AT&T bắt đầu bán ra Bold 9900 từ 6 tháng 11

Didu
1/11/2011 15:41Phản hồi: 131
AT&T bắt đầu bán ra Bold 9900 từ 6 tháng 11

Nhà mạng [TAG]AT&T[/TAG] mới đây đưa ra thông báo sẽ chính thức bán ra smartphone [TAG]Bold Touch 9900[/TAG] chạy [TAG]OS 7.0[/TAG] của RIM từ ngày 6 tháng 11 tới. Bên cạnh Bold 9900 thì trong cùng ngày, một chiếc [TAG]BlackBerry[/TAG] khác là [TAG]Torch 9860[/TAG] cũng sẽ được nhà mạng bán ra. Sau đó đúng hai tuần thì chiếc máy tầm thấp là [TAG]Curve 9360[/TAG] cũng sẽ xuất hiện trong danh mục sản phẩm của nhà mạng này với giá 29USD kèm hợp đồng. AT&T cho biết Bold 9900 và Torch 9860 sẽ được họ phân phối với giá bán lần lượt là 199USD và 99USD. Giá bán kèm hợp đồng dành cho 9900 được AT&T đưa ra rẻ hơn 100USD so với giá bán của nhà mạng [TAG]T-Mobile[/TAG]. Bên cạnh ba chiếc BlackBerry chạy OS 7 thì trong ngày 6 tới, AT&T cũng sẽ bắt đầu bán ra hai smartphone [TAG]WP Mango[/TAG] là Samsung [TAG]Focus S[/TAG] và [TAG]Focus Flash[/TAG], cùng với Samsung [TAG]Galaxy S II[/TAG] Skyrocket và HTC Vivid chạy [TAG]Android[/TAG].

Nguồn: Unwired View
131 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hy vọng giá 9900 sẽ mềm hơn cho anh em BB đều đc sở hữu 😆
9900 như một bước thụt lùi của RIM :banghead:
hungtn197
TÍCH CỰC
12 năm
bạn đang thụt lùi đấy haha
bkanduchao
ĐẠI BÀNG
12 năm
bạn thật là nguy hiểm.câu trước là mình nói thiểu mất 1 đoạn rồi đấy nhé
Mr B
TÍCH CỰC
12 năm
Quan sát chữ kí của bác, thì bác dùng qua nhiều đời BB, có nghĩa cũng có nhiều kinh nghiệm về BB. Vậy điều gì khiến bác phải thốt lên 9900 là 1 bước thụt lùi ............................................?
Bước thụt lùi hả bạn, người bạn có vấn đề rồi đấy, cần mình đưa vào Trung Ương II không nào? Không hiểu sao lại có những người bảo thủ đến vậy, pó tay.
Greycloud
TÍCH CỰC
12 năm
Quen xài cảm ứng màn hình to rồi, thấy RIM mà thất vọng quá, vừa bảo thủ, lì lợm, chảnh,...bao nhiêu năm rồi người ta tiến đến đâu mà mình thì cứ loay hoay mãi cái điện thoại hình thức cũ xì, chả còn gì để nói 😔
các cụ có câu ... ko biết thi ngồi dựa cột mà nghe ... phát biểu thấy .... ngắn quá 😁
dotapro
TÍCH CỰC
12 năm
cảm ứng là cái j chứ :S ... RIM mà bỏ dòng QWERTY thì mình nghĩ chắc là mất hết hơn 90% lượng khách hàng...còn bác nói thế này thì đừng dùng BB nhé...cứ IP hay SS mà phang đi cho nó lành...
Mỗi hãng có một phong cách riêng, đặc trưng riêng và thế mạnh riêng. RIM thực sự mạnh về bàn phím QWERTY thì cứ tiếp tục như thế. Sao phải thay đổi hay học theo ai. Giờ ra đường ai cũng ve, vuốt, chạm mà mình nhìn thấy ai dùng BB mình thích lắm. Mỗi người một phong cách, không lẽ cứ bắt chước nhau thì mới là hay, là tân tiến. Tôi là tôi, tôi đặc biết và vĩ đại bởi tôi chính là tôi chứ tôi vĩ đại, đặc biệt là vì tôi là người khác thì người khác vĩ đại rồi, chứ tôi chả là quái gì cả!
Có lẽ cụ này chưa từng xài Blackberry chăng? Vả lại, khác biệt hay là chết. Đó là nguyên tắc của kinh doanh cụ ạ.

Samsung mặc dù bán đuôc rất nhiều điện thoại Àndroid, nhưng Samsung chưa bao giờ được coi là một biểu tượng công nghệ như Apple hay Rim.
ImQuoc
ĐẠI BÀNG
12 năm
tuyệt quá, hy vọng VIet nam sẽ cung cấp nhưng chiếc điện thoại này, có thể kèm hợp đồng,
Viettel có hợp đồng mà, Thậm chí đắt ngang ngửa giá ngoài, vãi chưởng
Giấc mơ chỉ là giấc mơ.
còn nhớ mấy cái đập đá của Rim dùng đã thật
Sao ko thấy VN ta có cái gói kèm điện thoại pro mà nó rẻ thế kia nhỉ?
Bây giờ RIM không còn như xưa nữa, ban lãnh đạo ù lì, nội chuyện Bold 9900 ra mắt trước iphone 4S cả tháng mà giờ mới phân phối qua AT&T, sau cả iphone 4S, vậy làm sao cạnh tranh được. Thất vọng quá RIM ơi!
Thất vọng thì đi chỗ khác chơi, khoái chơi cái kiểu dìm hàng, phắn đi cho topic nó sạch sẽ, cứ thích khiêu khích chiến tranh là sao vậy hả?
AT&T phân phối thì sẽ có cơ hội sờ vào e ý rồi, ôi 9900 :rolleyes:
bây giờ biết lí do tại sao bạn không xài BB rùi:showoff:
tiny1990
TÍCH CỰC
12 năm
@tancanhn "chết mày chưa, cho mày chừa" Ko biết gì thì đừng phát biểu linh tinh bị mấy ông thọt đít roài kìa

beckxd
TÍCH CỰC
12 năm
giá vẫn cao lắm, chẹp, tạm thời hài lòng với em 97 đã,
Bb cau hinh khung nhung van giu cai man hinh be ti vay thi cha phat huy dc nhiu. Ma vua cam ung vua bam no k dc tien cho ng su dung lam.haizz.xloi e online tren dthoai.
gabb8100
TÍCH CỰC
12 năm
Bạn ko biết BB có mấy con cảm ứng màn hình to rất đẹp à? Bạn đã dùng chưa mà nói như chuyên gia thế.
ngantuan24
ĐẠI BÀNG
12 năm
Như vậy mới gọi là touch & type đó bạn thử nghĩ coi sự tiện lợi của bàn phím Full qwerty và touch thì tuyệt vời thế nào không
BB ít chuyên tâm vào vấn đề giải trí nên cũng không cần màn hình lớn, về chất lượng màn hình BB thì miễn bàn, đẹp miễn chê nhé.
ai "lùi" bạn lùi vì không với tới nổi ah........không biết gì cứ chém.chữ ký bạn là 9700AT&T,8820AT&T tức xài BB,xài BB mà thấy 9900 là bước lùi thì bạn đừng xài BB nữa:happy:
Ko yêu đừng nói lời cay đắng

Sent from my iPad 2 3g using Tinhte.vn
cứ phải màn hình to như mấy cái cảm ứng mới là dt hay smartphone sao..
mà nói bạn tin vui,bạn chuẩn bị,bị lock bình luận vì không gõ tiếng vietnam
thiết kế đẹp hiện đại
chạy ăn roi nhưng vẫn giữ đặc trưng bàn phim qwerty của nhãn hiệu bờ lắc bơ ri
hungbosspq
ĐẠI BÀNG
12 năm
sao lại chạy ăn roi hả bác................
BB chạy Rim OS chứ không phải là android bác à, bác có sao không đấy? Nhầm lẫn gì à.
Nội dung nó không phải ở cái tên gọi. Nhìn Comment là biết nội dung rồi chứ không cần phải nhìn Nick. Sắc Xảo và Tinh Tế quá!
9900 cũng sắp được bán ra ở vn trong vài ngày nữa. Anh em yêu dùng chính hãng. Các công ty lớn sắp có thể Trang bị 9900 cho nhân viên được rồi.

Đến lúc này thì 9900 vẫn là chiếc điện thoại hỗ trợ công việc tốt nhất. Cầm 9900 trên tay vẫn cho cảm giác tự tin nhất.
it.thinh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sao ko thấy nhà mạng Việt Nam có giá hợp đồng như AT&T. Như vậy thì AE khỏe nhiều rồi.
Con này nhược điểm màn bé bỏ mấy nút nghe gọi đi thì ổn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019