Apple Watch chính thức: Digital Crown, kính sapphire, hai kích thước, 3 lựa chọn
vuhai6
8 nămBình luận: 627
hlinh0301
ĐẠI BÀNG
8 năm
Các bác chê ác quá, nghe nguy hiểm vkl, cứ như là dùng được bao lâu, trải nghiệm đầm đìa chuẩn cmnr ấy 😆
Em cá nhân thấy thiết kế đẹp, chú ý từng chi tiết, các tiểu tiết thông minh, đặc biệt là phần khoá dây.
Còn phần mềm, linh hồn của smartwatch, thì xin lỗi các bác luôn, nó mới là chuẩn cơm mẹ nấu đấy.
MarsMan
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mình không cuồng Táo, nhưng mình rất thích cái đồng hồ. Không hề thấy nó xấu mà rất đẹp (xem ảnh mẫu đeo lên tay mới thấy được, chứ nhìn không thì cũng không đánh gía đc nhiều, còn tính năng thì bác nào hay tập thể thao, chạy, đạp xe, bơi lội thì sẽ thấy nó cũng thực sự hữu ích, nhất là đồng bộ với iPhone. Mình định kiếm cái vòng Fitbit nhưng nhìn thấy cái này lại phải kìm hãm sự sung sướng tới đầu năm sau 😁 Giờ track manual là được.
GiantTiger
ĐẠI BÀNG
8 năm
Xấu hay đẹp là do quan điểm mỗi người, nhưng 1 điều chắc chắn là thiết kế của con này ko có gì nổi bật, và cũng ko thấy sang trọng chỗ nào.

Smartwatch về lâu về dài sẽ thay thế đồng hồ truyền thống cho các bạn học sinh, sinh viên, và những người cần 1 sản phẩm đa chức năng đeo tay, nhưng nó mãi mãi ko thể nào thay thế dc cái gọi là đẳng cấp, giá trị tăng theo thời gian của những chiếc đồng hồ cơ Thụy Sỹ, đó là 2 thế giới hoàn toàn khác nhau.
Quá xấu
Dennis N
ĐẠI BÀNG
8 năm
mình thì thấy iPhone ko đẹp chứ Apple Watch này cũng đẹp mà sao chê tơi tả vậy cả nhà, chắc nó chỉ chơi với iDevices thôi nhỉ
iphone không dành cho những ai không biết thế nào là đẹp, hoặc đặt rác và bừa bộn lên trên tinh thần thẩm mỹ. Giờ Apple Watch cũng thế.
khanh2810
ĐẠI BÀNG
8 năm
MẤY CÁI DÂY ĐEO ĐẸP QUÁ MỌI NGƯỜI Ạ, IW THÌ KÌ KÌ
Xấu một cách toàn diện và vớ vẩn tới mức có thương hiệu
Tendldk
ĐẠI BÀNG
8 năm
QUÁ XẤU, RẤT XẤU & THỰC SỰ XẤU

thất vọng
Thất vọng nhất đa số người đó là cái đồng hồ,nhưng 349 + 759.....
này thì dẫn đầu xu thế=)))bây h là chạy theo cmnr nhé,dự ifan sẽ sủa là chạy theo 1 cách tinh tế=))))
@JesseP 100 like cho bạn =))
Xấu 😕
Đẹp quá. Đẹp tuyệt vời. 1 bước tiến mới của thời trang. Mấy cái đồng hồ của thuỵ sỹ xách dép cho Apple nhá. =))))

Sent from my iPad using Tinhte.vn
Kết nối với Android được thì tốt quá

LG G3
Mồm thì chê nhưng nếu có thể lại âm thầm đi mua. Hùa theo phong trào lào nhiều
350$ với VN to nhưng với ÚSA là chuyện nhỏ 😁
Táo bán cho thị trường TG không riêng gì VN nên đừng ss giá
Các bác cứ bảo chê xấu xong vẫn cứ mua, nhìn sang S5 kia kìa, xấu ko ma nào khen nổi rồi thì doanh số sao? Người mua thì vẫn cứ mua nhưng mà ko có chuyện chê xong mua đâu nhé :|..

Bao giờ S5 xấu xí như vậy mà doanh số kỷ lục thì hẵng mong iw thành công ạ :S
đủ loại dây đeo.. ôi thích apple match quá đi mất
hikaru2003
TÍCH CỰC
8 năm
@tuyen_dollar Apple match là j vậy, apple sx que diêm à?
hikaru2003
TÍCH CỰC
8 năm
Tinhte là 1 ổ thánh chê 😃
đùa à về vn chắc gần 10tr nếu bản gold thì hơn 10 tr cmnr -_- quá đắt so với đối tượng học sinh, sinh viên ở việt nam 😔
muop92
TÍCH CỰC
8 năm
Thật sự là thiết kế k đẹp tí nào.
Mà người viết cũng nên dùng từ nhôm thay cho aluminum. Ai k biết aluminum là gì lại cứ tưởng khủng khiếp lắm

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019