Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Apple Watch Series 2 chính thức ra mắt: Chống nước tốt hơn, mạnh hơn 50%, thêm GPS, giá $369

Gia Tường
7/9/2016 18:3Phản hồi: 105
105 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tập thẻ dục cần sự kết hợp của âm nhạc. Apple watch ko thể thay thế đc b smart trainer của sony
LẦN SAU ĐỪNG CHO 3 CÂU NÀY LÊN NÓI LIVE NỮA NHA - BA CẬU NÓI CHUYỆN NHƯ Ở QUÁN CÀFE BẮT MỌI NGƯỜI NGHE RẤT KHÓ CHỊU. MUỐN THỬ CẢM GIÁC MỌI NGƯỜI THÌ MỜI BA BÁC RA QUÁN CF CHỖ ĐÔNG NGƯỜI NGHE NGƯỜI KHÁC NHẢM NHẢM NHA. QUÁ CHÁN CÁC BÁC!
Không biết pin có trụ nổi 1 ngày không?
mrt1995
ĐẠI BÀNG
8 năm
Vẫn ko thể ưa nổi cái dáng 😔
Binh thuong
Lovetech36
TÍCH CỰC
8 năm
Da xai Apple watch thi khong xai cai khac duoc.
halongphile
ĐẠI BÀNG
8 năm
Chả biết đồng hồ của Táo thông minh thế nào nhưng không ưa đc cái thiết kế.
@halongphile Chắc mắc bạn có vấn đề
halongphile
ĐẠI BÀNG
8 năm
@hacker_hacker000
Nhìn kĩ thì thấy càng xấu tệ. Cái này ko phải do mắt đâu bạn.
@halongphile Chỉ có mỗi bạn nói apple watch là xấu thê mắt ko có vấn đề thì có lẽ vấn đề ở cái đầu
Mình đã hy vọng apple watch sẽ có camera để gọi facetime và chụp hình
"Đặc biệt: Apple Watch đời trước sẽ đổi tên thành Series 1 và được nâng cấp chip S2 mới " dòng này nghĩ là sao hả các bác?
vinhlt1208
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Viet Bắc TN là bề ngoài thì y hệt cơ mà được thay chip mới chạy nhanh hơn đó bác 😁
Chờ bản 2 mới mua, có GPS rất tiện cho hoạt động thể thao. Giờ ko phải mang theo điện thoại mỗi khi đi chạy rồi 😃
Co chó nó mua
nguyenpa
TÍCH CỰC
8 năm
Tệ lắm cũng 3 ngày chứ bác.
hjc pin chắc dk khoảng 1h mất😃
Tính ra giờ ai mua con gen 1 thì sướng, chip mạnh hơn, giá rẻ hơn. Nhưng con gen 1 cũ thì chung quy vẫn tốt, không có gì khác biệt lắm, chip mạnh hơn, thì trừ khi sài con chip mới rồi quay lại chip cũ thì mới thấy nó chậm, chứ hiện tại thì ngoài coi giờ, noti, nghe nhạc, cũng chả làm gì hơn để nâng cấp. Con gen 2 dc cái mang đi bơi, tracking gps, mà mình chạy bộ thì trong gym, và ko đi bơi nên 2 nâng cấp đó cũng chả đáng giá lắm, apple watch gen 1 cũng chống nước vừa đủ
Có chống nc là yêu r! 😃
vinhlt1208
ĐẠI BÀNG
8 năm
Năm nay AW S2 làm như vầy là đẹp rồi, chống nước, chip và GPU được nâng cấp đều khắc phục được những điểm yếu cố hữu của sản phẩm này rồi. Thêm nữa là có bản vỏ gốm đẹp quá. Mình đánh giá cao AW2 hơn cả bộ đôi iP7 và 7 plus tối qua luôn 😆

Anw pin mà được 3 ngày thì là đẹp nhất, hoặc là 2 ngày trọn vẹn thì sẽ hoàn hảo hơn nhiều
Có cần ném cho bài
Xin mời xem pin của con Huawei ăn đứt Apple

http://www.cio.com/article/2996516/smartwatches/4-things-huawei-watch-does-that-apple-watch-cant.html
kenie.2811
TÍCH CỰC
8 năm
@Moon_Chevalier làm ơn đừng có đọc mấy cái review đó giùm 1 cái. chỉ mang tính tham khảo 1 phần thôi. vào đây mà đọc coi người dùng hàng ngày đánh giá nhé "https://www.reddit.com/r/apple/comments/37olh8/apple_watch_battery_life/"
@kenie.2811 Bác nghĩ mấy bác review không phải người dùng :eek: Họ dùng họ mới review chứ. CHứ quan điểm vớ vẩn của 1 2 account trên mạng thì có biết khách quan không. Gặp fan cứng Apple thì pin 1h vẫn kêu last 100h mất;) Người viết báo uy tín thì họ ko làm như vậy vì còn uy tín của cả 1 tờ báo chứ😕
kenie.2811
TÍCH CỰC
8 năm
@Moon_Chevalier thôi, tui nói không lại bác rồi. tui cũng là người dùng. con nào xài rồi tui mới dám nói đến nó. chứ chưa xài chả dám nói làm gì. còn bác ko tin thì thôi. nếu có điều kiện bạn kiếm thử 1 con về xài tầm 1 tuần là biết nhé
@kenie.2811 Thức tế tôi ko bảo Apple tồi. Chỉ cần cải tiến design bớt trẻ con, công thêm kéo pin thêm nửa ngày chắc tôi cũng chuyển sang dùng iPhone để sắm Apple watch lắm 😁
promano
TÍCH CỰC
8 năm
Vừa mua Apple Watch được gần tháng.
Hôm nay xem xong thở phào, chưa cần thay. Heheee 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119