Arcane sẽ có season 2, chưa rõ thời gian ra mắt
Mikeknowsme
2 thángBình luận: 27
Arcane sẽ có season 2, chưa rõ thời gian ra mắt
Lưu ý: Bài viết sẽ có nói trước “nhẹ” nội dung của cả Season 1.

Arcane hiện tại đang là phim hot nhất trên Netflix hiện nay khi liên tục nằm ở Top 1 trending và phim chính thức sẽ có season 2, tuy chưa rõ thời gian ra mắt.

Sau cái kết của season 1, dự kiến season 2 sẽ mở màn cho một cuộc chiến tranh khốc liệt giữa Piltover và thành phố Zaun. Và dường như Jinx đã đánh mất chính mình, không còn là “em gái cưng” Powder của VI nữa, cũng dễ hiểu khi bản chất trong LOL đối thủ chính của Jinx chính là Caitlyn và Piltover, nên có lẽ phim đang đi theo đúng mạch truyện của game.

Season 2 của Arcane rất đáng để mong đợi, vì còn rất nhiều tình tiếc đang bỏ ngang và chưa rõ sẽ như thế nào.

Link xem Arcane: Netflix

https://hypebeast.com/2021/11/netflix-riot-games-league-of-legends-arcane-season-2-announcement

'League of Legends' Animated Series 'Arcane' Confirmed for Season 2

Reviews for the first season have been exceptionally positive.
hypebeast.com
27 bình luận
khoa-ckd
TÍCH CỰC
2 tháng
VI xinh gái quá.
@khoa-ckd Hailee Steinfeld - lồng tiếng cho VI, rất xinh gái bác nhé
HQTRM
TÍCH CỰC
2 tháng
10/10, art, nhạc, nội dung đều rất đỉnh. Hóng season 2 quá, tưởng Riot dừng lại Piltover với Zaun ở phần này luôn nhưng thôi có thêm cũng được, hy vọng còn thời gian cho mấy vùng đất khác.
@HQTRM Noxus dự kiến chen ngang vào haha
HHHIEP
TÍCH CỰC
2 tháng
Ra phần mới đi làm ơn. Riot làm phim quá hay, nếu làm đủ chắc phải 20 cái Season chưa khai thác được hết. Đây là phim chuyển thể từ Games hay nhất mà mình từng xem.
@HHHIEP chuẩn, thành công không tưởng
@HHHIEP Vũ trụ điện ảnh này hứa hẹn đấy chứ e thấy marvel qua phase 4 nhạt như nước ốc rồi, nhất là 2 quả thảm họa gần đây nhện đen với shangchi, có thể sắp tới thêm quả nhện mất nhà nữa chăng. À may còn có seri loki, wanda kéo lại tí.
@boyngo1988 Cái series Loki với Wanda thấy nó còn cân não trí tuệ và hài hước. Ông Sáng Chí xem chán vỡi.
@vicktorbui e thấy phim bây giờ mà ko có tí não với twist vào thì nó nhạt nhẽo kiểu gì ấy ko đọng lại được tí nào, cái phim shangchi thì thôi kỹ xảo như phim tàu 3 xu nội dung vừa nhạt vừa mất não, kể cả võ thuật cũng ko thấy xịn, thằng dv chính đụt nhìn đù quá dù có mời thêm cây hài aqafina cũng ko kéo lại dc.
@boyngo1988 Xem Shangchi thì nhạt quá. Võ thuật thì xem mãi cũng chán, kỹ xảo thì vớ vẩn, nội dung thì ko có gì nổi bật cả.
Con Vi với con Caitlyn khi nào cưới.
HHHIEP
TÍCH CỰC
2 tháng
@Dr.Son Không bạn nhé vì mình yêu cả 2 em ấy và sẽ lấy 2 em ấy làm vợ rồi. Phần sau mà có Lux và Janna mình lấy tiếp 2 em ấy luôn.
@HHHIEP Cu bé như bác con Vi nó bóp chết
Ko biết gì về vũ trụ này cũng ko chơi game luôn nhưng đánh giá phim cực hay, có khi nhiều người xem xong phim này biết đâu họ sẽ có hứng chơi game luôn.
@boyngo1988 Trích 1 bình luận trên trang review phim: “Ko biết riot làm phim pr cho game hay là game pr cho phim nữa”
Cười vô mặt
@Nghêu Nghêu có lẽ là một âm mưu nào đó
@boyngo1988 Mình đây bạn ơi huhu nhưng khổ cái trên Mac không có 😔
cái này ko lquan đến jarval 4 nhỉ 😔
@boozyer Có Noxus thì sẽ có Demacia thôi
@boozyer chắc season sau hy vọng sẽ có
celebs
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Đang cày dở s1 , phim hoạt hình nhưng dựng rất công phu , có nét giống GOT với dàn nhân vật nhiều và cốt truyện phức tạp .Ấn tượng nhất là âm thanh trong phim rất cầu kỳ .
Mới xem có 1 2 tập đầu
xxdeathxx
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Bỗng dưng em VI được pick nhiều mấy ngày nay.
xxdeathxx
ĐẠI BÀNG
2 tháng
So với dota ra mắt trước đó thì dota không có tuổi.
Jinx 2 lưng tính cách như bạn gái Joker
@killer_timem Jinx trog phim cũng đâu đên nổi 2 lưng haha
boything
TÍCH CỰC
2 tháng
chinh thuc gia nhap hoi nhung nguoi cuong Jinx.

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019