Apple sẽ ra mắt một chiếc iPad mới trong tháng 3 này?
Bài hay!/8 người
Mikeknowsme
4 tháng trướcBình luận: 121Lượt xem: 11.779
Apple sẽ ra mắt một chiếc iPad mới trong tháng 3 này?
Apple vừa nộp giấy lên Ủy ban thương mại Eurasian (EEC) cho thấy có một model iPad A2229 chạy nền tảng iPadOS 13. Như thuờng lệ mọi sản phẩm sử dụng kết nối không dây cần phải được EEC chấp thuận thì mới được bán ở Nga, Belarus, Kazakhstan và một số quốc gia khác.

Theo MacRumors, tháng 3 này là tháng Apple ra mắt sản phẩm phần cứng mặc dù không có sự kiện ra mắt, hứa hẹn model iPad này sẽ được giới thiệu "âm thầm" lên website vào một ngày nào đó trong tháng 3 này.

Chúng ta đã có khá nhiều tin rò rỉ về iPad mới trong năm 2020, đặc biệt là iPad Pro mới với cụm 3 camera sau. Ming-Chi Kuo cũng cho rằng trong tương lai iPad sẽ sử dụng màn hình mini-LED mới sẽ ra mắt vào khoảng cuối 2020 hoặc đầu 2021.

Theo Macrumors
Bài hay!/8 người
mong là ipad mini mới.
@hell no Muốn ipad có màn hình mini led hơn =)) hoặc oled cx đc
@iáT Tài Mình thì lúc nào cũng trong túi kèm 2 tai nghe. Vật bất ly thân 😆
Thấy có bài năm nay ra 3 loại ipad. Tỷ lệ cao lại có mini full màn :3
@Nguyễn Tuấn 2504 Mini chắc ko ra đâu bạn.
Con mini5 hiện tại vẫn ngon lắm
Trong khi các hãng khác ko còn chú trọng về mảng tablet thì Apple vẫn giới thiệu iPad đều đặn mỗi năm nhỉ 😁
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
@iamcp Chìm do phân khúc giá rồi bác, máy tính bảng new với mức giá ~18m thì lựa chọn iPad Pro sẽ ngon hơn. Con Tab S6 sau khi trải nghiệm thì thực sự tốt hơn về trải nghiệm hàng ngày so với dòng iPad còn lại với các lợi thế về màn hình, loa, cổng kết nối, bút, phím, ... Còn nếu bạn so về game thì mình cũng chả mò iPad để chơi làm gì cả =)) nặng tay lắm
@Coca Escanor App ios trước lập trình viên viết cũnh hỗ trợ tối đa ipad k như bên android
@iamcp Dex ngon thật mà vẫn phải màn rời, nên k khả thi cho lắm
Năm nay chẳng có sự kiện gì nhưng có sản phẩm mới là đc ;)
Hóng iPad Pro mới
cái iPad Pro từ năm 2018 rồi Apple chưa nâng cấp. Mà cũng chẳng biết sẽ nâng cấp cái gì nữa vì nó quá hoàn hảo rồi. Đừng nói là gắn thêm camera vào... iPad camera có xài đầu...
@cuhiep Ipad ko lỗi thời so với androi
@cuhiep Cần Ram
@soibacjr chip dư xăng @@ bạn thử tải bộ adobe về rồi làm thử 1 full project trên iPad Pro thử xem nó làm nổi ko, test thử premiere hay sketch photoshop trên iPad khá lag thà dùng procreate còn sướng hơn. Việc apple cập nhật sidecar trên macOS hoặc ứng dụng astropad là để nó cố gắng cạnh tranh vs wacom ở mảng pen display nhưng có vẻ nó vẫn chưa ngon ( mình đang dùng iPad Pro 12.9 và wacom one 2020 nên đã có so sánh) còn chip nó thì còn khá yếu để hoạt động độc lập vs các phần mềm đồ hoạ chuyên nghiệp ... ah ngoài ra còn phải cải tiến cả pencil nữa để còn rất lâu mới = dc wacom và các dòng smartpen khác (nó còn bất tiện nữa là bút của apple phải sạc, tụi wacom vs note pen của samsung thì ko). Nó chỉ hoàn hảo cho người dùng phổ thông lướt web đọc tin hay làm những tác vụ nhẹ thì dc
@cuhiep Cái gì có nhiều cân nhắc chứ máy tính bảng thì iPad là duy nhất. Một sự lựa chọn gần như tuyệt nhất.
Mong 1 chiếc ipad mini mới với thiết kế của ipad pro 2018
@mr_tam Cũng mong như thế
@mr_tam cùng suy nghĩ với bạn, cần một cái máy nhỏ gọn trong form của iPad mini với màn hình full lớn hơn để đọc sách cho gọn 😆
@KhôiTrần15 mình cũng thích mini hơn full, cơ mà đọc sách thì dùng kindle chứ ipad bị notify suốt dễ phân tâm 😃)
@MustDie Mình cũng có kindle rồi nhưng đọc sách chữ giải trí chứ sách chuyên ngành nhiều hình ảnh và pdf vẫn phải đụng tới pdf bác ạ
@mr_tam Mong ra ipad mini tràn viền giống pro. Nếu ra thì làm liền 1 con, thèm thiết kế này cho mini
Mau mau ra sẩn phẩm đi. Để ipad pro 11 inch giam gia thêm tí nữa để mua e nó
Dịch kiểu này chắc giới thiệu bằng hình thức live stream rồi...
Mong ipad pro thôi . Muốn nâng cấp rồi
Mong có ipad mini mới với faceid như ipad pro đeer tiện mang đi
Nếu nhu cầu ko cấp bách thì nên chờ đến năm 2021 sẽ có iPad với màn MiniLED và Macbook thiết kế hoàn toàn mới với chip ARM
@trung76 thì giờ các chip di động nhân ARM hết mà
@41203497 Ko đọc à bạn? Macbook nào hiện nay có chip ARM? Đừng đề cập đến con chip bảo mật T1 và T2 nhé, vì tôi đang nói đến CPU
Mong ipad 24in coi cho sướng
Ipad pro 9.7 inch mua cách đây 3 năm của mình xài còn ngon chán. Pin phà phà. Chạy ổn định. Và vẫn chưa thấy lý do để lên đời.
Xin lỗi Apple, em rất tốt nên anh sẽ không tốn tiền mua cái mới đâu 😆
mong nó ra cái ipad giá rẻ viền mỏng giống ipad pro. Để nâng cấp cái ipad 3 mới mua 9 năm dùng hoài ko hỏng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019