Apple và Google khởi động chương trình quà tặng mùa lễ cuối năm

TDNC
18/12/2012 3:54Phản hồi: 75
Apple và Google khởi động chương trình quà tặng mùa lễ cuối năm

Đến hẹn lại lên, gần đến cuối năm thì các kho ứng dụng lớn như App Store cho iPhone và Google Play cho Android đều có những gói quà tặng từ nhỏ đến lớn dành cho người dùng. Nếu như năm ngoái Google cho tải gói 10 phần mềm chỉ với 10 xu thì năm nay họ đưa ra một chương trình khuyến mãi khác lạ hơn khi có sự kết hợp với một số dịch vụ ở ngoài đời. Apple cũng không chịu thua khi giới thiệu chương trình 12 ngày quà tặng với nhiểu chủng loại nội dung từ phần mềm, game cho đến nhạc, video...

Chương trình của Google có tên "Suprise Calendar Coundown" sẽ kéo dài từ nay cho đến ngày 01/01/2013. Mỗi ngày Google sẽ đưa ra một chương trình khuyến mãi riêng, ví dụ như hôm nay nếu bạn tải về phần mềm có tên "Hotel Tonight" thì sẽ nhận được mã quà tặng trị giá 35$ (mã: "Google35") để sử dụng cho các dịch vụ đặt phòng khách sạn bằng phần mềm này. Từ nay cho đến 01/01/2013 còn dài, bạn nhớ thường xuyên ghé thăm địa chỉ sau đây để xem và hưởng các khuyến mại mỗi ngày nhé. Link theo dõi: nhấn vào đây.

Screen Shot 2012-12-18 at 11.52.24 AM.png

Bên cạnh đó, Apple cũng giới thiệu phần mềm "12 Days of Christmas" (12 ngày quà tặng) ám chỉ khoảng thời gian từ ngày 26/12 đến 06/01 năm 2013. Mỗi ngày Apple sẽ đưa ra một số món quà nhất định bao gồm ứng dụng trên App Store và video, nhạc trên iTunes. Mỗi thứ sẽ miễn phí trong vòng 24 giờ và bạn nên theo dõi liên tục bằng phần mềm 12 Days để không phải bỏ lỡ món quà nào nhé. Tải "12 Days" tại đây (Hơi lạ là tài khoản iTunes của Mỹ lại không thể tải phần mèm này, tài khoản iTunes VN tải vô tư 😁).

75 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lúc đó mọi ng` cùng đang âu yếm e Lumia 920 rồi 😁
@vitcon0nline299 đúng rồi, nhg nếu từ hướng "anh ý" ngược lại thì: ước gì mình đc những thứ như anh ý :D
lesud
TÍCH CỰC
11 năm
@onlylove14 vãi liên quan.
Lumia mà làm như thần thánh không bằng :lol:
Có thể nó là 1 chiếc điện thoại tốt (mình cũng thấy khá ấn tượng) nhưng với Ifan và Android fan thì nó cũng cùng mâm với các sản phẩm cao cấp của họ thôi, không có gì ghê gớm lắm đâu :D
Mua WP xong tới những dịp thế này fan hâm mộ ngồi tự kỷ nhìn fan 2 ông lớn kia xơi quà tặng =))
@lesud vãi nghiêm túc =))
bác nói đúng rồi ạ :D
Khai đao chăng
cũng ngon quá chứ. nào h toàn sài chùa
hqviet
CAO CẤP
11 năm
May mà mình có 2 tk ở 2 store. Chắc store US có chương trình riêng.
Hôm qua vừa tải đc 2 bản ninja fruit free.
Apple Store chỉ cho mấy nc này thôi 😔(

Brunei Darussalam, Cambodia, Hong Kong, Indonesia, Lao People's Democratic Republic, Macau, Malaysia, Philippines, Singapore, Sri Lanka, Taiwan, Thailand or Vietnam.
hehe1110j
TÍCH CỰC
11 năm
Sặc,tk mình là us 😔 làm sao bi h?
hehe1110j
TÍCH CỰC
11 năm
Bạn có tk khác cho mình mượn tải ứng dụng này đc k?
@hehe1110j Bạn change nó thành vietnam được mà, tk của mình trc mình tải google map mình cũng phải change sang us mới tải được đấy
@minhvip501 change kiểu gì hả bạn
@bestboy2142 bạn muốn đơn giản thì làm trực tiêp bang itunes trên mtinh,bạn đang nhạp vao tk apple của bạn,vào phần account,rồi thây đổi cho thông tin bên hàng bên phải đó,
Canh me mua được mấy cái này cũng ok
He, mình cũng vừa nhận mail thông báo việc này xong, đã tải nhưng hnay toàn nhạc vs video mùnh ko thích
Sao noi la 26thang 12 ha ban ! Đã tải về được chưa nhi?
Hôm nay có game hay app gì hot thành free chưa các bác 😁
aries89
ĐẠI BÀNG
11 năm
fruit ninja nhé
@aries89 Từ hôm qua rồi mà bác
Mac App Store có ko nhỉ các bác? 😁
chả biết sao nhung free thi cứ tải k thich thì. xóa😁

Sent from my Nexus 7 using Tinhte.vn
Fruit Ninja đang free vào down nhanh ae.
Thử hóng xem có app nào hay không 😁
tuananhdb
TÍCH CỰC
11 năm
Thích dáng em 920 màu trắng quá đi >"< ứng dụng ít tí nhưng mà mặc kệ 😁
alokaka91
ĐẠI BÀNG
11 năm
cái này hay đây 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp