Aston Martin- Giấc mơ của tôi hic hic

Quoc Huy
20/11/2008 7:51Phản hồi: 18
Aston Martin- Giấc mơ của tôi hic hic
đầu tiên là Vanquish

Chiếc siêu xe Aston Martin Vanquish độc nhất tại Hà Nội. Giá Vanquish tại Anh quốc vào khoảng 230.000 USD

Rồi đến DB9 Coupe (mui kín)

DB9 sử dụng động cơ V12 6.0, công suất 450 mã lực - giống như chiếc Vanquish đã có mặt tại Hà Nội trước đây

DB9 có chiều dài cơ sở 2.746 mm, dài tổng thể 4.709 mm, rộng 1.875mm và cao 1.318 mm

Giờ là DB9 Volante (mui trần)

DB9 Volante convertible có giá 183.000 USD tại Mỹ. Và nếu bạn muốn chiếc DB9 này thuộc về mình thì hãy chuẩn bị khoảng 400.000 USD!!!
18 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

"Lũ chúng ta ngủ trên giường chiếu hẹp,
Giấc mơ con đè nát cuộc đời con"
Vũ Hoàng Chương

😁
thế thì càng phải phấn đấu bác ạ! em đang phấn đấu tậu 1 cái,sắp đủ xiền rồi. :D :D :D
Khi nào bác mua được thì cho mình ngồi thử xíu xem sao nhé. Không biết ngồi lên trên hàng tỷ thì cảm giác ra sao nhỉ?:D
Ngày xưa ngồi trên SH hàng trăm đi đã nơm nớp bị...quệt.
Giờ nếu được ngồi trên hàng tỷ ta cứ 20km/h mà mần:D:D
20km/h mà thoát được à,để trong hầm còn chết nữa là,có tiền thì cứ ăn chơi cho đã,bác này mua xe sợ xước thì có lẽ mua về để trưng bày:D
anh post bài này nhàm quá, toàn ảnh cũ xem mãi rồi mà nội dung thì chẳng có gì hay
tại mình thích lấy ảnh ở VN,còn ảnh đẹp thì trang chủ của Aston Martin thiếu gì!
netnomad
ĐẠI BÀNG
15 năm
Giấc mơ của bác đẹp đến giản dị, nhỉ 😁
đây mún 1 chiếc xe để đi còn ko có 😃

ước gì mà kinh thế 😃
hí hí,hù mọi người vậy thôi 😁 em thì làm gì có xiền mua xe thật,em ước là ước đc cái xe mô hình của mấy cái Aston Martin này :D . mô hình cũng mắc lắm,nhưng 300 USD lận,em chuẩn bị rinh 1 cái :D bác nào muốn đi thử thì nhanh tay đăng kí :D :D :D
thangbb
TÍCH CỰC
15 năm
giấc mơ tương lai gì đây??khó chọn xe quá, đi tạm con heromartin này vậy: [​IMG]
có khi phải học tập 😁 :D :D :D :D
Cái này bán đi lấy tiền mua PDA, mỗi tuần 1 model thì sướng nhỉ. Thật là "tinh tế".
cũng là martin nhưng em nó là đạp hiện đang ở nhà em 😁
cuongvu
TÍCH CỰC
15 năm
Ôi giấc mơ của em .................
Bít bao giờ mới có ngày xờ xờ vuốt vuốt lướt lướt cùng e nó????
haah,anh em nào có ngồi lên mấy chiếc này thì cũng đừng tưởng mình là 007 nhé!chạy xe lạng lách điên cuồng thì chết!
tamock
TÍCH CỰC
15 năm
Người đi tìm hình của nước

Chế Lan Viên :D -------------------------------

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119