Apple phát hành iOS 13.1.2: Sửa nhiều lỗi quan trọng anh em cần cập nhật ngay
aquarius
5 tháng trướcBình luận: 570Lượt xem: 95.978
570 Bình luận
Chỉ tiếc là 12.4.1 chưa JB đc chứ nó toẹt cmn vời, cảm ứng dùng rất thật, 13 nói chung chưa ngon
Có sửa lỗi bàn phím lâu lâu giật giật ko ạ
@bluestar2793 bạn lên đi là biết ngay
mang vừa lỗi chưa kịp lên 13.1.1 thì sáng nay nhận đc thông báo 13.1.2. các bản vá ra nhanh ghê
Ip8+ up lên xong pin lởm không chịu được
@heohong2992 chuẩn, hẻo nhu gì
iOS càng cao thì càng có nhiều tính năng mới sẽ càng có nhiều lỗi vặt phát sinh đó là chuyện bình thường, việc của người dùng là được lựa chọn update hoặc không. Hơn nữa
Đẻ như gà 😁 mà đc cái tốt
Rất vui mừng cho anh em ifan. Chục ngày được up phần mềm 3 lần cho vui tay vui chân.
@ngocthang_bibi từ h đến cuối tuần thế nào cũng có update nữa cho vui :p:p
@quangthegtvtk49 Rất có khả năng
Update mỗi ngày à
IPx lên ios 13 ghét nhất khoản sao lưu iCloud, các thiết bị ios 12 không đồng bộ được với ios 13.1.1 . Không biết có được khắc phục không để còn lên 😔
@2Khanhhp OS 13.1.2 includes bug fixes and improvements for your iPhone. This update:
  • Fixes a bug where the progress bar for iCloud Backup could continue to show after a successful backup
  • Fixes an issue where Camera may not work
  • Addresses an issue where the flashlight may not activate
  • Fixes a bug that could result in a loss of display calibration data
  • Fixes an issue where shortcuts could not be run from HomePod
  • Addresses an issue where Bluetooth may disconnect on certain vehicles
@SteveNguyenTW Mình vừa lên 13.1.2 chỉ Fix trên ios 13, vẫn không sao lưu dc trên ios 12. Nản quá ... apple
Cập nhật thì tốt thôi
Bác nào dùng 7plus cho em cảm nhận với. Em đang dùng bản beta thấy ngon ngon mà k hiểu sao vẫn nhận dc bản cập nhật 13.1.2 ạ
@Mrhaudevil e cũng 7+ nè..cứ ra là update..vẫn phà phà. cảm giác mượt mà hơn, pin thấy cũng như 12 😆) cứ update thôi bác ạ. cứ trải nghiệm đi, nếu dính lỗi thì giờ về 12 vẫn kịp. những lỗi ae trên tinhte review thì ko bị dính lỗi nào..cảm nhận riêng của e khi lên 13 là nó ngon hơn 12
MacOS và iOS (và iPadOS) đợt này update liên tục luôn :v
@june_liht Do bị deadline ra mắt thị trường lúc chưa làm xong nên giờ phải cập nhật liên tục
Đẻ quá nhanh so với quy định của pháp luật hiện hành !
lại lênnnn...Cứ có update là lên có gì phải xoắn. Apple lắng nghe người dùng còn gì nữa
Nhanh ghê,mấy ngày lại update
Có lẽ bên kia sường dốc đã đến, tụt hậu không phanh rồi. Mình là fan của apple nhưng thực sự rất thất vọng với apple trong mấy năm qua. Phân mêm ra đợt nào thì lỗi nhiều đợt đó, chứng tỏ quá trính lập trình đã ko còn được chăm chút từng tí như xưa, và cứ đà này thì dễ bị mấy thằng tau nó qua mặt lắm
Cũng lỡ lên ios 13 rồi cứ có bản nào mới là chiến hết luôn 😆
thôi đợi 1313 lên cho nó đẹp số các bạn haha
Cảm ơn Apple có đợt nâng cấp lên 13 và những đợt nho nhỏ sau này... trước mắt về cơ bản iPhone của mình để gọi nhắn tin check email, facetime họp hành với nhân viên và gọi nhóm gia đình nên ko thấy trục trặc gì

Bản thân xài Apple trả phí cho dịch vụ Game mới với giá $4.99 cũng quá rẻ (4 lon bia bên Mỹ)/ tháng... bù lại là cái Safari trên iPad có thể chạy được 1 số ứng dụng cho con của mình tại Mỹ (i-Ready) nên 2 cái Laptop X360 16GB Ram, 512SSD cho về hưu tạm thời... chính vì 1 phần Android ko tương thích nên dù có tốt đến mấy mình ko thể đầu tư

chỉ cần vậy thôi... Còn xài iPad mini 2 thiết lập hơi phức tạp... khó quá thì 1 đứa trẻ lớp 2 cũng thua... mất hứng học tập

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019