Apple tiếp tục rò rỉ: iPhone Xr có màu xanh dương, không có iPad Pro mới, có dịch vụ AppleCare mới
zyzy1908
2 nămBình luận: 101
Apple tiếp tục rò rỉ: iPhone Xr có màu xanh dương, không có iPad Pro mới, có dịch vụ AppleCare mới
Steve Troughton Smith - người đã từng dựng nên chân dung iPhone X một cách chính xác qua từng dòng tweet hồi năm ngoái, vừa tiếp tục đăng lên Twitter các dòng mã file nằm trên Apple.com cho thấy iPhone Xr mới sẽ có màn hình 6.1" như tin đồn trước đó, máy có 3 phiên bản bộ nhớ trong là 64GB/128GB/256GB và có đến 6 màu sắc gồm đen, trắng, đỏ, xanh, coral và vàng. update: coral là môt màu mới chưa biết, một số nguồn tin cho rằng đó có thể là phiên bản màu cam?

Nếu điều này trở thành sự thật, anh em liệu có chọn mua Xr chỉ vì màu sắc mới mẻ của nó và theo anh em, màu sắc nào sẽ trở nên hot nhất. Sự kiện Apple đã đến rất gần, anh em đừng quên đến Cà Phê Tinh Tế để cùng giao lưu và chờ đợi những sản phẩm mới của Apple hoặc xem livestream tường thuật tại đây nhé.

https://twitter.com/stroughtonsmith/status/1039833784387072000

Ngoài ra, Steve Troughton Smith cũng chia sẻ thêm rằng những dòng mã XML còn cho thấy sẽ không có chiếc iPad Pro nào mới cả, chúng ta chỉ có iPhone, Apple Watch, dây đeo mới. Hiện tại, cũng không có thông tin về AirPower - đế sạc được ra mắt từ năm ngoái.

Update: có thêm thông tin về dịch vụ Apple Care mới cho các thiết bị bị lạc mất hoặc bị trộm. Cụ thể hơn, có lẽ chúng ta vẫn phải đợi sự kiện tối nay rồi.
Tham khảo: Twitter
hoangclick
TÍCH CỰC
2 năm
giờ lại có thêm iPhone Xr nữa, Apple giờ chiều lòng khách hàng rồi, sx đa dạng các dòng.
tamle_o
TÍCH CỰC
2 năm
@hoangclick samsung thì ra mỗi nơi 1 kiểu. ém màu đỏ cho hàn xẻng, bắt vn xài chip exynos..thà ra lắm kiểu nhưng chung cho tất cả thị trường thích hơn
@tamle_o Thg apple cũng chỉ cho 2 sim ở TQ thôi khác gì.
@miha_c2 Haha mình có nói gì đâu, ví dụ vậy mà làm gì giật mình thon thót thế
minhlayoh
ĐẠI BÀNG
2 năm
Đợi Ipad Pro mà không có huhu 😔
bhuubao
TÍCH CỰC
2 năm
@khocchonguoiradi123 Không có ạ. Brand new nguyên seal nha😆)
bhuubao
TÍCH CỰC
2 năm
@wenquan Tại em mua để phục vụ edit video. Em thấy mua laptop giá đó thì lỡ cỡ quá. Nhu cầu em cũng nhẹ nhàng nên em nghĩ ipad gánh nỗi. Giờ trên mạng thấy xài ipad edit video cũng nhiều. Em đang xài thấy ổn lắm bác
@wenquan Bao full jav 4k =))))
Tối nay hết thú vị rồi
@[HD]YêU cÔnG NgHệ Tối nay tại cafe Tinhte có @zyzy thức cùng ae xem trực tiếp thì thú vị không gì bằng 😁
Tí tú
ĐẠI BÀNG
2 năm
thích màu xanh đới
hehe bọn nó dò tài vkl...F12 thần thánh
HNC001
TÍCH CỰC
2 năm
Ipad pro mới? Airpods chống nước?
NTN.PF
CAO CẤP
2 năm
@HNC001 Mặc định airpods cũng chống nước mà. Mình đeo đi tắm với đi mưa phà phà. Hay ý bạn muốn đeo đi bơi???
Dương2014
ĐẠI BÀNG
2 năm
Lộ hết rồi xem cũng không hấp dẫn nắm
17benthuy
TÍCH CỰC
2 năm
Mình nghĩ k có cái nào dưới 20 củ khi về vn đâu
Micron B
TÍCH CỰC
2 năm
Chuẩn bị sang Sing thôi, năm ngoái bị anh Tim tung tin hết hàng nên không đi!
@Micron B Đi kg bác 😁 em cũng định đi nè
Micron B
TÍCH CỰC
2 năm
@thongphan1989 Chắc đi á, mới rủ sơ mà thấy dân tình hào hứng lắm ròi!
Micron B
TÍCH CỰC
2 năm
@thongphan1989 Bạn dự màu nào sẽ hot?
@Micron B Chắc vàng áh. Em đặt phòng hết rồi. Có muốn đi chung thì gọi em 0938.23.6996
Thấy màu vàng sẽ hot mà thường mấy cái iPhone màu vàng là đẹp và sang nhất
99v9.9999
TÍCH CỰC
2 năm
mấy tiếng nữa thì biết hết rồi còn rò rỉ nữa trời, có nhất thiết cuồng tới mức vậy không ?
TAAT
ĐẠI BÀNG
2 năm
Hóng mõi ios 12
Màu Xanh năm sau lại hót. Nhà nhà hãng hãng màu xanh như iPhone 😁
xt30
TÍCH CỰC
2 năm
@Khẩu trang xanh Màu xanh giờ đầy rẫy, hãng nào cũng cả rồi mà
spy912
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Khẩu trang xanh Màu xanh blue coral các hãng người ta làm ra chán chê giờ bọn ifan mới được rờ tới, tội nghiệp mà làm ra vẻ sang chảnh lắm.
@Khẩu trang xanh màu xanh bắt đầu từ thời htc u ultra r nhé :D
@Khẩu trang xanh Để giới thiệu rồi mới biết màu xanh của apple có gì khác những hãng kia ko
@Khẩu trang xanh Ng u mà cứ hay phát biểu 😃
Hóng nào
suytinhst99
ĐẠI BÀNG
2 năm
Thiệt mong ra iphone để iphone x giảm giá kakaak
@suytinhst99 mua X đi, k hối hận đâu, trải nghiệm tuyệt vời, giờ mà dung lại phím home bạn sẽ thấy khó chịu cho coi.
nmdhabl
ĐẠI BÀNG
2 năm
Xr vì 2 sim, xanh coral màu mới nhất chắc hot 😁
Sao đọc tên như là đang đọc tên xe pkl vậy ta... R6..R1...😁
Có bao nhiêu leaked hết rồi thì còn gì để chờ đợi buổi event tối nay nữa :eek:
Chán đang hóng ipad 😔
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019