Apple Watch có thêm dây đeo hình màu cờ các quốc gia thi Olympics, chỉ bán ở Brazil, giá 49 USD/dây

TDNC
21/7/2016 3:57Phản hồi: 160
160 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ngophungvp
ĐẠI BÀNG
8 năm
nói thật là đắt, các bạn đừng so đồ ngoài chợ vào đồ điện tử nữa. nó khác nhau lắm. cái đồng hồ, cái điện thoại nó tính theo tiền đô hay tiền việt, hay so sánh cái đồng hồ bao nhiêu tiền và cái dây này bao nhiêu tiền. thế thôi.. hay đây là phiên bản hạn chế, li mít tựt
Boang boang
ĐẠI BÀNG
8 năm
sao ko t thấy mấy a tàu khựa làm dây cho rẻ nhỉ. dây thôi mà cả triệu 😆)
jin_279
TÍCH CỰC
8 năm
Vào đọc cmt trên tinhte riết thấy ifan toàn là những nhà kinh tế học lý luận học tài ba. Người ta đọc thấy giá thế la mắc là điều bình thường không phải mượn các nhà kinh tế học vào show giá cân thịt, ổ bánh mỳ bên Brazil rồi chém nhăng cuội nhé. Còn chỉ có cái dây đồng hồ thôi mà tốn hơn 1 củ VNĐ thì nghỉ đi không mua bán gì hết nhé. Có mang danh ifan cuồng hay nhiều tiền mà mua cái dây đó người ta cũng phán là ngờ u để nó hút máu thôi ạ. Ngưng thể hiện đi!
RiverBlue
TÍCH CỰC
8 năm
49$ dây đồng hồ mà đã kêu ầm lên rồi, ra hỏi mấy ông mua dây cho đồng hồ cơ ~5-6tr thì người ta phải kêu thế nào, chưa kể dây nó ăn theo sự kiện olympic.
Apple mới ra sợi dây dù thôi mà đã làm binh đoàn Seeder hoang mang, mất ăn mất ngủ rồi! Đợi iPhone 7 ra mắt chắc lên tăng xông mà chết mất!?!
Kinh thật, giá 1 cái dây éo đâu vào đâu cũng 49$... Táo là một giáo phái và các táo ơ là tín đồ, việc cúng tiền vào mấy cái này cũng là chuyện thường
Tôi kg biết có ngờ u khi cúng tiền cho táo kg, nhưng chắc chắn tôi sẽ kg cúng tiền cho những kẻ như thế này 😁...
http://news.zing.vn/samsung-xin-loi-vi-nhung-clip-mua-dam-cua-chu-tich-lee-post667829.html
Và đặc biệt là cái động của sam-vnexpress hoàn toàn im bặc trước những thông tin này, trong khi các báo khác thì đầy giờ search từ khoá
#samsungmuadam vnexpress sẽ kg bao giờ ra...vâng hô hào minh bạch thông tin nhưng giờ vẫn dấu nhẹm...
SteelBird
ĐẠI BÀNG
8 năm
@thongphan1989 Hỏi thật là đồng chí không thể hiểu được vấn đề mua hàng hoá khác với cúng tiền ủng hộ dâng tiền giúp đỡ thật à? Nếu không hiểu nổi vấn đề cơ bản này thì thật là tội nghiệp quá, và loại người như vậy thì đúng là không nên care thế nhé bye.
@SteelBird Thôi, bao che thì giờ có nói sao cũng vậy. Gì chứ lỡ bài này mà nói quan chức apple đem tiền cho gái thì chắc quý vị cũng nhao nhao lên là ifan cũng tiền để mấy thằng đó đem tiền cho gái thôi....mấy cái ngữ anti trên này còn lạ gì, thế nên ông ng chửi thì kệ xác ông, tôi chửi kệ tôi, ông có phản biện gì đi nữa thì tôi vẫn xem ông là thành phần lấp liếm thôi, kg cần phải trả lơid tiếp đâu!
SteelBird
ĐẠI BÀNG
8 năm
@thongphan1989 Tranh luận kiểu qwrty, tự bịa tự tưởng tượng ra như vậy mới thấy lần đầu. Không có khả năng hiểu lý lẽ thì thì tranh luận cũng mất thời gian thôi. Thích nói nhảm gì cứ nói thế nhé. Chưa thấy ai bảo không mua iPhone vì Tim Cook gay cả.
@thongphan1989 Bạn chắc bị hoang tưởng à... thấy từ dây thừng của Táo đến clip mua dâm của chủ tịch sam có liên quan mịa gì đâu nhể... bạn thấy dây thừng đấy hay thì bạn mua, thằng chủ tịch kia thấy mua dâm hay thì nó mua, tôi thấy cả 2 mua đắt thì tôi kêu... thấy có liên quan gì đâu nhể, tôi có kêu bạn NGỜ U đâu, bạn tự giật mình tự viết ra thôi
xanyo
TÍCH CỰC
8 năm
hơn 1 củ, oimeoi =))
Cứ bán giá cao lên ,càng cao i cuồng càng sướng và khoái chí @@
Đù,50 usd lận,hút...à mà thôi
kiddi5
ĐẠI BÀNG
8 năm
Sợi dây thừng giá 1 chai :3 quá tốt
Vl sợi dây gần 1chai, từ lâu đã k bao h sai ốp pồ vì giá đắt nhu ép pồ
jack_hard369
ĐẠI BÀNG
8 năm
apple thật biết làm tiền hút máu
tung.dq
CAO CẤP
8 năm
Màu trắng đẹp qá. Cờ ba lan chăng?
Màu đen thì k biết cờ nào nhỉ?
suzuki100602
ĐẠI BÀNG
8 năm
Khoe hình xăm trá hình.
cáo nhỏ
TÍCH CỰC
8 năm
YOU ALL:

ME:

Bị ngta nói cho,éo nói được câu nào nữa,mà còn tỏ vẻ 😁
cáo nhỏ
TÍCH CỰC
8 năm
@nguyensonlam Có thèm đọc chữ nào đọc mà trả lời [emoji8] vô nhìn thấy 1 đống trang từ hồi mình off chóng cả mặt, nào rãnh mình đọc, chứ mình còn phải đi làm bác ạ, đâu có ăn ko ngồi rỗi lên chém gió mãi.

Đó là sự khác biệt của mình và một vài bác trên này: một vài bác không nhận ra đâu là thế giới thực, đâu là thế giới ảo.
Đối với mình, các bác chỉ là những cái nick vô tri, những cái mặt vô hồn. Mình thích thì comment nói chuyện, làm biếng thì thôi. Buồn thì đâm vài cái comment Samsung ngu, Samsung chó gì gì đó cho mấy bác bay vô chửi lộn chơi. Vui thì viết conment dài sọc bày tỏ quan điểm. Được khen, được like thì vui, ko thì thôi. Còn có nói gì bị chửi cũng chẳng sao, vì các bác chả làm gì được mình [emoji8]

Thế nên lúc nào tâm trạng mình cũng rất thoải mái, thấy một vài bác trên này thù ghét nhau, thoá mạ nhau, móc xỉa nhau để rồi bản thân cảm thấy bực dọc, rồi mang cái bực dọc đó cãi nhau tới cùng chỉ để thoã tính hiếu thắng. Muốn tâm trạng thoải mái thì phải như mình 😃
aquarius1279
ĐẠI BÀNG
8 năm
hết nói nổi 😁
buihai
CAO CẤP
8 năm
@aquarius1279 Bị chửi nhiều quá thành quen rồi nên chơi trò AQ ấy mà :D

Nhưng mà thế cũng đúng thôi, ít ra còn biết nhục mà im :D

Biết nhịn nhục cũng là quân tử đấy @cáo nhỏ ạ, như Hàn Tín luồn trôn sau này thành tài đấy.

Cố gắng lên nhé.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019