Apple Watch 3 sẽ có bản LTE và không LTE, thiết kế không khác nhiều, tháng sau ra mắt?

Duy Luân
14/8/2017 21:48Phản hồi: 96
Apple Watch 3 sẽ có bản LTE và không LTE, thiết kế không khác nhiều, tháng sau ra mắt?
Theo nhà phân tích Ming-Chi Kuo của KGI Securities, Apple Watch 3 sẽ có phiên bản tích hợp LTE và bản chỉ có Wi-Fi. Thiết kế của sản phẩm không có nhiều thay đổi so với những chiếc Apple Watch đang bán trên thị trường, có chăng Apple sẽ làm cho nó mỏng hơn và nhẹ đi mà thôi. Hai kích thước mặt đồng hồ 38mm và 42mm vẫn sẽ tiếp tục được duy trì nhằm đáp ứng nhu cầu của nhiều khách hàng khác nhau. Kuo nói thêm rằng Apple Watch LTE sẽ không tương thích ngược với mạng 3G, ít nhất là cho dòng sản phẩm bán tại Mỹ. Apple Watch 3 sẽ ra mắt cùng lúc với iPhone trong tháng sau.

Nguồn: The Verge
96 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Báo giờ gọn vãi 😁
Quá đẳng cấp. Tôi sẽ mua ngay không suy nghĩ. Mặc dù chưa trả góp xong con 7plus nhưng tôi phải nâng cấp để có trọn bộ iphone apple watch ipad macbook. Nhân tiện tôi đang có nhu cầu bán quả thận còn lại, ai có mối cứ giới thiệu, hoa hồng tôi chi 10%.
Micron B
TÍCH CỰC
7 năm
@hoa su nha nang Nói dóc xuống dưới diêm vương cắt lưỡi ấy!
openincs
TÍCH CỰC
7 năm
@hoa su nha nang Tay chơi là đây 😁
Mình mua điện thoại chỉ khi nó bằng 1/4 lương tháng trở xuống :D Bạn thật hấp dẫn
@openincs lương bác bao nhiêu ? Nếu 1/4 trở xuống thì điện thoại gì ? Xin được mở mang tầm mắt ;)
openincs
TÍCH CỰC
7 năm
@hoai88vn Có gì đâu, đang xài iphone 6s và iphone 7+
Applenick
TÍCH CỰC
7 năm
Mỏng nữa thì sẽ ít ác lắm !
Lúa Đồng
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đeo như đồ chơi con níc vậy, mà đeo nó thấy kiểu baby nên ko đeo thường lắm
@Lúa Đồng Hẳn nào ai cũng bảo mình chưa 18!😆
Màn hình vuông mới là thực dụng nhé😃...smart là chính, time là phụ thôi nhé🆒....màn cong thì phi thực tế, bởi vậy apple dư khả năng nhưng ko bao giờ làm thứ xàm đó nhé;)
quantn
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Cuong072nt Thằng mà ai cũng biết là "Thằng bắt chước" mà không ai nói là ai !!!
😆)) Bác thâm thật 😃))
phoenixna
TÍCH CỰC
7 năm
@kungfu9999 Đúng vậy. Giờ vẫn còn rút tiền đc của lũ cừu mà chi phí bỏ ra ít thì tội gì. Doanh thu là chính mà
@kungfu9999 Đối với thể loại cuồng thì kiểu gì nói chả được. Cũng chỉ là gõ phím thôi mà =))
@#JK thật là nực cười...😁
noloveonme
ĐẠI BÀNG
7 năm
Apple watch xấu mà nhìn lâu cũng thấy đẹp :eek:😁:p:p
legiondark
TÍCH CỰC
7 năm
@noloveonme Giống em, mà k riêng gì Apple watch, đồ gì của apple cũng thế luôn @@
@noloveonme :D:D
Vịt 2019
TÍCH CỰC
7 năm
Bao giờ Apple Watch bị xếp vào mục Khác nhỉ? Như ảnh đã từng bị xếp vào mục Khác.
mrbodpi
TÍCH CỰC
7 năm
càng đeo càng thấy hiện đại và đẹp , ko phải như đồ chơi như các bạn nghĩ đâu.
Đến cái đồng hồ bây giờ cũng phải trang bị LTE cho nó rồi :v
Bao giờ Pin đc 1 tuần thì chuyển qua xài. Chứ giờ ngày xạc lần thấy không ổn.
@JoseyHan Chắc bạn phải chát chít hay nghịch nhiều lắm!Mình sài 2 ngày mới phải sạc một lần!
@joeBanana Mình nghe nhạc và track nhiều nên nhiều khi đến chiều là còn 20%. Mới tí toáy lên ÓS để từ 12h khuya đến 7h sáng hết 31%. Cực rồi... Heyza!
@JoseyHan mình thắc mắc là tại sao bạn cần pin 1 tuần? trong khi bạn có thể đeo sáng, dùng tới chập tối rồi sạc. sáng lại đeo đi làm. Mình vẫn làm vậy và vẫn xài ngon lành. Còn nếu bạn muốn mình có đang bán cục sạc dự phòng cho AW. Bạn mua ko mình bán cho bạn 800K.
Phải mà tăng thời lượng pin lên 5 ngày là xúc ngay 1 em 😁
@finalmagic Đó là vấn đề nhức nách của mình
qtgalaxy
TÍCH CỰC
7 năm
Đã dùng cả s1&2 rút ra thứ mình cần là:
1. Pin 1 tuần (vì bản s1&2 mình dùng cơ bản pin không nổi 2 ngày).
2. Tính năng: chỉ xem giờ, sync chụp ảnh, rung báo thức, chống nước (vì những tính năng màu mè ko dùng).
3. Rơi ko vỡ màn hình (bản s1 mua 27tr, vỡ màn thay mất 4.5tr, bán đc 9tr... sót 😔 ).
Thanks cook 😁
THONG_PQ
TÍCH CỰC
7 năm
@finalmagic Fitbit chuẩn bị ra lại dòng smartwatch
Chờ con lai lai Peb Time Round zớt 1 em là vừa
THONG_PQ
TÍCH CỰC
7 năm
@qtgalaxy Bao rung
legiondark
TÍCH CỰC
7 năm
@qtgalaxy =))))))
@finalmagic Rung không đã bằng con apple watch đâu, công nhận trong câc đồng hồ đã đeo thì cục rung của con apple watch sướng nhất

Còn đang sử dụng time round, thấy cực kì hài lòng mỗi tội đang đêm nó mà rung thì kêu to quá, chạy xe thì rung ko đủ để báo có cuộc gọi tới
Công nhận bản gốm kết hợp dây nike màu trắng tông xẹt tông thiệt là đẹp
Ráng tí nữa là mua đc rồi
codcsi
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mua về đeo cho con cẩu nhật mới nuôi có được không vssyj?
@codcsi được dù gì nó cũng khôn hơn chủ mà 😃

đủ IQ mới xài được AW
@codcsi Được ạ! Mua về tặng chủ thì tốt thôi vì nó thắt chặt tình chủ-tớ!
@codcsi được, nhiều khi nó mang còn xứng đáng hơn chủ của nó nữa...
tuyệt vời

đã đến lúc mua cái Watch tốt nhất thế giới rồi 😃
Ngày càng ngon
Mình chỉ thích AW tròn lại phải đợi rồi
@Apple Park Lâu đấy !
Vì khác với phần còn lại thằng Apple không phải cố làm cho đồng hồ thông minh trông giống như đồng hồ thường để lôi kéo khách hàng 😁
@Nokfev chuẩn
@Nokfev Đơn giản làm bản tròn có thêm lựa chọn thôi, hồi nào giờ chỉ thích tròn mà phải AW cho đồng bộ chứ không mua của SS rồi 😃
@Apple Park Khi nào có SMW tròn bán được nhiều hơn AW chữ nhật thì Apple sẽ ra bản tròn 😁
@Nokfev Biết đâu ra bản tròn nó còn phá kỷ lục hơn bản hiện tại :E
Mỏng nữa là ngon.
legiondark
TÍCH CỰC
7 năm
Thế quái nào đồ Apple mới ra thì thấy nó xấu quắc mà ra vài năm rồi nhìn lại trông cũng được được là sao ta :eek::eek::eek:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019