Apple Music Classical đã bắt đầu cho tải về, Việt Nam cũng đã cho tải, chờ gì nữa anh em

Pnghuy
27/3/2023 17:13Phản hồi: 70
Apple Music Classical đã bắt đầu cho tải về, Việt Nam cũng đã cho tải, chờ gì nữa anh em
Như đã thông báo từ trước, kể từ 28 tháng 3, Apple sẽ giới thiệu ứng dụng nghe nhạc cổ điển độc lập là Apple Music Classical, sau khi thâu tóm dịch vụ stream nhạc trực tuyến Primephonic hồi 2021. Ngay bây giờ, việc triển khai Apple Music Classical đã bắt đầu trên App Store, anh em có thể kiểm tra xem đã dùng được chưa nha, vì có hỗ trợ Việt Nam nữa.

Apple Music Classical mà lại còn là ứng dụng độc lập nữa, Apple muốn người dùng tìm kiếm những bản nhạc cổ điển dễ dàng hơn, nhanh hơn với kho nhạc cổ điển cực lớn. Apple cũng tối ưu về trình tìm kiếm, chất lượng âm thanh cũng cao, mang cả Spatial Audio lên ứng dụng này luôn, anh em nghe nhạc cổ điển theo một cách khá lạ tai.

Lợi ích của Apple Music Classical:

• Có hơn 5 triệu nội dung nhạc cổ điển
  • Nhiều ngàn album nhạc độc quyền.
  • Người dùng có thể tự do tìm kiếm các bài hát họ muốn nghe theo nhà soạn nhạc, nhạc sĩ, giàn nhạc hay thậm chí là các số catalog
  • Chất lượng âm thanh cao 192 kHz/24bit Hi-Res không nén, hàng ngàn bài hát hỗ trợ âm thanh đa hướng
  • Các bài hát được phân loại và cập nhật metadata rõ ràng về nghệ sĩ
  • Hàng ngàn bản ghi chú cho các bài hát, bao gồm cả thông tin về nhà soạn nhạc, các thông tin chính về bài hát….

Quan trọng: nếu anh em đã đăng ký Apple Music rồi thì không cần đăng ký tiếp để nghe nhạc cổ điển nữa.

Anh em có thể tải về Apple Music Classical ngay đường link dưới đây, nếu chưa có thì chờ thêm một thời gian ngắn nữa nhé. Tại một số thị trường như Trung Quốc, Ấn Độ, Hàn Quốc, Nhật Bản, Đài Loan, Nga và khu vực Trung Đông thì ứng dụng này không khả dụng, cũng chưa rõ lí do vì sao.

‎Apple Music Classical

‎Get the app designed specifically for classical music. Available to Apple Music subscribers at no additional cost. Instantly find any recording in the world’s largest classical music catalog with search built for the genre. Enjoy the highest...
apps.apple.com

Xài thử Apple Music Classical
70 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

03/28 ms cho phép sử dụng, có lẽ cùng lúc vs iOS 16.4😃
@alphi Mình thử lại thì chỉ có báo lên như vậy. Thôi đợi haha😃 dù sao cũng thêm 1 lý do ở vs apple music😃
@MoonBreathing Mình mới vừa tải tức thời , vẫn đang ở ios15 , vẫn chạy tẹt ga luôn 😃)))
@MoonBreathing Được rùi nhe
@MoonBreathing vừa đắt vừa dỏm bác nhỉ,hic
nhạc tử tế
@bạn nhật Chưa nghe dc, mai mình check lại😃
Có nhạc vàng ko nhỉ =))
@John Chris Ko có
@John Chris Nhạc vàng thì vào apple music thường thấy mà
@John Chris nhạc vàng không phải nhạc cổ điển
bongngo
ĐẠI BÀNG
một năm
Tầm 9h tối qua đã nghe được rồi mà nhiều bác chưa có nhỉ
Việt nam đã được quan tâm
99k/ tháng. Mắc vãi.
@n3.9592 99 ngàn mà nghe được 6 người thì rẻ rồi bác.
@n3.9592 Chơi tidal hifi nhạc Flac nghe sướng tai hơn nhiều. Cũng tầm đó tiền
maystar
ĐẠI BÀNG
một năm
Đã có nhé và vừa cài về máy.
Có thu phí không..Sao trên App hiện như vậy.?
@TyTysalon Đăng kí Apple Music mới xài được bạn.
@Vỹ Spirit cũng phải trả phí.
Cười vô mặt
Ngon. Thử luôn xem nào
Nói chung là ko đủ trình để thẩm nhạc bác học.
Mrraj36
ĐẠI BÀNG
một năm
@nguyenhieu100289 Tui cũng đâu nghe để thẩm, mà nghe vì giai điệu nó hưng phấn thôi. Nghĩ ngợi nhiều quá chi cho mệt, nhạc đâu kén người nghe, chỉ có người nghe tự chia cấp bậc và giai cấp cho âm nhạc
Ở mình 28/3 chứ bên apple vẫn còn đêm 27/3 mà nên chưa sử dụng được.
@arirang0402 Mới tải xong nè bạn
Xài được từ 9h tối đêm qua rồi nha anh em.
tamtin79
ĐẠI BÀNG
một năm
Nhiều ngàn album nhạc độc quyền
😁 nghe hơi lạ
Không có thời gian nghe nhạc nhiều. Nên vẫn trung thành với Youtube
Bắt đầu đẻ lắm app giống thg google, google là chúa app rác, viết app cho đã xong ko có khách là vứt luôn app, ko cần support nữa =))
Tốn. Quá tốn. Đang youtube music, spotify, giờ chả nhẽ lại apple music. Chết tiền thui...
@viethung0903 Cần hãy mua, đừng chơi phong trào
@viethung0903 Hàng bản quyền thì chịu thôi 🤣. T cũng netflix, disney+, hbomax, amazon prime, iq... Đi coi lậu cũng đc nhưng lại ko chất lượng bằng
@Lục Gia Đó là khi bro chưa cài kodi, add on VietmediaF
Đừng nói nữa, quất đi em
Tối qua tôi bắt đầu nghe rồi, vào app cái là nghe được luôn không thấy bắt mua và thủ tục thanh toán gì .
@G O T Bắt mua nè
Vừa cài đặt và được tặng 2 tháng nghe miễn phí 😁.
@kidbimilky Mua cái gì được tặng 2 tháng thế pro?
Puppet
ĐẠI BÀNG
một năm
@maidng Có thể là đăng kí mới hoặc lâu không sử dụng nó cũng hay miễn phí 1-3t. Tôi trước sd apm nhưng bỏ qua dùng spotify nên thỉnh thoảng nó vẫn thông báo free 1-3t để quay lại dùng!
@Puppet Chuẩn luôn. Nhưng sau 2 tháng nhớ vô cancel ko là nó thu phí tự động haha.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019