Assassin’s Creed Syndicate sẽ miễn phí trên Epic Game Store tuần này, anh em nhanh tay lấy về!

P.W
18/2/2020 8:24Phản hồi: 60
Assassin’s Creed Syndicate sẽ miễn phí trên Epic Game Store tuần này, anh em nhanh tay lấy về!
Trên Epic Game Store, mỗi tuần đều có những game miễn phí để lôi kéo anh em đến với nền tảng này thay cho Steam. Hầu hết chúng là những game indie độc đáo và sáng tạo, nhưng thỉnh thoảng cũng có ngoại lệ. Tuần này, cụ thể hơn là từ ngày 20 đến 27/02, anh em đăng nhập vào Epic Game Store sẽ được nhận miễn phí Assassin’s Creed Syndicate, phiên bản ra mắt năm 2015 thuộc series game hành động lấy bối cảnh lịch sử giả tưởng của Ubisoft.

Đối với cá nhân mình thì Syndicate và Odyssey là hai phiên bản hấp dẫn nhất của cả series (dĩ nhiên không tính Ezio trilogy với ba phần Assassin’s Creed 2). Bối cảnh phần Syndicate nằm ở thời kỳ Victoria nước Anh, khi hai chị em sinh đôi nhà Frye, Jacob và Evie đến London, tìm hiểu những cổ vật như “Trái táo vườn địa đàng” hay “Tấm vải liệm thành Turin”, cùng lúc đó xây dựng cả một đế chế xã hội đen giữa thời kỳ cách mạng công nghiệp. Mình thích phần này vì đánh đấm rất đã tay, mà nhạc nền của bác Austin Wintory sáng tác cũng hay nữa:

Chi tiết thêm anh em có thể canh trên Epic Game Store để chờ đến ngày nhận game miễn phí: https://www.epicgames.com/store/en-US/
60 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

làm sao tải về dùng dc nhỉ. 😁
@vanduc1602 Cài epic app xong đăng nhập là tải dc thôi bác.
gietchetad
TÍCH CỰC
4 năm
@vanduc1602 Thật lòng với bác nếu nó không free game đừng có sài, epic game nó như **** ấy, sài chán lắm.
ghetomnhat
ĐẠI BÀNG
4 năm
@gietchetad Thực tế qtrong con game chứ nền tảng thì steam làm trùm r
gietchetad
TÍCH CỰC
4 năm
@ghetomnhat Mình cài vô bị lỗi độ phân giải, sài ức chế ko chịu được. Phản hồi với epic game, gỡ cài đặt đi. 6 tháng sau cài đặt lại mà lỗi cũ nó vẫn còn 😆
ghetomnhat
ĐẠI BÀNG
4 năm
@gietchetad Trc mình cũng bị lỗi ấy, r bấm esc mò setting bừa
Lấy về để sưu tầm cứ cũng ko có máy chơi 😁
@sharinran141 Haha trước cũng đua đòi tải về chơi đc 9-10 fps, đúng 2 phút sau xóa game 😆)
@Yan20142297 Mình cũng y thế tải thì lâu xong chơi đc tý dele rồi 😃)
@sharinran141 Sắm con card rx570 hơn 1 củ là chiến bét nhè aaa hiện giờ rồi bác ơi. Cấu hình máy tính giờ rẻ bèo.
@king_of_mar1311 Giờ cấu hình pc đâu con nhiu tầm 9 củ là có con máy ngon xài rồi mà khổ cái mình ko có thời gian để ngồi chơi vì tính chất công việc mình 9h tốt mới xong nên cũng mệt thấm chỉ muốn nằm 😁
Chờ lấy thôi anh em
Một thời để nhớ
Ngon ghê, đang cày dở odysey, origin thì xong rồi.
lxhxxnxxx
TÍCH CỰC
4 năm
@cloud5trike Cho mình hỏi AC nó có một nhân vật xuyên suốt series không bạn. Mới đao cái Black Flag mà chưa chơi :v.
Mình lấy game free về nhiều lắm của trên stream mà chưa 1 lần tải về vì ko có máy cấu hình ổn để chơi
Chờ thôi 😁. Nhận được 1 đống game trên Epic chưa kịp chơi, lâu lâu vào còn bị vậy
chơi games không hay nhưng thỉnh thoảng vẫn muốn chơi chút cho khuay khoả, không biết cấu hình yêu cầu để chơi bộ nay như nào
@hongkong nguyen Game từ 4 năm trước rồi nên cấu hình k gắt đâu. 1050ti là chơi ngon rồi
@AZwarrior Intel Core i5 8400 Coffee Lake 4 GHz, AMD Radeon RX 550 2GB, RAM 8GB
không biết xài được không bác nhỉ . máy em máy cây
@AZwarrior Thế nào là k gắt 😆
Nghĩ gì mà nói 1050 đòi cân ngon AC các phiên bản đời sau này?
@hongkong nguyen: CPU của bạn k phải vấn đề, cơ mà 550 k lên đc medium đâu. Chơi mấy dòng này mà toàn setting low nó k thấy đc độ đẹp của game, chơi cà giật còn chóng mặt nữa.
@canhcutnamphi Sau thì ko biết chứ syndicate thì 1050ti cân Medium ngon lành.
huya2k42
ĐẠI BÀNG
4 năm
game này trên điện thoại vẫn quá hot. hành động hấp dẫn
KHABT
TÍCH CỰC
4 năm
@huya2k42 Này có trên dt ah
@thanhkha014 có chứ, hồi lâu free trên ios down về nhưng chả chơi
Được ah nha, đồ hoạ đẹp quá
ringtone93
ĐẠI BÀNG
4 năm
cái mạng như shit, chiều tải cái game trên epic ko chạy nổi luôn
grozar
CAO CẤP
4 năm
@ringtone93 Viettel à, nó đang bóp toàn diện cả tháng nay rồi
ringtone93
ĐẠI BÀNG
4 năm
@grozar nó đó
@ringtone93 Cũng nghi do viettel, ko đăng nhập nổi
Quado m1000m chơi được không nhỉ
@vanduc1602 Card chuyên về tk đồ họa dự là chơi game như shit 😃
@vanduc1602 không biết nhưng mà trước cũng chơi game trên card chuyên dụng thấy nóng quá trời nóng có khi còn bị out game luôn chuyển sang gtx ngon hẳn 😁
grozar
CAO CẤP
4 năm
Free thì lấy thôi
hengapem
ĐẠI BÀNG
4 năm
cấu hình này có kéo được ko 500 anh em
Ảnh chụp màn hình (36).png
Ảnh chụp màn hình (35).png
ringtone93
ĐẠI BÀNG
4 năm
@hengapem max
Thanchet92
TÍCH CỰC
4 năm
Game vắt sữa nên chơi thử 1h là xoá luôn.
LienKim94
ĐẠI BÀNG
4 năm
Hóng chờ đến ngày đó để tải về đã tạo tài khoản sẵn ^^
Hay quá
trthth
ĐẠI BÀNG
4 năm
Vừa thấy trên twitter, hóng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp