Đây là bản cập nhật nhỏ bổ sung của iOS 15.2.1 và iPadOS 15.2.1 nhằm sửa lỗi không load được tin nhắn được đồng bộ thông qua iCloud cũng như sửa lỗi CarPlay khi một số app bên thứ ba không phản hồi.

Anh em có thể cập nhật trong phần Cài đặt chung (General) - Cập nhật phần mềm (Software)
8
76
970MB lận :3
0
Anh em lên có hay bị văng app không?
0
khanhluult
CAO CẤP
Đã lên vẫn lỗi dính bàn phím. Pó tay ô apple mãi ko fixx cho VN
0
Re0
CAO CẤP
mình lên ko biết có báo pin khi watch đầy pin không nhỉ, hiện tại 15.2 lại ko báo khi pin đầy 😕
0
Cập nhật iOS mới -> giật lag -> than vãng -> chờ đợi -> cập nhật iOS mới.

Hành trình đau khổ lại tiếp tục.
1
Truong0977
TÍCH CỰC
IOS 15 có vài lỗi nhỏ nữa như sim Vina hoặc Mobi hay tự nhiên mất sóng. Nhóm bạn của mình khoảng 4,5 người hay bị( đang xài 12,13pm) còn mình thì bị lỗi 2 sim mà xài dữ liệu di động để gọi video trên mess nó bị lỗi kết nối rất chậm và hiển thị kết nối yếu. Mình thử cả 3 cây 13pm
2
Vẫn đang 14.8.1 😆 nhưng đang có lỗi lâu lâu wifi không nhận, báo mất sóng không kết nối được khởi động lại thì kết nối bình thường, lúc còn 14.8 thì lại bình thường, có nên lên 15 không anh em? Mình đang xài 6s nhé 😁
0
Phantuanvu0310
ĐẠI BÀNG
Cái lỗi bàn phím lâu lâu giật lag không biết fix chưa :3
0
Lên
0
Thank pạn
0
dongtrieuz
ĐẠI BÀNG
lên luôn mới biết ae oi
0
Kieuphongpr
TÍCH CỰC
Vẫn vậy
1
Lên kia ae
0
langtu0076
ĐẠI BÀNG
Có là lên. Lăn tăn gì
0
Apple0508
TÍCH CỰC
thôi nằm im đi anh em. Apple dụ để làm chậm máy anh em mình mua máy mới á
0
Đã cập nhật, thank mod đã chia sẽ
0
Chưa thấy fix cái vụ gõ chử nó lag nhể
0
dinhdung87
CAO CẤP
không còn gì để mất, lên thôi =))
0
Không hiểu là tại máy iPhone 11 của mình hay tại trang tinh tế này nặng mà mỗi lần soạn tin thì cái bàn phím ảo của apple nó đơ và lag giật rất mạnh. Mình nghĩ tại trang tinh tế này thôi chứ hệ điều hành ios của apple không bao giờ lag giật như vậy
1
đang tải ...
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019