Sau khi cập nhật iOS 15.1 thì Apple cũng đồng thời cập nhật iOS 14.8.1 cho những người dùng chưa muốn lên iOS 15. Bản cập nhật này nhằm sửa lỗi bảo mật quan trọng, đối với những ai đang dùng iOS 14.8 thì có thể cập nhật tiếp.

Để cập nhật: Vào Cài đặt - chọn Cài đặt chung (General) - chọn Cập nhật phần mềm (Software Update.

Apple đồng thời cũng phát hành iPadOS 14.8.1 chính thức.
2
30
nếu ở ios 14.x.x thì lên luôn
0
phamminhtu1993
ĐẠI BÀNG
Nhiều khi lên bản này lỗi để cho lên hẳn 15. Ko thấy lỗi nên ở im cho chắc
1
29Aug
ĐẠI BÀNG
Mình lên rồi, mọi thứ đều ổn cả, ko có hiện tượng nóng máy, giật lag bàn phím gì cả đâu. Mình dùng ip 11.
0
dinhdung87
CAO CẤP
Cứ 14.6 thoi
1
Xperios
TÍCH CỰC
Kiểu gì bản 14.8.1 này cũng có lỗi và cách giải quyết theo khuyến nghị của nhà sản xuất là lên 15 còn không thì chấp nhận sống chung với lỗi.
1
:3 lên luôn 15 đi cho rồi
0
ios ra lắm build quá nhỉ
0
14.8.1 luôn, Apple gắt thiệt 😆
0
begaycom
ĐẠI BÀNG
em lên bằng con ip12 prm từ hôm qua đến nay, cảm nhận chung
không thể phân biệt được hiệu năng nhanh hơn hay chậm đi nhưng vấn đề nóng máy không được cải thiện, chơi mấy game vớ vẩn như tốc chiến, liên quân thì thấy hao pin hơn lúc còn ở 14.8
bác nào ở 14.8 không quan tâm đến bảo mật thì em khuyên đừng lên làm gì ạ
apple âm mưu bóp 12 để nó nhanh về vườn dọn chỗ bán 14 cho những ai ko chịu nâng cấp lên 13 đó, hoặc chí ít cố tình làm người dùng nản xong ép để lên ios15 đó
2
Bản nào ổn thì nên dừng tại bản đó cho chắc
0
Mình theo dõi công ty apple lâu nay nhận thấy mỗi lần apple lên bản cập nhật là luôn bị lỗi phần mềm cập nhật ! Tại sao vậy ? Tại nhân viên lập trình của apple kém năng lực hay tại apple cố tình tạo ra bậy ? Mình thì nghĩ nguyên nhân chính là do trình độ nhân viên làm việc cho apple có vấn đề , trình độ công nghệ trung bình nên mới hay bị lỗi phần mềm cập nhật phát hành như vậy đó
0
ducdl2
TÍCH CỰC
mình đang 14.3 sao vô cập nhập nó báo bản 15.1 mà kg có bản 14.8.1 nhỉ?
0
Mình đang dùng 14.8.1 trên ip8 plus. Mình xem thì có bản 16.1.1. Mọi người nghĩ có nên nâng lên không?
1
vanminh830623
TÍCH CỰC
Để đó cho mượt bạn ơi. Lên là chuẩn bị thay máy sớm
0
nhcuong.bk
TÍCH CỰC
iphone 13prm lên được ko
0
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM