Mé mấy hôm nay sg như lò nướng...
1
46
Mé mấy hôm nay sg như lò nướng...
1
zackichun
TÍCH CỰC
Mua máy đập hộp về,sau đó thay pin khác xài.chai hay hư ko sợ.nào lên đời máy thì gắn pin zin vào rồi đi trade in cho được giá
1
cupeastupid
TÍCH CỰC
Chém gió hả, link đâu xem thử
1
phù hợp ôn đới và cận hàn đới
0
Mua máy về để phục vụ cái máy chứ không phải nó phục vụ mình.
0
XuyenViet2019
TÍCH CỰC
Ko có ý nghĩa với VN
0
Scopter Thành
ĐẠI BÀNG
Nói chung là nhiệt độ mát mẻ là được 🤣🤣
0
hoangphi1650
TÍCH CỰC
Rảnh háng quá xài tẹt bô đi 😌
0
dtk89
CAO CẤP
cứ nâng cấp phone hằng năm đúng kì hạn là sẽ tăng pin 1000% luôn khỏi mất công làm như này
0
sang_sone
ĐẠI BÀNG
Thì đó là điều kiện lí tưởng để tuổi thọ pin được lâu nhất, chứ ai đưa dao vô cổ ép mấy bạn chỉ được sử dụng trong môi trường đó đâu 😀 pin mấy bạn nhanh chai phải thay sớm nó còn có lợi
0
thuong911
TÍCH CỰC
Cũng hay mà. Nhưng mình mỗi năm mỗi đổi nên cũng không quan tâm cho lắm. Nhưng cũng cám ơn đã dịch lại và share
0
namsla
TÍCH CỰC
Cái này đúng. Mình thường k dùng hết pin lên toàn sạc đến 80-90% là rút dùng cả năm vẫn 100% mà k cảm nhận dc pin xuống cấp luôn. Từ xr -14pro -14prm
0
dohuyquang
ĐẠI BÀNG
Pin chính hãng đắt không
0
Tiếc lả nó ko có cell long life cycle
0
akitomi
TÍCH CỰC
Mua đc con dt mà k mua đc quả pin à. Dùng tẹt đi. Chai thì thay
0
ducong79
TÍCH CỰC
Cách để bảo quản Pin điện thoại tốt nhất, là làm tủ kính, để trong phòng lạnh, mua máy về sạc đầy pin, tắt máy, rồi để vào trong đó, cứ khoảng 10 ngày mở lên kiểm tra, hết pin lại sạc lặp lại chu kì, đảm bảo Pin bền không đối thủ...
0
Apple0508
TÍCH CỰC
Cái hạn chế sạc đầy là mấy thằng google dịch nó nói. Chứ apple không nói Như vậy. Anh em nên tỉnh táo khi nghe những lời khuyên trên mạng. Đặc biệt là thanh niên đăng bài này
0
Pháp_Cự_Bặc
ĐẠI BÀNG
Mịa bà con iphone 14 pro max lúc nào sạc củng gắn con sò lạnh,lạnh ngắt luôn mà cứ một tháng tụt 1%. Như db ấy
0
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019