?
lamhungphuoc
ĐẠI BÀNG
4 năm
@lekhanhtrung123 Thấy chú này ở topic nào có táo cũng vô phán.
Nếu chú ko hiểu gì về bảo vệ môi trường thì im dùm.
Chú chưa đủ tư cách để phán vấn đề môi trường đâu chú.
@lamhungphuoc Tôi là ifan nhưng k có nghĩa thứ gì apple làm tôi cũng vào bợ ass
lamhungphuoc
ĐẠI BÀNG
3 năm
@lekhanhtrung123 Bị hâm thì đúng hơn chứ ifan gì 😂
bethikyeu
TÍCH CỰC
4 năm
Và giá ở vn thì ko giảm
anhtt1987
TÍCH CỰC
4 năm
Thôi chưa có tiền mua ip mới thì mua củ xạc mới trước vậy. Khi nào fpt có hàng ra mua @@
đở tí nào hay tí đó
ngocgiang205
ĐẠI BÀNG
4 năm
Nói chung nó móc túi người dùng với cái lý do hợp lý vãi lều ra thôi. Bỏ sạc, bỏ tai nghe, giảm kích thước hộp tại sao k giảm giá cho ng dùng mà còn bắt ng dùng bỏ thêm tiền ra để mua. Cái này là tăng giá trá hình mẹ rồi. Với những người lần đầu chuyển sang iphone hoặc dùng iphone X trở về trước với cục sạc 5W và cáp A-C thì giờ họ chắc chắn phải mua thêm sạc thêm cáp nữa
finely
TÍCH CỰC
4 năm
@ngocgiang205 Chúc mừng cô bé về đội Samsung, ko lấy quà sẽ dc giảm giá nghen
ngocgiang205
ĐẠI BÀNG
4 năm
@finely Dùng android 1 thời gian sau nó lag khó chịu lắm bạn à. Với mình vẫn ác cảm vụ samsung pin yếu
Ngon
18K
CAO CẤP
4 năm
Trong một số trường hợp cần thiết, ví dụ như bạn qua Sing công tác và chiếc điện thoại của bạn mất hay hỏng - người dùng phải bỏ thêm ~38 đồng nữa cho apple để sử dụng được bình thường
Hồi lén lút giảm hiệu năng iphone vì lý do chai pin xong bị bóc phốt, chửi rủa thì cũng chơi trò giảm giá pin này. Nói chung thấy đang chửi nhiều nên làm màu tí thôi 🤣🤣
Mr Dulo
CAO CẤP
4 năm
Muốn xài 2 loại USB A+C (female) power adaptor chung luôn thì Amazon có bán. 30W AUKEY $19.9 mạnh hơn 1.5 lần Apple, mua 1 được 2 luôn giá hạt dẻ
Muốn tận dụng lại AC adapter cũ cho ip 11, 12 chỉ có cách mua usb A (male) to usb c (female), đem theo gắn xạc dc trên otô quá tiện lợi, oto chưa có cổng usb c (female) nha😂
Sao mà mua được😔
iPhone đời cũ sạc iPad xài ngon rồi 😁
K.Van
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mấy ông nói hô hào phải bảo vệ môi trường thì về nhà xem lại nhà mình có bao nhiêu cục sạc với dây sạc mà phải tự mình đi mua. Đừng bảo là mình ở nhà xài các đời iphone từ 1->XS có đủ, vậy là bản thân các bạn không biết bảo vệ môi trường rồi
Nếu thật sự muốn bảo vệ môi trường như apple nói thì nên ra chương trình trừ tiền nếu bỏ phụ kiện

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019