Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Apple update loạt dev beta 3 cho: iOS, iPadOS, macOS, watchOS, tvOS

cuhiep
7/3/2023 22:15Phản hồi: 26
Apple update loạt dev beta 3 cho: iOS, iPadOS, macOS, watchOS, tvOS
Cụ thể anh em đang dùng các bản hệ điều hành bản dev beta sẽ nhận được bản update mới nhất như sau:

Đây là đợt update beta lớn mà Apple tung ra để anh em dev hay các anh em có đăng ký tham gia chương trình sử dụng trước các bản OS mới trong quán trình phát triển của các thiết bị Apple xài trước khi tung ra bản thử nghiệm cho mọi người và bản chính thức sau đó.

Anh em nào không nhận được bản update tức là máy anh em chưa đăng ký tham gia chương trình beta của Apple. Anh em có thể nhấn vào link này để tham gia: https://beta.apple.com/sp/betaprogram
Apple Beta
beta.apple.com

Anh em đang tham gia dev thấy update hoài mệt quá thì bỏ tham gia theo hướng dẫn này: https://tinhte.vn/thread/mac-ios-cach-ngung-tham-gia-chuong-trinh-beta-cua-apple.2682634/

[Mac, iOS] Cách ngừng tham gia chương trình Beta của Apple

Khi Apple có hệ điều hành beta (iOS, macOS), có nhiều lý do để bạn muốn cài vào máy và thử. Sau khi cài thử thành công, mỗi 10 ngày hoặc 2 tuần Apple sẽ có phiên bản beta mới, và bạn tiếp tục nâng cấp, thử nghiệm.
tinhte.vn
26 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đợi iOS 17 thôi, giờ 16.x cũng kg có gì mới
@mochi-mochi Mình nghĩ ios17 sẽ không có gì mới, tập trung vào sửa lỗi với ổn định
@mrkun&blackberry đúng rồi bạn khác với dự tính ban đầu là sẽ có nhiều thay đổi lớn
Mình thì đang hóng apple event quá luôn, không biết tháng 3 này có apple event nào để hóng sp mới đồng thời lên ios mới ko nữa
@lehuuthe1202 không có event, chỉ là ra mắt thôi hihihi
@cuhiep Uh anh Hiệp, dạo này cũng ít thấy apple event, cũng như đợt trước ra macbook M2 pro cũng ko thấy, sắp tới hi vọng iphone thấy
@lehuuthe1202 Ra event làm chi. Âm thầm ra rồi mua thôi. Hóng t6 vs t9 có ios vs ip mới thôi😃
@MoonBreathing Uh bạn, hiện tại mình đang muốn mua apple watch SE 2 lắm luôn, chịu hết nỗi rồi. Tuy nhiên nếu mua mình phải mang theo đt. Mà hiện tại mình chỉ có 1 cái quần thể thao là có dây kéo, mà cái iphone của mình to quá nên nhiều khi để vào cũng cấn, nhiều khi đi ngoài đường cũng hơi lo tý
Tuyệt vời.
iPad OS 16.3.1 mình ko dùng đc Stage Manager 2 màn hình nữa
Đợi chính thức luôn
Sắp có iOS 17 rồi mấy cái này lên làm gì
@cuong_pham 208 1/2 năm nữa mà sắp j bạn, lên vẫn cứ lên cho sướng😃
hanav3
ĐẠI BÀNG
một năm
@cuong_pham 208 Sắp của bạn nó dài hơn nửa chu kì ios luôn ah😆)
Re0
CAO CẤP
một năm
chờ tính năng thôi , hê hê , đang bản mới nhất rồi
16.1 vẫn đang còn quá ngon
1 thằng lười vẫn là 14.8 cho con xs max 75% pin =)))
tuluan
TÍCH CỰC
một năm
Đang hóng bản chính thức luôn. Chứ 16.3.1 ko mặn lắm.
Bài viết của bác Hiệp giống như cốp dán quá. Chẳng nêu được những cái mới hay phân tích những cái hay trên bản iOS 16.4 beta mang lại.
Lên trang đầu Tinh tế mà lại. 😅
Nể nhất mấy ông đăng ký bản beta này trải nghiệm rồi than máy nóng Lag hau pin các kiểu =))
What’s new:
- Change number version from 16.3 to 16.4
Lee92
TÍCH CỰC
một năm
Theo trải nghiệm của các bro thì bản nào đang ổn định nhất từ độ mượt , về pin và không lỗi linh tinh...Xin ý kiến?
Nằm im tất cả ! Chả cập nhật ji nữa! Mua máy mới trải nghiệm Os mới thôi
Done

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019