Anh em đang dùng iOS 15.6 chính thức có thể cập nhật lên bản 15.6.1 (mã là 19G82) mới nhất mà Apple vừa phát hành. Apple có note rằng đây là bản cập nhật quan trọng bao gồm sửa lỗi và cải thiện hiệu năng, nhưng không nêu rõ cụ thể là sửa lỗi gì.

Apple cũng đồng thời phát hành iPadOS 15.6.1 chính thức luôn.

Để cập nhật: Vào Cài đặt → Cài đặt chung (General) → Cập nhật phần mềm, iPhone/iPad cần trên 50% pin hoặc cắm sạc để cập nhật.
18
189
Mình đang lên luôn nè
1
Vậy chắc rằng đây là bản cuối cùng rồi! Lỡ lên beta rồi nên vẫn kéo tới beta cuối cùng thôi rồi lên chính thức luôn không lăn tăn gì nữa
2
Quan trọng là lên ngay thôi
0
chaukyo
CAO CẤP
Chẳng biết cập nhật gì và sửa lỗi gì nhưng có mới chính thức là lên thôi
4
Em đã lên e cảm ơn bác nhá. Apple cứ mỗi lần cập nhập là phát hành lớn luôn 😃
0
chắc bản ios 15 cuối cùng rồi
0
Khac Cuong
TÍCH CỰC
Bản này sẽ nhiều lỗi để ép người dùng lên ios 16😂
16
Cứ có mới là lên thôi
0
dangdung165
ĐẠI BÀNG
Cải thiện khả năng hiện thị à bác
0
Uchiha Banana
ĐẠI BÀNG
Sửa lỗi trắng màn hình ở 13 pro max đó
0
Bóp hiệu năng để mấy em mua iPhone 14 ấy mà
2
Bản này chắc là bản khai tử máy cũ, lên xong là môt thời gian máy chậm 😆 lên 16 càng chậm, chỉ có mua máy mới ha ha
0
khitamdao
TÍCH CỰC
đã lên cho ipad pro 2021, và xác nhận bị lỗi trôi màn hình (bản 15.6 không bị)
3
nazratul
CAO CẤP
Có thể bản này đạp pin xuống, để dọn đường cho iphone 14 😂😂😂 nói vậy thôi chứ 15.5 onscreen đc 9 tiếng cho tới lúc còn 10% trên 13pro nên đợi luôn 16 nhé 😆))
0
Ngày xưa tầm 19-23 tuổi mấy vụ nâng cấp os (máy tính) này T rất thích. Nhìn giao diện từ win xp lên 8 rồi win 7 nó rất đẹp và rất thích mặc dù chẳng biết làm vậy có được cái gì ko. Bây h ko một chút húng thú nâng cấp os, tầm 3 năm lên 1 lần vì sợ phần mềm ko được hỗ trợ. H nhìn bọn suốt ngày soi mói os noạ kia để nâng cấp nó quê và rảnh thật. Hay là T đã quá già ko biết nữa.
3
Tulan682
TÍCH CỰC
Hix 13 pro max của em lên 15.6 cụ đi luôn đang bảo hành mà chưa thấy tin tức gì. Cập nhật phần mềm cũng chết máy thì em cũng lạy cụ táo đấy 😭😭😭
0
Còi đây
TÍCH CỰC
lỗi airdrop ko gửi đc 😆
0
rung_xanh
ĐẠI BÀNG
Done. Thank you
0
Tiếp theo là chủ đề hao pin nóng máy ios 15.6.1
0
đang tải ...